Mnyika aanza kutekeleza ahadi rasmi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika aanza kutekeleza ahadi rasmi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyati, Nov 6, 2010.

  1. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wanajamii Salaam

    Leo nimehakikisha kuwa kuna watu wanajua kutimiza ahadi. Huyu kijana alisema atahakikisha kuwa kero zote za AMUA=Afya, Miundo mbinu / Maji U? A? zinafanyiwa kazi haraka.

    Sasa leo nimepita pale Stop over Kimara na kukuta ile kero ya siku nyingi ambayo ilishindikana leo imepatiwa utatuzi.

    Kulikuwa na tuta ambalo lilikuwa likisababisha foleni, Wananchi wengi walilalamika lakini wapi, hata kuomba kuwalamba viongozi wa chama chetu ili kero hiyo ambayo ilikiuwa ndani ya uwezo wa watendaji itatuliwe bila mafanikio yeyote yale.

    Leo hii tuta halipo na limeondolewa najua si SISIEMU kwani walishindwa/waligoma wakati wote; ni Kiongozi mpya.

    Wale ambao hamkuchagua kiongozi bora ama mlishindwa kulinda kura zenu zikachakachuliwa mjifunze hapa wakati mwingine msifanye makosa.

    Pia Wizara ya Ardhi waliokuwa wanataka kupora watu Ardhi yao eneo la Kwembe kati wajue wananchi wamepata Silaha mpya ya maangamizi. Mimi nilimchagua nikijua ni mtetezi wa watu

    Aksanteni sana.
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    damu mpya nje ya ccm inaweza kuibadili hii TANZANIA,
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 4,009
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    kazi nzuri mnyika
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    New blood, clever and energetic!
     
  5. S

    Samoo Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    strong mind never fails an this shows dat tz need young politician with strong mind potential who are ready 4 everytn even death
     
  6. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hii heading imechakachuliwa mimi niliandika tofauti Sasa mbona mmeanza kuichakachua? Question Mark Haikuwepo kabisa. Na sababu kuwa ni Mnyika nimezitoa SISIEM walishindwa tangu mwaka jana
     
  7. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera Mnyika, kwa kazi nzuri sana
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nafikiri mods wamefanya hivyo kwasababu hata wewe huna uhakika kama ni Mnyika kafanya hivyo au la? Ukishapata uhakika kama ni yeye wasiliana na mods waiondoe hiyo kwesheni maka.

    Hata hivyo wananchi wa Ubungo, Kawe, Ilemela, Nyamagana na kwingineko mnastahili pongezi kwa kuwaondoa CCM madarakani na kuchagua damu mpya ya vijana wenye nia ya kutuletea maendeleo.
     
  9. T

    Taso JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,468
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Mnyika hajaanza kazi za kutimiza kampeni, quite the contrary.

    Leo atakuwa mgeni wa heshima katika maonyesho ya "Siku Ya Pamba," Sinza, kwa mujibu wa Mtanzania. Mtu ana majukumu makubwa na mambo muhimu ya kufuatilia lakini siku ya pili tu unaenda kwenye some stupid fashion show kuuza sura. A Halima Mdee wouldn't fall for this juvenile popularity trap.
     
Loading...