Mnyika: Kuna njama zinasukwa na Ofisi ya Msajili wa Vyama vya siasa kuifuta CHADEMA

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,146
2,000
Sio siri CCM wameivuruga CUF na kumuua Seif Sharif ila Maalim hakukubali kufariki baada ya siku tatu akafufukia ACT (Jesus of Zanzibar).

Sasa baada ya kushindwa na Maalim Seif (Marehemu) CCM wamekusudia kuiuwa Chadema na kuivunja nguvu wakiamini ,uwanja wa siasa utakuwa mwepesi.

Suali Je CCM wataweza ? Nikiiangali CHADEMA ,Mbowe ni mwepesi sana ndani ya siasa za CHADEMA kuna vigogo vya siasa na vinatisha vibaya sana na sijawahi kuwaona watu hawa wa Chadema kucheka cheka hovyo ,wapo kikatili zaidi kwa maana wapo tayari kwa mapambano ya kisiasa .
Usitoe siri nje , waache wamuue Mbowe kama walivyopanga ili wajiridhishe kwamba wameua Chadema
 

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,818
2,000
Akizungumza na Waandishi wa Habari wa ndani na nje ya nchi kwenye ofisi za Chadema Kinondoni, nje ya Jiji la Dar es Salaam, Katibu Mkuu huyo wa Chadema amesema yapo maandalizi ya kuifuta Chadema ili kuwaridhisha watu fulani ndani ya serikali.

Kinachosubiriwa ni timing tu, kwa maana ya wakati muafaka wa kufanya hivyo ili kupata kisingizio.

Hivyo Mh Mnyika amewaasa viongozi na wanachama wa Chadema kuwa waangalifu katika kipindi hiki ili kukwepa mtego uliowekwa na ofisi ya Msajili ikishirikiana na idara zingine.

Mungu ibariki Chadema
Chadema imeshajifuta wamebaki domokaya wanaotumiwa na mabeberu. Chama kina mbunge mmoja tu kinataka ku set agenda hazina tija kwa taifa. Hatuwezi kukubali.
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
13,235
2,000
Akizungumza na Waandishi wa Habari wa ndani na nje ya nchi kwenye ofisi za Chadema Kinondoni, nje ya Jiji la Dar es Salaam, Katibu Mkuu huyo wa Chadema amesema yapo maandalizi ya kuifuta Chadema ili kuwaridhisha watu fulani ndani ya serikali.

Kinachosubiriwa ni timing tu, kwa maana ya wakati muafaka wa kufanya hivyo ili kupata kisingizio.

Hivyo Mh Mnyika amewaasa viongozi na wanachama wa Chadema kuwa waangalifu katika kipindi hiki ili kukwepa mtego uliowekwa na ofisi ya Msajili ikishirikiana na idara zingine.

Mungu ibariki Chadema
Tatizo katika chama changu CCM kwa sasa wamebaki zero brain wote. No more great thinkers that we used to see and hear.

Viongozi wa CCM karibia wote wanachofikiria ni maslahi yao na familia zao tu. Ndiyo maana their first line of defense ni jeshi (polisi), siyo hoja tena kwani wamekuwa mufilisi vichwani mwao.

Imagine sasa wanataka kuiua Chadema.... wanataka wanachama wakaanzishe Umkonto we Sizwe, au? Wanadhani hili likitokea wao watabaki salama? Haiwaingii vichwani mwao (sorry, kumbe ni zero brain).... I mean wameshindwaje hata kupata hofu kwamba Watanzania walionyang'anywa platform ya ku practice their democratic rights wakianzisha armed movement inaweza kupata backing kutoka mataifa ya magharibi halafu tukaishia kuwa na civil war?

Kinachowashinda kukaa meza moja na wapinzani kujadili mustakabali wa nchi yetu ni nini hasa?

CCM inaangamiza nchi kwa kukosa maarifa.
 

RAISI AJAE

JF-Expert Member
Oct 29, 2019
2,165
2,000
hivi kwa haya yanayoendelea unadhani nchi hii inatawalika ? hushangai mamaako kawa kiguu na njia ! unajua ni kwanini ?
Mkuu kuna nini kinaendelea??!au hizi tetesi kuwa mama anafata maelekezo tu hatawali kama mwanzo ni kweli??!!kwamba wajeda wanaendesha nchi chini ya Mabeyo!!!!!
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
2,185
2,000
Tatizo katika chama changu CCM kwa sasa wamebaki zero brain wote. No more great thinkers that we used to see and hear.

Viongozi wa CCM karibia wote wanachofikiria ni maslahi yao na familia zao tu. Ndiyo maana their first line of defense ni jeshi (polisi), siyo hoja tena kwani wamekuwa mufilisi vichwani mwao.

Imagine sasa wanataka kuiua Chadema.... wanataka wanachama wakaanzishe Umkonto we Sizwe, au? Wanadhani hili likitokea wao watabaki salama? Haiwaingii vichwani mwao (sorry, kumbe ni zero brain).... I mean wameshindwaje hata kupata hofu kwamba Watanzania walionyang'anywa platform ya ku practice their democratic rights wakianzisha armed movement inaweza kupata backing kutoka mataifa ya magharibi halafu tukaishia kuwa na civil war?

Kinachowashinda kukaa meza moja na wapinzani kujadili mustakabali wa nchi yetu ni nini hasa?

CCM inaangamiza nchi kwa kukosa maarifa.
Tatizo siyo chama, ni polisi kujipendekeza kuingilia mambo ambayo yangejibiwa kwa hoja za kisiasa na maisha yosonge mbele.
Viongozi wa chama wajiandae kupambana kwa hoja badala ya kutegemea polisi, majeshi na hata watumishi wengine wa uma wanaojipendekeza.
 

The imp

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
12,597
2,000
Wameshajua kwamba kuchomoka hapa tulipo kwenye huu mkwamo wa kisiasa bila katiba mpya ni ngumu sasa kwa akili yao wanadhani njia rahisi ni kuifuta Chadema na hapo ndio wanajichimbia kaburi kabisa

Ingekuwa rahisi hivyo Mwendazake na ubabe wake wote alishindwa nini?Huyu mama asipotumia akili zake mwenyewe hafiki mbali,Na kama ni akili zake basi ajiandae sababu anaenda kushindwa vibaya.
Na ashindwe

Na wote tuseme amen
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
13,235
2,000
Tatizo siyo chama, ni polisi kujipendekeza kuingilia mambo ambayo yangejibiwa kwa hoja za kisiasa na maisha yosonge mbele.
Viongozi wa chama wajiandae kupambana kwa hoja badala ya kutegemea polisi, majeshi na hata watumishi wengine wa uma wanaojipendekeza.
Hakuna chama pale. Ni zero brain wote. Think-tank wa chama sasa hivi ni IGP Sirro.
 

lebabu11

JF-Expert Member
Mar 27, 2010
2,185
2,000
Hakuna chama pale. Ni zero brain wote. Think-tank wa chama sasa hivi ni IGP Sirro.
Watanzania lazima tuangalie mustakabali mwema wa taifa.
Hizi siasa za matumizi ya nguvu za moja kwa moja hazikuwa utamaduni wetu, hata uhuru ulipatikana bila kumwaga damu. Tunatakiwa kwenda mbele kwa siasa za kistaarabu, wanasiasa na watumishi wa uma wenye uchu na ubinafsi(laweza kuwa kundi dogo) hawatakiwi kupewa nafasi au kuungwa mkono.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
87,146
2,000
Tatizo siyo chama, ni polisi kujipendekeza kuingilia mambo ambayo yangejibiwa kwa hoja za kisiasa na maisha yosonge mbele.
Viongozi wa chama wajiandae kupambana kwa hoja badala ya kutegemea polisi, majeshi na hata watumishi wengine wa uma wanaojipendekeza.
Aibu kubwa sana !
 

Iboya2021

JF-Expert Member
Dec 1, 2020
1,313
2,000
mm
Akizungumza na Waandishi wa Habari wa ndani na nje ya nchi kwenye ofisi za Chadema Kinondoni, nje ya Jiji la Dar es Salaam, Katibu Mkuu huyo wa Chadema amesema yapo maandalizi ya kuifuta Chadema ili kuwaridhisha watu fulani ndani ya serikali.

Kinachosubiriwa ni timing tu, kwa maana ya wakati muafaka wa kufanya hivyo ili kupata kisingizio.

Hivyo Mh Mnyika amewaasa viongozi na wanachama wa Chadema kuwa waangalifu katika kipindi hiki ili kukwepa mtego uliowekwa na ofisi ya Msajili ikishirikiana na idara zingine.

Mungu ibariki Chadema
ekwisha sasa mnafutwa mudasi mrefu mkalilie chooni
 

Allency

JF-Expert Member
Jan 27, 2011
7,983
2,000
Bure kabisa wewe,mlisema wakimtia nguvuni mwenyekiti wa chama Cha magaidi hakutakalika nchi hii,Leo Ni wiki ya pili Yuko rumande anakula na kulala kwa kupangiwa.

Chadema ukifika Wakati wa kuifuta itafutwa na kusiwepo mtu wa kulalama.
Mkuu huwa pia wanawawekea pension? Au ni cash cash basi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom