Mnyama wa ajabu anaefukua makaburi na kula maiti

Adimu

Adimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2013
Messages
548
Points
225
Adimu

Adimu

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2013
548 225
Huyu mnyama yuko kwenye baadhi ya nchi za Africa na America, anapenda kufukua makaburi na kula maiti za binadamu, na amejaaliwa akili akisikia kuna mtu anakuja huamua kulia sauti ya binadamu na mtu yoyote akisikia sauti hiyo atadhani ni sauti ya maiti kaburini atakimbia mbio nyingi na mnyama huyu atabaki kumla maiti kwa raha zake.
 
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
7,672
Points
2,000
Hazchem plate

Hazchem plate

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
7,672 2,000
Yupo kama Fisi maji
Huyu mnyama yuko kwenye baadhi ya nchi za Africa na America, anapenda kufukua makaburi na kula maiti za binadamu, na amejaaliwa akili akisikia kuna mtu anakuja huamua kulia sauti ya binadamu na mtu yoyote akisikia sauti hiyo atadhani ni sauti ya maiti kaburini atakimbia mbio nyingi na mnyama huyu atabaki kumla maiti kwa raha zake.
View attachment 1181188
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,490
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,490 2,000
Huyu mnyama yuko kwenye baadhi ya nchi za Africa na America, anapenda kufukua makaburi na kula maiti za binadamu, na amejaaliwa akili akisikia kuna mtu anakuja huamua kulia sauti ya binadamu na mtu yoyote akisikia sauti hiyo atadhani ni sauti ya maiti kaburini atakimbia mbio nyingi na mnyama huyu atabaki kumla maiti kwa raha zake.
View attachment 1181188
Dah nikimpata huyu namfuga... Kisha namfundisha aniletee maiti za watu fulani... Kwa kuanzia ningemtuma aniletee ya langu yule wa SIIT
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,827
Points
2,000
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,827 2,000
Mleta mada umekuwa mwepesi sana kulishwa na kuamini vitu visivyo na ukweli na ukavileta hapa. Huyo mnyama anaitwa alligator snapping turtle na siyo kweli kwamba anafukua makaburi na kula maiti. Ukipenda hautatumia muda mwingi na mb nyingi kupata habari za huyo mnyama.
 
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2017
Messages
1,248
Points
2,000
Mr the dragon

Mr the dragon

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2017
1,248 2,000
Mleta mada umekuwa mwepesi sana kulishwa na kuamini vitu visivyo na ukweli na ukavileta hapa. Huyo mnyama anaitwa alligator snapping turtle na siyo kweli kwamba anafukua makaburi na kula maiti. Ukipenda hautatumia muda mwingi na mb nyingi kupata habari za huyo mnyama.
Huyu anadhani huku Ni Facebook anakurupuka kutupostia ujinga ambao umeanzishwa na wajinga.
 
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
2,582
Points
2,000
kilwakivinje

kilwakivinje

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
2,582 2,000
Hamna hali ila anakaa makaburini. Ni turtle huyo ni jamii ya kobe
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,490
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,490 2,000
Mleta mada umekuwa mwepesi sana kulishwa na kuamini vitu visivyo na ukweli na ukavileta hapa. Huyo mnyama anaitwa alligator snapping turtle na siyo kweli kwamba anafukua makaburi na kula maiti. Ukipenda hautatumia muda mwingi na mb nyingi kupata habari za huyo mnyama.
The alligator snapping turtle (Macrochelys temminckii) is a species of turtle in the family Chelydridae. The species is native to freshwater habitats in the United States. M. temminckii is one of the heaviest freshwater turtles in the world.[3] It is often associated with, but not closely related to, the common snapping turtle, which is in the genus Chelydra. The specific epithet temminckii is in honor of Dutch zoologist Coenraad Jacob Temminck.[4][5]

Alligator snapping turtle
Alligator snapping turtle.jpg
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
581
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
581 1,000
Dah nikimpata huyu namfuga... Kisha namfundisha aniletee maiti za watu fulani... Kwa kuanzia ningemtuma aniletee ya langu yule wa SIIT
Sasa mbio wapi mkuu au unaogopa kupewa kesi ya kuchafua jukwaaa maana hizo mbio alafu naona nyuma sio salam
 

Forum statistics

Threads 1,336,170
Members 512,562
Posts 32,529,430
Top