Mnyika Ahimiza Umma Kujitokeza Kutoa Maoni ya Katiba Jimbo la Ubungo


Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
JOHN MNYIKA - Mbunge wa Wananchi wa Ubungo.
Shime tujitokeze kutoa maoni yetu kupata Katiba Mpya
Rejeeni mikutano ya hadhara na vikao mbalimbali ndani ya jimbo letu la Ubungo katika kata mbalimbali ambapo nilihamasisha elimu juu ya haja na hoja za mabadiliko ya katiba.

Sasa zamu ya jimbo letu imefika kutoa maoni.

Toa sasa na himiza wananchi wenzako wengine nao washiriki kutoa maoni.

Endapo utakosa fursa ya kutoa maoni yako katika mikutano na Tume ya Katiba. Hakikisha unatoa bado maoni yako kwa njia hizi: Facebook hapa:Tume ya Mabadiliko ya Katiba Tanzania | Facebook au Ingia hapa ujaze maoni yako:wanaoishi Ndani ya nchiau baruapepe: katiba@katiba.go.tz

Pia kwa watanzania wenzetu waliopo nje ya nchi, huu pia ni wakati wenu wa kutoa maoni kwa kupitia: Facebook hapa: Wanaoishi Nje ya nchiau Ingia hapa ujaze maoni yako:wanaoishi Ndani ya nchiau baruapepe: katiba@katiba.go.tz



RATIBA YA MIKUTANO YA MAONI YA KATIBA JIMBO LA UBUNGO.
[TABLE="width: 547"]
[TR]
[TD]NA.
[/TD]
[TD]
KATA
[/TD]
[TD]
TAREHE
[/TD]
[TD]
MAHALI
[/TD]
[TD="colspan: 2"]MUDA WA MKUTANO
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]KUANZA
[/TD]
[TD]KUMALIZA
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]1
[/TD]
[TD]KIMARA
[/TD]
[TD]
27/11/2012
[/TD]
[TD]BAHAMA TRA
[/TD]
[TD]3:00 ASB
[/TD]
[TD]6:00 MCH
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]UBUNGO
[/TD]
[TD]S/MSINGI MSEWE
[/TD]
[TD]8:00 MCH
[/TD]
[TD]11: JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]2
[/TD]
[TD]KIBAMBA
[/TD]
[TD]
28/11/2012
[/TD]
[TD]S/MSINGI KILUVYA
[/TD]
[TD]3:00 ASB
[/TD]
[TD]6:00 MCH
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]MBEZI
[/TD]
[TD]S/MSINGI MBEZI
[/TD]
[TD]8:00 MCH
[/TD]
[TD]11:00 JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]3
[/TD]
[TD]
GOBA
[/TD]
[TD]
02/12/2012
[/TD]
[TD]ZAHANATI YA GOBA
[/TD]
[TD]3:00 ASB
[/TD]
[TD]6:00 JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]4
[/TD]
[TD]KWEMBE
[/TD]
[TD]
03/12/2012
[/TD]
[TD]KIBAMBA HOSPITAL
[/TD]
[TD]3:00 ASB
[/TD]
[TD]6:00 MCH
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]SINZA
[/TD]
[TD]UWANJA WA TP
[/TD]
[TD]8:00 MCH
[/TD]
[TD]11: JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]5
[/TD]
[TD]
SARANGA
[/TD]
[TD]
04/12/2012
[/TD]
[TD]STENDI YA BONYOKWA
[/TD]
[TD]
8:00 MCH
[/TD]
[TD]
11: JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]6
[/TD]
[TD]
MSIGANI
[/TD]
[TD]
05/12/2012
[/TD]
[TD]UWANJA WA TANESCO
[/TD]
[TD]
3:00 ASB
[/TD]
[TD]
6:00 JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]7
[/TD]
[TD]
MANZESE
[/TD]
[TD]
07/12/2012
[/TD]
[TD]UWANJA WA BAKHRESA
[/TD]
[TD]
8:00 MCH
[/TD]
[TD]
11: JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]8
[/TD]
[TD]
MABIBO
[/TD]
[TD]
10/12/2012
[/TD]
[TD]S/MSINGI MPAKANI
[/TD]
[TD]
3:00 ASB
[/TD]
[TD]
6:00 JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]9
[/TD]
[TD]
MBURAHATI
[/TD]
[TD]
11/12/2012
[/TD]
[TD]S/MSINGI MBURAHATI U/KIFA
[/TD]
[TD]
3:00 ASB
[/TD]
[TD]
6:00 JIONI
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]10
[/TD]
[TD]MAKUBURI
[/TD]
[TD]
13/12/2012
[/TD]
[TD]U/NJIA PANDA MABIBO HOSTEL
[/TD]
[TD]
3:00 ASB
[/TD]
[TD]
6:00 MCH
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]MAKURUMLA
[/TD]
[TD]GOMBERO
[/TD]
[TD]8:00 MCH
[/TD]
[TD]11: JIONI
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

MUHIMU: naomba wananchi wakati mkituma/toa maoni yenu, mnitumie pia nakala kwa simu: 0715-37 95 42 au baruapepe:mbungeubungo@yahoo.comkwa kuratibu na kurahisisha shughuli za ufatiliaji kwani kwa mujibu wa sharia ya mabadiliko ya katiba ilivyo sasa wabunge ni wajumbe wa Bunge la Katiba hivyo napaswa kupata nakala ya maoni ya wananchi pia juu ya katiba mpya niweze kuwakilisha kwa hatua hiyo ikifika.

Pia, napaswa kupata maoni yao kuhusu mchakato wa kupata katiba mpya ili niyazingatie wakati natekeleza wajibu wa kuwakilisha wananchi, kutunga sheria na kusimamia tume na serikali kwa ujumla wake ili nchi ipate katiba mpya na bora kwa maendeleo ya wananchi.



Maslahi ya Umma Kwanza!

John Mnyika
Mbunge Jimbo la Ubungo
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Hapa UDSM wanakuja lini ili tutoe maoni yetu ya kuli-shape taifa letu?
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,397
Likes
2,348
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,397 2,348 280
Safi sana Mnyika wewe ni Jembe la Ukweli!!!!! Wakati wewe unatatuhamasisha sisi wapiga kura wako wenzako wa CCM wapo Peacock Hotel wanapokea Rushwa
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
16
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 16 135
Huwa nafarijika nikiona mambo ya mbunge wangu, najivunia kulinda kula usiku kucha, well done kamanda JJ
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Likes
0
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0 0
Daima nitakuita Nyerere wa Pili.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,245
Likes
4,664
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,245 4,664 280
Maana ya UMMA ni nini.
 
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,149
Likes
19
Points
135
Fredrick Sanga

Fredrick Sanga

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,149 19 135
Maana ya UMMA ni nini.


[TABLE]
[TR]
[TD]Email |[/TD]
[TD]Cite |[/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
umma

Pronunciation: /ˈʊmə/(also ummah)
Definition of umma
noun


  • the whole community of Muslims bound together by ties of religion.
Origin:

Arabic, literally 'people, community'

It was adopted in swahili.




[h=2]Origin of MUSLIM[/h]Arabic muslim, literally, one who submits (to God)First Known Use: circa 1615
 

Forum statistics

Threads 1,214,170
Members 462,577
Posts 28,503,560