Mnyika aanika uongo wa ofisi ya Waziri Mkuu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnyika aanika uongo wa ofisi ya Waziri Mkuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Serayamajimbo, Jul 15, 2012.

  1. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Mnyika wana Ubungo wanataka maji na barabara ulizoahidi mambo ya uongo wa Waziri Mkuu sio kero zao.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usimuulize hilo swali Prof Maghembe- waziri wa maji ambaye leo hii alikuwa Mpanda akitamba jinsi alivyoshusha bei ya maji? Waziri wa maji katelekeza ofisi sasa anapiga propaganda na Nape! Na hapo mtalaumu wapinzani wanawafanyia hila?
     
  4. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    (
    wakati nikiuliza swali la nyongeza kwa ofisi ya Waziri Mkuu kwa niaba ya walimu watumishi wa umma katika Jimbo la Ubungo na nchi kwa ujumla kuwa)

    Tatizo la maboc wako Ritz wanakulipa kwa idadi ya post ulizochangia,na si umechangia nini!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,515
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Ritz mbona huzungumzii meli aliyoahidi mzee mwanza na kuifanya kigoma kuwa dubai..au umesahau
     
  6. S

    Serayamajimbo Senior Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. terabojo

    terabojo JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Serikali yenye PM wango haiwezi kutatua kero z wannchi. Bora Mheshimiwa Myika aanzie hapo. Usiwe na mtizamo finyu!!
     
  8. U

    Uswe JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,199
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kocha akisajili beki wakati mahitaji ya timu ni mshambuliaji ujue asiyejua ni kocha na sio mchezaji

     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Mie nimemuuliza Mnyika hayo ya waziri uliza wewe.
     
  11. M

    MLETAHOJA Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge hafungwi kuzungumzia adha zinazowapata wasio wa jimbo lake na hasa ukizingatia kama anayo kofia nyingine ya kitaifa. Mnyika anayo nafasi ya kitaifa kwenye chama chake. Kwa maana hiyo huoni tija pale wabunge wa Dar es Salaam bila kujali vyama vyao walipoungana kuwatetea wananchi wa Kigamboni waliodhalilishwa na Magufuli. Double Standard katika kutoa hoja ni kipimo cha kutambua uwezo wa mtoa hoja. Kwa maoni yangu sioni kosa la Mnyika labda kama mna ugomvi wenu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Kuutangazi umma bungenia kuwa Kikwete ni dhaifu mi nadhani ni zaidi ya ahadi alizoahidi ubungo
     
  13. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,606
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pm wetu ni janga la taifa kwa taarifa yako.
     
  14. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,079
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    we mjibu hoja za serikali, unataka Mnyika asiwasemee walimu wa jimbo la ubungo? Akili yako mbovu, na ndio maana unatumika kama kondom bila hata kujali afya yako.
     
  15. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila lile ni tusi kubwa sana ila kwa sababu serikali yetu imekufa ganzi haisikii maumivu.!
     
  16. M

    Mngendalyasota Senior Member

    #16
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  17. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,412
    Likes Received: 711
    Trophy Points: 280
     
  18. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,077
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 0
    mkuu mwezi wa ramadhani unakaribia ,vp utaendelea kutetea uovu wa CCM na swaumu?
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wajinga ndio waliwao
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
Loading...