Mnataka Iddi Simba aue mashirika yote ya umma anayosimamia ikiwemo PRIDE...? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnataka Iddi Simba aue mashirika yote ya umma anayosimamia ikiwemo PRIDE...?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sisimizi, Aug 16, 2011.

  1. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 490
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kwanza tuelewe kwamba hakuna shirika au kampuni ya Umma ambayo Iddi Simba amekuwa sehemu ya wasimamizi ikafanikiwa. Kama ipo itajwe hapa!

    1. Tukianzia na kampuni tu binafsi ya NICOL iliyoasisiwa na akina Mosha na Iddi Simba na nikaingia mtaani kukusanya fedha kwa watanzania kwa lengo la kuwa kampuni ya uwekezaji, hivi sasa ni kwisha habari yake!

    2. Hivi karibuni tumesikia kwamba IDDI SIMBAni sehemu ya Board of Trustees wa UDA iliyouzwa kwa utata, ambayo ni mali ya umma. Kuna tuhuma kwamba akaunti yake ilikutwa na lundo la fedha zinazohisiwa kuwa ni sehemu ya 10%.

    3. IDDI Simba ni mwenyekiti wa Board of Trustees ya PRIDE Tanzania ambalo nalo ni shirika la umma lililoundwa kwa kutumia "Revolving fund", mali ya serikali ya Tanzania. Cha ajabu mtu anapouliza mmiliki wa PRIDE utasikia IDDI SIMBA... Hivi sasa PRIDE nayo ipo katika mzigo mkubwa wa madeni na uendeshaji wake unakuwa ni mugumu.

    Je! wahusika mnasubiri mpaka hata PRIDE ife ili mmwondoe IDDI SIMBA, mtu mbadhilifu mahali pale
     
  2. kidadari

    kidadari JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 2,336
    Likes Received: 1,198
    Trophy Points: 280
    hawa si ndo walikuwa wanachukua vitanda na tv za wadaiwa??
     
  3. mwambadog

    mwambadog JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2017
    Joined: Dec 11, 2012
    Messages: 1,653
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa anatafuta pesa kwa kila njia, unacheza na mtoto wa mjini

    na hasira za kukosa ubunge hahahaaaaa pride mnalo
     
  4. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2017
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 3,197
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    Jamaa yuko chama gani?
    Ndio viwanda vyenyewe hivyo
     
Loading...