Mnigeria Ayobola Abiola ameweza vipi kuongoza Benki Tanzania?


Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Ni swali ambalo nilitaka kuliuliza a while ago lakini naona huu ni wakati muafaka. Labda swali liulizwe kwanza kabisa yeye ni nani?

Nashauri watu wa-google na ku-yahoo jina hilo na kujionea wenyewe halafu turudi kulijibu hili swali.
 
G

geoffrey nkwabi

Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
28
Likes
1
Points
0
Age
46
G

geoffrey nkwabi

Member
Joined Sep 6, 2011
28 1 0
Historia haionyeshi sifa nzuri ya watu kutoka taifa ili kuna cases nyingi siyo wote wabaya don't get me wrong but majority duh! hivyo ni muhimu watu kuwa aware na hii bank kabla maafa hayajawafika, mwisho itakuwa kilio.
 
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2007
Messages
571
Likes
75
Points
45
Tina

Tina

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2007
571 75 45
Nina ushahidi kutoka Deloit n'touch walioufanya baada ya kuombwa na BOT (due delegence). Waka waandikia BOT kitengo cha Banking supervision kuwa huyu jamaa hafai, BOT wakishirikiana na wakubwa wakageuza report kuwa jamaa ana faa na kuanzisha bank.

Swali tu ni kuwa bank hio inatumia majengo ya nani na kwa nini?
 
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2011
Messages
1,139
Likes
705
Points
280
Age
33
AirTanzania

AirTanzania

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2011
1,139 705 280
Tanzania sasa imekuwa kichaka cha Mafraud Duniani, Mimi Lawama zangu nazielekeza 1. Usalama Wa Taifa 2. Immigration na Police na 3. BoT na uongozi wake wote. Huu Ufisadi wa kutojali Nchi utaifikisha nchi pabaya zaidi kuliko hapa tulipo.
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,727
Likes
8,300
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,727 8,300 280
Unacheza na wanaija,hasa waIBO.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Du kazi kweli kweli BoT wanajua wanahatarisha sana sekta ya fedha ku deal na abiola?pesa chafu na kuzisafisha ndio zitakuwa deal zake
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,215
Likes
30,024
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,215 30,024 280
Ni swali ambalo nilitaka kuliuliza a while ago lakini naona huu ni wakati muafaka. Labda swali liulizwe kwanza kabisa yeye ni nani?

Nashauri watu wa-google na ku-yahoo jina hilo na kujionea wenyewe halafu turudi kulijibu hili swali.
Mzee Mwanakijiji, kwani Tanzania tunafanya due diligence?. Everything is possible.

Niliomba kajikazi fulani kwa wenzetu, kabla sijakubaliwa wakachukua details zangu zote mpaka biometric na kunicheki, japo nilikuwa cleared wakaniita tena na kutaka maelezo ya mambo fulani ya ajabu yaliyonitokea zamani, nikashangaa!, wenzetu wana details za kila kitu na wana keep records hakuna mfano!.

Ubalozi wa Uingereza huwa una despose properties zake nchini kidogo kidogo, properties hizo ziko kwenye prime area. Kuna tajiri mmoja, anaheshimika sana hapa nyumbani, alishinda bid ya kununua Kasri la Hammaton House alilokuia akiishi Gavana wa UK Zanzibar, next to nyumba ya Karume. Jamaa alikataliwa kuuziwa, kisa baada ya kushinda, walifanya due diligence, wakakuta not all his money ni clean money, wakamkatalia kata kata licha ya kutoa offer kubwa!.

Kama mimi tuu na wewe, tumeweza ku google na kuona madudu ya Ayobola Abiola, haiwezekani BOT hawakuyajua haya, wanajua kila kitu!. Maadamu UBA ni benki yao, mambo yao yanajulikana. Kwa sasa tuna benki 6 zenye Nigerian connection nchini na hata sijui sisi tuna biashara gani kubwa kihivyo na Naigeria hadi zilete benki zao!.

Ama kweli Tanzania ni shamba la bibi, kila mtu kujivunia na kujiondokea!
 
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
134
Likes
6
Points
35
M

Mzee Madoshi

Senior Member
Joined Feb 16, 2011
134 6 35
Dada Tina, Kwa nini usituambie tu wanatumia majengo ya nani ili itusaidie kufikiri kwa mbele zaidi?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Kukishakuwa na utata juu ya mtu inatakiwa arudishwe kwao maana sekta aliyoshika ni nyeti sana.
Hii ni hatari sana...
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Kuna tajili mmoja wa kinijeria ambae anasifika kwa utajili wake duniani anaitwa Angote, huyu bwana anakuja fungua kiwanda cha cement huko mikoa ya kusini kwa wakina Anna Abdalla hivyo amewawekea sharti kuwa awe na benki yake ya kupitishia madudu yake wakati akifanya biashara Tanzania!! Gavana wa BOT ni mgonjwa hawezi kusimamia majukumu yake sawa sawa na ndio maana akiulizwa habari hujibu kuwa kuna mtu maalum anayeshuhulikia jambo husika!! You are supposed to be on top of things buddy!!! Kuwachunguza watendaji wakuu wa benki ni moja kati ya kazi muhimu za directorate ya BANK SUPERVISION; yasije yakajirudia yale ya Meridian Biao Bank na Greenland bank enzi za FISADI Idris Rashid
 
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2010
Messages
247
Likes
0
Points
0
K

Kalila

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2010
247 0 0
wanaigeria kwenye bank tena sifungui a/c hapo hao jamaa ni kama deci vile
 
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
324
Likes
5
Points
35
kiroba

kiroba

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
324 5 35
Kwa kweli hapa usalama wa taifa mmetuangusaha sana jamani. Hivi hadi haya yote yanatendeka mnakuwa wapi wandugu. Ongezeni juhudi vinginevyo nchi yetu itakuwa kwenye hatari sana. Kataeni kufuatilia mambo ya siasa ili mjikite zaidi kwenye usalama wa taifa letu. Hapa tunawategemea sana jamani. Mambo ya siasa waachieni hao hao wanasiasa msiwatumikie hata kidogo. Wakimbieni na muwakatae kama ukoma.
 
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2009
Messages
502
Likes
62
Points
45
M

Mzee2000

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2009
502 62 45
Nyie waswahili mna hulka na mawazo ya kitumwa, huyu jamaa angekuwa mzungu au kaburu msingelalamika mbona benki zenu zote zimechukuliwa na makaburu?.Wanaijeria wanajua sana banking na wana utajiri, angalia banki zao za kimataifa kama zenith bank, UBA etc Tanzania hatuwezi kuwafikia. In 7 years GDP ya nigeria itazidi south afrika.

Grow up guys!
 
Liganga

Liganga

Senior Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
165
Likes
4
Points
0
Liganga

Liganga

Senior Member
Joined Jul 4, 2007
165 4 0
Guys, guys, guys.

This is bigger than what you think.

i rember there was a post on this guy something like 12 days ago.

I did post my comment and wont hasitate to share a bit of what i said.

Do you know this bank very well??

Do you know who is banking with them??

Do you know how the MD got is DD (Due dilligence) cleared??

Well take this, the Chairman of the board of this bank is the former CDF,

going by the name Mboma.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
mbona inaonekana kama mmiliki wa kiwanda cha saruji huko kusini ni mchina? au ndo kujificha manake wachina tunawakubali manake ni wazaramo waliohamia huko kwenye baridi wakatakata ngozi
Kuna tajili mmoja wa kinijeria ambae anasifika kwa utajili wake duniani anaitwa Angote, huyu bwana anakuja fungua kiwanda cha cement huko mikoa ya kusini kwa wakina Anna Abdalla hivyo amewawekea sharti kuwa awe na benki yake ya kupitishia madudu yake wakati akifanya biashara Tanzania!! Gavana wa BOT ni mgonjwa hawezi kusimamia majukumu yake sawa sawa na ndio maana akiulizwa habari hujibu kuwa kuna mtu maalum anayeshuhulikia jambo husika!! You are supposed to be on top of things buddy!!! Kuwachunguza watendaji wakuu wa benki ni moja kati ya kazi muhimu za directorate ya BANK SUPERVISION; yasije yakajirudia yale ya Meridian Biao Bank na Greenland bank enzi za FISADI Idris Rashid
 
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
211
Likes
10
Points
35
C

CLEMENCY

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2008
211 10 35
Nyie waswahili mna hulka na mawazo ya kitumwa, huyu jamaa angekuwa mzungu au kaburu msingelalamika mbona benki zenu zote zimechukuliwa na makaburu?.Wanaijeria wanajua sana banking na wana utajiri, angalia banki zao za kimataifa kama zenith bank, UBA etc Tanzania hatuwezi kuwafikia. In 7 years GDP ya nigeria itazidi south afrika.

Grow up guys!

Hapo ndo umefikiria mwenyewe? Kwasababu GDP yao, according to you, imeizidi ya South Africa ndo aruhusiwe kufanya kazi nchini hata kama ana rekodi mbaya?
Hapa ameongelewa mtu mwenye rekodi inayomstahili kuwa jela! Nakushauri kula ushibe,pata haja. Pumzika kisha ufikirie tena. Sitaki kusema umetumia....... kufikiria kama alivyosema Mstahiki Meya fulani.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Nyie waswahili mna hulka na mawazo ya kitumwa, huyu jamaa angekuwa mzungu au kaburu msingelalamika mbona benki zenu zote zimechukuliwa na makaburu?.Wanaijeria wanajua sana banking na wana utajiri, angalia banki zao za kimataifa kama zenith bank, UBA etc Tanzania hatuwezi kuwafikia. In 7 years GDP ya nigeria itazidi south afrika.

Grow up guys!
Nadhani wewe ndiye unayehitaji ku grow up.
 
Change_it

Change_it

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
279
Likes
5
Points
0
Change_it

Change_it

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
279 5 0
njaa zetu ndo zitakazotumaliza kwa tamaa.
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,817
Likes
8,580
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,817 8,580 280
Nimekumbuka benki iiliyoitwa Meridian Biao TLD. miaka ya 90.
 

Forum statistics

Threads 1,236,978
Members 475,327
Posts 29,275,114