Mnyika: Diwani wa Sinza amefanya maajabu ni kama mbingu na ardhi ukilinganisha na aliyekuwepo


PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
54
Likes
13
Points
15
Age
43
PAMBA1

PAMBA1

Member
Joined Sep 13, 2011
54 13 15
DIWANI WA KATA YA SINZA AMEFANYA MAAJABU AMBAYO YANAWEZA KULINGANISHWA NA MBINGU NA ARIDHI KWA MIAKA KUMI ALIYOTUMIKIA DIWANI ALIYEKUWEPO MADALAKANI MZEE SALIM MWAKIN"GINDA.AKIONGEA HAYO JANA KWENYE MKUTANO WA HADHARA ULIOFANYIKA MAENEO YA SINZA B VIWANJA VYA SEVEN UP BAADA YA DIWANI WA KATA YA SINZA KUPANDA JUKWAANI NA KUELEZA ALIYOYAFANYA TANGU ACHAGULIWE.DIWANI ALISEMA AMEKUTA UOZO WOTE UNATAJWA UPO KWENYEKATA YA SINZA AMBAO DIWANI ALIYEKUWEPO ALIKUWA AMEGEUZA KAMA DILI. ILE MILADI YA MAENDELEO ILIYOKUWA INALETWA NA HALMASHAURI YEYE ANAONGEA NA WAKANDALASI WALIOPEWA TENDA YA UTENGENEZAJI WA BARA BARA ZA NDANI WANAKULA DILI BADALA YA KUFATA KILICHOKUWEPO KWENYE BOQ YA UTENGENEZAJI WA BARABARA. YEYE ANALETA GARI LA KUKWANGUA BARABARA TU PEKE YAKE LINAKUJA KUKATA MABOMBA NA KUACHA VUMBI.akienda halmashauri anasema tayari barabara imekamilika kumbe imechakachuliwa pesa anatia mfukoni.akiongea hayo diwani alisema alikuta miradi ya utengenezaji barabara ya lion sinza na ile ya kwa lemi karibu na azania guest alisema amekuta barabara hizo zote zinawakandalasi wawili wawili kitu ambacho ni kinyume na taratibu na achilia mbali barabara hizo hazijaanza kutengenezwa pamoja na kuwa na wakandalasi hao wote.diwani alisema barabara hizo aliweza kusimamia wakandalasi watafutwe na waingie site ili kazi ianze mara moja barabara ziliwekwa kifusi na kuwekwa mtandao wa maji ya mvua ambao diwani aliyekuwepo miaka kumi iliyopita hakuwahi kuyafanya hayo hata kukosea kuweka kifusi kimoja.pamoja na hayo diwani alisema alikuta shule zote za kata ya sinza vyoo vimechakaa akakomaa mpaka sasa vyoo vinajengwa shule zote.pamoja na hayo kamanda ameibua mradi wa kulaza mabomba ya mtandao wa maji machafu SEWEGI. NAZANI MNAFAHAMU SINZA HAINA MTANDAO WA MAJI TAKA.KAULI YA MNYIKA BAABA YA HOTUBA YA DIWANI ALIFANANISHA MAMBO ALIYOYAFANYA DIWANI HUYO LIKIWEMO LA KUWA NA KITUO CHA POLISI STATION KATA YA SINZA NI KAMA MBINGU NA ARIDHI YA YALE ALIYOFANYA DIWANI ALIYEKUWEPO KWA KIPINDI CHA MIAKA KUMI IKILINGANISHWA NA HUYU ALIYEKAA MIEZI TISA SASA.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,214
Likes
874
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,214 874 280
Aisee ile barabara pale kwa remmy pembeni ya azania guest toka mwaka 1996 naiona imejaa maji miaka yote mpaka mwaka huu ndo imekuja tengenezwa miaka yote hiyo huwa inajaa maji tuu ikifika wakati wa uchaguzi greda linapitishwa basi hakuna tena. big up sana diwani wetu.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
hivi barabara anajenga diwani au wananchi?
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,153
Likes
600
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,153 600 280
Diwani aitwa Pamba... uckute anajifyagilia mwenyewe...
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,161
Likes
1,592
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,161 1,592 280
Mbona miye nipo hapa Sinza Palestina mambo bado hayajakaa sawa?
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Hivi unaongelea Sinza gani? Ile sinza ya kuungana na kwa Mtogore? Mbona chafu tu mifereji ya maji machafu kila kona.
Naona unampenda sana huyo diwani wa Sinza kwa Mtogore mpikie pilao takuletea na kuku wa kienyeji sawa umkaribishe aje kula
 
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
337
Likes
68
Points
45
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
337 68 45
hivi barabara anajenga diwani au wananchi?
Barabara zimegawanya katika makundi mawili; Kuu hizi hujengwa na serikali kuu kupitia TANROADS. na zile zile za kawaida ambazo hujengwa na halmashauri. Halmashauri huundwa na madiwani hivyo diwanianashiriki katika kupanga viapumbele na kufuatilia utekelezaji wake.....Hata hivyo sina hakika kama ulikuwa hujui au ulikuwa unaleta kejeli.
 
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
337
Likes
68
Points
45
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
337 68 45
Mbona miye nipo hapa Sinza Palestina mambo bado hayajakaa sawa?
...Soma vizuri post, barabara zimetajwa hapo juu na palestina haijatajwa sasa ulitaka ikae sawa kivipi? Kama unaishi Sinza, na pita bararaba ya kuanzia pale kwa Remmy Azania Guest, kata na ile inayoenda Sinza Catholic church nenda hadi Lion mpaka kufika ktk Lami pale T garden. Mabadiliko yapo makubwa kwa barabara nyingi za sinza kwa upande wa Sinza C,D na E huku maieneo ya Palestina kama sikosei ni Sinza B na huku Mori, Meeda sinza A hakuna mabadiliko bado
 
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2007
Messages
337
Likes
68
Points
45
Kizimkazimkuu

Kizimkazimkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2007
337 68 45
Hivi unaongelea Sinza gani? Ile sinza ya kuungana na kwa Mtogore? Mbona chafu tu mifereji ya maji machafu kila kona.
Naona unampenda sana huyo diwani wa Sinza kwa Mtogore mpikie pilao takuletea na kuku wa kienyeji sawa umkaribishe aje kula[/QUOTE

Wewe ungewaacha wanaokaa sinza wakachangia na diwani wao.....dalali wako alikudanganya amekupatia chumba na sebule sinza akakuingiza choo cha kike; Hakuna sinza inayoungana na (Tandale) kwa Mtogole. Huko ni Manzese Uzuri; sinza D, inaishia daraja la mto ng'ombe pale uwanja wa TP
 
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
878
Likes
1
Points
0
Daniel Anderson

Daniel Anderson

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
878 1 0
Hivi si ndiye huyu ambaye kulikuwa na thread ya kumkandia humuhumu tena leo leo?
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Ni kweli huyo diwani amejitahidi kulinganisha na huyo gamba aliyekaa miaka 10. Aongeze bidii.
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Mwaking'inda ndio diwani aliyepita ,kazi yake akishikiana na fisadi Londa aliyekuwa Meya wa Kinondoni ilikuwa ni wizi tu kama anavyofanya Masaburi kule city!!
 
Crucifix

Crucifix

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2011
Messages
1,623
Likes
34
Points
145
Crucifix

Crucifix

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2011
1,623 34 145
Hivi unaongelea Sinza gani? Ile sinza ya kuungana na kwa Mtogore? Mbona chafu tu mifereji ya maji machafu kila kona.
Naona unampenda sana huyo diwani wa Sinza kwa Mtogore mpikie pilao takuletea na kuku wa kienyeji sawa umkaribishe aje kula
unajidhalilisha!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Hahahaha..lol Diwani wa Sinza amefanya maajabu ni kama mbingu na ardhi ukilinganisha na aliyekuwepo!!!
Hii title imeniacha hoi!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Kwani kwa Mtogole ni Sinza?
Sinza ya huyo Diwani ni ya kwa Mtogole eti wenyewe wanaita Sinza D Sinza uzuri, eneo lote ukitoka kwa bibi nyau mpaka hayo maeneo ya Deluxe hotel ni kwa Mtogole tu
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Likes
160
Points
160
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 160 160
Hivi unaongelea Sinza gani? Ile sinza ya kuungana na kwa Mtogore? Mbona chafu tu mifereji ya maji machafu kila kona.
Naona unampenda sana huyo diwani wa Sinza kwa Mtogore mpikie pilao takuletea na kuku wa kienyeji sawa umkaribishe aje kula
Ili kuweka taarifa kwa usahihi, maeneo ya Kwa Mtogole ni kata ya Tandale inayoongozwa na magamba na sio Sinza.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Hahahaha..lol Diwani wa Sinza amefanya maajabu ni kama mbingu na ardhi ukilinganisha na aliyekuwepo!!!
Hii title imeniacha hoi!!
Hata Barack Obama, hajawahi kufanya maajabu kama ya diwani wa sinza ya Mbingu na ardhi
 

Forum statistics

Threads 1,235,092
Members 474,351
Posts 29,212,003