Mnawezaje kwenda zaidi ya dk 60 bila kuachia bao la kwanza?

Tk01

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
229
500
eti mweupee kabisa hapana bro we ndo mwenye afya kama Shem mwenyewe ndo anasema ameridhika basi Haina shida just live your live usisikilize ya wengine
 

Satan

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
605
1,000
Kila mtu ana namna yake ya kuendesha maisha yake. Ukiwa mtu wa kusikilizasikiliza kila kitu na kutaka kuiga, utakuwa huishi maisha yako.

Kama lengo linatimia ya nini kujihisi mkosefu.

Jizoeshe kuishi maisha yako
 

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
May 26, 2009
8,588
2,000
Wakuuu mko poaa

Nikiwa napiga piga story na wanaume wenzangu wanaibuka na kudai wao bao la kwanza bila ya zaidi ya dk 60 halitoki.
...
Huwa wanawaza shida zao zote, madeni na misiba yote ya watu wao wa karibu, inachelewesha bao kama hutaki ku-enjoy show.

Kwahio na wewe akili yako usiweke kwenye tendo waza misiba na shida zako zingine utapiga tu dakika 60.

Kila la kheri.
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
4,101
2,000
Kuwai sana kumaliza(chini ya dakika 3) ni ugonjwa na kuchelewa kumaliza ni ugonjwa pia.
Kwaiyo ww hapo ni mzima ndani ya wodi ya vichaa lazima tu hao vichaa watakuona ww ndio kichaa
 

Citizen B

JF-Expert Member
May 13, 2019
6,212
2,000
Hivi bao mnazijua nyie! Labda kama unatoa bao la paka ndio yatafika 12! Ila kama goli la kujaza kijiko ukipiga 3 hamu imekata kabisa😅
Saivi siwezi...nikijitahidi 5 mwisho ila kipindi Niko olevel nlkuwa Na ham kinoma Yani napiga Bao 7 ila Bado hamu ipo kama sija+ombana mwaka
 

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
124,997
2,000
Wale vikojozi wa dakika mbili baada ya kuingiza mb ooo piteni hapa mchukue mautundu ili muache UCHAFUZI wa mazingira.
Mosi, wanaume wanatofautiana uwezo wa kuzuia mshindo hivyo si ajabu kusikia mwanaume katumia dk 60.

Pili, umri na afya ya mwanaume, ukiwa mtu wa mazoezi sana kuna uwezekano mkubwa ukawa pia na stamina ya muda mrefu kitandani.

Tatu, kama ilivyo kwa wanawake kwamba kuna style 'mkao' ambayo dk kadhaa tu anafika mshindo, ndivyo ilivyo hata kwa wanaume kuna style zinakufikisha haraka na zipo unaweza ukajikuta unafanya tuuu.

Nne, jinsi ambavyo unaingiza na kutoa uume wako kwenye uke, kumbuka kuwa kwa waliotahiriwa sehemu ya kichwa cha uume ipo sensitive zaidi kuliko sehemu yoyote. Kama utaingiza na kutoa uume wako kiasi kwamba kichwa chake kitakuwa kinagusa mlango wa uke katika kila mpigo, kuna chance kubwa ya kutumia muda mchache.

Yote hayo yakishindikana basi fanya foreplay muda mrefu ili kuepusha kufika mshindo kabla ya mkeo...principle ni hii katika kila mshindo mmoja wa mwanaume, mwanamke anatakiwa awe kafikia mishindo miwili..
 

Abuu Said

JF-Expert Member
Jul 5, 2015
3,448
2,000
Bao la pili ndo naweza enda hata dk 15, bao la tatu naenda nusu saa, bao la nne labda malaika ashuke.
Hii ndio hali halisi sasa, ila kukuongezea stamina unatakiwa ukilosikia linakuja chomoa mpige romance mbadilishe style ili kulipoteza na kulichelewesha goli utashangaa goli la pili unaenda mpaka dk 50
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom