Mnyika na wanachuo UDSM


Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
 
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2009
Messages
17,037
Likes
9,554
Points
280
Geza Ulole

Geza Ulole

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2009
17,037 9,554 280
eti ehee ndo maana Chama Cha Majambazi wakaamua kuji-shoot on the foot na kuwaacha likizoni....
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,661
Likes
1,610
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,661 1,610 280
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
$#$%^^%@@@#$%^*(*&^%$#@
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
Tayari mmekwisha anza!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,226
Likes
659
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,226 659 280
wanachuo wote tunamsapoti mnyika coz ni product ya chuoni kwetu so nadhani tungekuepo ushindi nungekua wa kishindo zaidi asikudanganye mtu,na sababu kubwa ya kupewa likizo ndefu ipo kisiasa especialy kutokana na support ya wanachuo kwa chadema srikali ikaona bora watupe likizo ili tusipigie chadema kura
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
pole ezan kwa kijiba cha roho...
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
Acha pumba zako wanaUDSM wanamkubali si kawaida, mimi nimepigia kura pale Primary nimetokea nyumabni maana nilijiandikisha nkurumah enzi hizo, nalikuta wanafunzi wanaokuja kufanya SUP wengi wamempa mnyika, Sasa wewe pumba zako unazitoa wapi??
 
P

p53

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
615
Likes
23
Points
35
P

p53

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
615 23 35
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
haya mambo ya nge nge,inge,inasemekana...yapelekeni kwenye vijiwe vyenu vya kahawa.Mtu kashinda kwa kura kibao,wewe umebaki nge nge,kwa utafiti gani umejua kuwa kama hao wanachuo wangekuwepo wasingempigia mnyika?
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
215
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 215 160
asante golder, mweleze chimpumu huyo, binafsi sikubadili jimbo kwa sababu ya kijana huyu.
Waliichelewesha nafasi Yake 2005.
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Haya mama ezan, jidanganyeni! kamwe mkaa na chokaa haviwezi kufanana. Mwananchi akiambiwa achague Chokaa ataiona tu, hata kama utaificha nyuma ya mkaa! Kwa taarifa yenu nyie Chi-Chi-Muizi, hao mliokataa wasije kupiga kura ndio waliongoza mabadiliko huko vijijini mlikowatupa! Mlikuwa mnafanya haraka kumwaga ugali mkajikuta mmemwaga na mboga! Mnahangaika kukaba jimbo la Ubungo, mmepoteza nyamagana, ilemela, iringa mjini, Arusha mjini na mbeya mjini. Mpo? Mliona ile nyomi ya vijana?Mlidhani imetoka wapi? Mliona walivyojitokeza kupiga kura? Mlidhani watakuwa washabiki tu kila siku? Someni alama za nyakati kwamba sasa ni dunia ya mabadiliko, na vijana wanataka kuongoza leo. Kwa kuanzia tumewatumia vijana wa kutosha bungeni kkutokana na uchaguzi huu, some more to come ifikapo 2015, baada ya hapa tunaanda operesheni sangara kama kumi hivi nchi nzima, tuone 2015 kama mtafua dafu! Na ole wenu mdondokaji wenu ateue mawaziri maswahiba wake wasio na weledi muone, kama angalizo imu yetu imejipanga mjengoni ikiongozwa na Tundu Lissu.....KAA CHINJO........!:hippie:
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
7,266
Likes
8,344
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
7,266 8,344 280
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
Aisee!
You are veri intelligent my friend!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,369
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,369 280
Peleka kweye udaku hii!
 
inols

inols

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
285
Likes
17
Points
35
inols

inols

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
285 17 35
Huyu EZAN ni jitu, mdudu au kitu gani mbona kufikiri kwake ni kwa kinyume???????
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
Unaweza kututajia jimbo japo moja tu ambalo woooote waliojiandikisha kupiga kura walipiga kura. Tuache wivu wa kitoto, Mnyika na wengine woote walioshinda ubunge au udiwani kwa uhalali wanasitahili kupongezwa
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
bahati yao hawapo wanafunzi kwani angalia tu kura za awali Chuo, ni balaa na hii ni waalimu na wanafunzi waliojitosa kurudi kwani hata waalimu wengi wako likizo
 
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2009
Messages
1,412
Likes
21
Points
135
M

MzeePunch

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2009
1,412 21 135
Kwani wewe hujui kwamba chuo hakikufunguliwa kwa sababu ya kumhofia Mnyika? Ebo!
 
coby

coby

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2008
Messages
342
Likes
1
Points
35
coby

coby

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2008
342 1 35
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
Kwa taarifa yako 95% ya kura zote zilizopigwa UDSM zimeenda kwa Mnyika na Dr. Slaa
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,390
Likes
1,198
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,390 1,198 280
Inasemekana kwamba Wangekuwepo wanachuo huenda Mnyika angeshindwa, hivyo Mnyika asijidanganye kwa huo ushindi maana hautoi picha kamili kwa jimbo la ubungo kwani halijashirikisha wapiga kura wote
wee unafiiiii........r.......w...........a nini??
 

Forum statistics

Threads 1,252,056
Members 481,989
Posts 29,794,218