Mnyika ni Mbunge Makini siyo wakuhubiria 'MINARA YA SANAMU'

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Hatuwezi kuruhusu viongozi wetu kuingia kwenye mtengo huwo wa kisiasa, kuanza kujibu mashambulizi yanayoelekezwa kwetu kwakuwa siyo utamaduni wetu.

CCM wameamua kumshambulia Mnyika kwakuwa wanajua ni mbunge makini ambaye yupo active .. Nikiwa kama katibu wake wa mkoa siwezi kuruhusu jambo hilo.

Mnyika ni mbunge wa hoja makini kwaajili ya kulisaidia taifa siyo Mbunge wa kuhubiri minara ya masanamu.......
Henry Kilewo
Katibu Dsm Chadema
 
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2014
Messages
2,089
Likes
289
Points
180
Age
58
SUPER PREDATOR

SUPER PREDATOR

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2014
2,089 289 180
Ni kweli kabisa awaachie wabunge wa ccm kutoa maneno ya vijembe
 
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,699
Likes
7,231
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,699 7,231 280
CCM pia kuna wabunge makini, hao wachache wasiharibu ikaonekana wote hawafai
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Hana umakini wowote alikua anasema ana ushahidi wa kumfunga mtu mahakamni matokeo yake kaja kumkumbatia
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Vibendera ktkt kujilawaza hahaha
Mtakalia upuzi huohuo
Na IKULU mtaiona kupitia ITV

HAPA TULIA
KULE MAGUFULI!!!
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Vibendera ktkt kujilawaza hahaha
Mtakalia upuzi huohuo
Na IKULU mtaiona kupitia ITV

HAPA TULIA
KULE MAGUFULI!!!
Kitwanga katika ubora wake
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,489
Likes
27,312
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,489 27,312 280
Hana umakini wowote alikua anasema ana ushahidi wa kumfunga mtu mahakamni matokeo yake kaja kumkumbatia
Ambao hata ccm wameshindwa kumfunga
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
959
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 959 280
Kunyamaza kunafanya kazi vizuri sometimes. Ila sina uhakika kama hiyo approach inaweza isaidie upinzani katika mazingira yaliyopo hapa nchini kwetu sasa hivi.

Msimamo wangu binafsi ni kwamba sio sahihi hata kidogo as leaders kuacha vacuum pale inapotokea kuna mambo ya msingi yanayohojiwa kwa viongozi.

Anyways....ngoja wengine tuendelee kukaa pembeni tukiangalia movie inavyoenda
 
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
9,814
Likes
7,309
Points
280
Age
31
Victor wa happy

Victor wa happy

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2013
9,814 7,309 280
Mnyika yupo makini sana

A real definition of a leader
 
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,191
Likes
47,975
Points
280
kisu cha ngariba

kisu cha ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,191 47,975 280
Ni kawaida ya CCM kuimba taarab
 
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
2,757
Likes
878
Points
280
THINKINGBEING

THINKINGBEING

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2010
2,757 878 280
Naona kama nafasi ya naibu katibu mkuu bara imechukuliwa rasmi na naibu katibu mkuu Zanzibar(Mwalimu).
Sababu za kufanya hivyo ndio sizijui.
 

Forum statistics

Threads 1,235,142
Members 474,353
Posts 29,213,175