Mnyama wa ajabu anaefukua makaburi na kula maiti

Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
6,011
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
6,011 2,000
Kuna umuhimu marehemu kuzikwa na Bomu
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,615
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,615 2,000
Aaagh, yaani analia kama mtu.., ukisikia hiyo sauti walahi mbio zake si za kawaida, maana utahisi zombie linakufuata..., hahahah...!
 

Forum statistics

Threads 1,335,345
Members 512,308
Posts 32,502,988
Top