Mnasemaje juu ya kikosi hiki Chekundu??? kijani kula bao ama?


M

mshali

Member
Joined
Oct 25, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
0
M

mshali

Member
Joined Oct 25, 2010
9 0 0
Nimeipenda,chekundu kama wa chezaji wake hawatakuwa na uchoyo wa pasi,inaviungo wakutisha na striker wa ukweli.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Nimeipenda,chekundu kama wa chezaji wake hawatakuwa na uchoyo wa pasi,inaviungo wakutisha na striker wa ukweli.
nima mashaka beki ya hicho cha kijani gilie wa kike!!!!
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Mkuu inabidi uwe makini unavyoweka picha. Kama ukiclick kwenye hiyo picha, inakupeleka facebook. Then ukilog kwenye account yako ya facebook unajua kabisa picha imetoka kwa nani. Kwa vile hapa tunatumia usernames and facebook tunatumia our real names, hii haijakaa vizuri. Mods please.... we dont want someone get into trouble.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Mkuu inabidi uwe makini unavyoweka picha. Kama ukiclick kwenye hiyo picha, inakupeleka facebook. Then ukilog kwenye account yako ya facebook unajua kabisa picha imetoka kwa nani. Kwa vile hapa tunatumia usernames and facebook tunatumia our real names, hii haijakaa vizuri. Mods please.... we dont want someone get into trouble.
sasa wewe unataka kucklic kwani umeambia ina play au imetoka youtubu hiyo?
huko ni kuhangaika kwako tu mkuu
 
Jobjob2

Jobjob2

Member
Joined
Nov 8, 2006
Messages
38
Likes
0
Points
13
Jobjob2

Jobjob2

Member
Joined Nov 8, 2006
38 0 13
Mkuu emt ungefanya busara ya kumtonya mwenyewe kwenye fb kuliko kuelezea the trick, people might take it up
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Mkuu emt ungefanya busara ya kumtonya mwenyewe kwenye fb kuliko kuelezea the trick, people might take it up
kweli mkuu
harafu mtu unaweza kuwa na ustaarabu tu but siyo lazima uweke peupe njia za kufanya ili uonekane ni mtundu wa kuchezea
mouse hata mambo yasiyo na faida
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,350
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,350 280
Hicho Kikosi cha kijani Always ndio Washindi wa hiyo Mechi ya ligi kuu hao tunaweza kusema kama ni Klabu basi hicho Kikosi cha kijani Kitakuwa ni Klabu ya Yanga na hicho chekundu kama ni Klabu itakuwa ni ya Simba. Sasa kati ya Simba na Yanga siku zote Mshindi anakuwa ni Yanga
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Hicho Kikosi cha kijani Always ndio Washindi wa hiyo Mechi ya ligi kuu hao tunaweza kusema kama ni Klabu basi hicho Kikosi cha kijani Kitakuwa ni Klabu ya Yanga na hicho chekundu kama ni Klabu itakuwa ni ya Simba. Sasa kati ya Simba na Yanga siku zote Mshindi anakuwa ni Yanga
safi kwa tathmini zako lakini hapo kwenye blue kidogo matumizi ya lugha
yanaonsha umedanganya, kweli siku zoote yanga ndiyo mshindi ama unanogesha baraza ha haa haaaa
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,432
Likes
1,463
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,432 1,463 280
Hicho Kikosi cha kijani Always ndio Washindi wa hiyo Mechi ya ligi kuu hao tunaweza kusema kama ni Klabu basi hicho Kikosi cha kijani Kitakuwa ni Klabu ya Yanga na hicho chekundu kama ni Klabu itakuwa ni ya Simba. Sasa kati ya Simba na Yanga siku zote Mshindi anakuwa ni Yanga
hahhaaaa wanazi wa jangwani bana! mamboyote mnyama kaka,,,,,,,tatizo kijani kushinda mpaka mchakachue
 
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined
Jun 29, 2010
Messages
594
Likes
17
Points
35
Ally Msangi

Ally Msangi

Verified Member
Joined Jun 29, 2010
594 17 35
Mkuu inabidi uwe makini unavyoweka picha. Kama ukiclick kwenye hiyo picha, inakupeleka facebook. Then ukilog kwenye account yako ya facebook unajua kabisa picha imetoka kwa nani. Kwa vile hapa tunatumia usernames and facebook tunatumia our real names, hii haijakaa vizuri. Mods please.... we dont want someone get into trouble.
kijana ebu kachukue tuition yakutumia kimeochakom upya cos mie sijaona tatizo lolote ktk hii picha cos inafunguka vizuri 2, au kimeo chako hakina flash player..!!

 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
kijana ebu kachukue tuition yakutumia kimeochakom upya cos mie sijaona tatizo lolote ktk hii picha cos inafunguka vizuri 2, au kimeo chako hakina flash player..!!

Mkuu niliwafahamisha Mods labda wamesort out. But before ilikuwa ukibofya kwenye picha ili kui-expand inakupeleka facebook.
 
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
14,487
Likes
1,014
Points
280
EMT

EMT

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2010
14,487 1,014 280
Mkuu emt ungefanya busara ya kumtonya mwenyewe kwenye fb kuliko kuelezea the trick, people might take it up
Mkuu ningemtonyaje facebook wakati sina uhakika kama hiyo account ya facebook yenye hiyo picha ni yake? Who knows kama alikopi hiyo picha kwenye account ya mtu mwingine? Hapo hukufiria hata privacy yangu ya kumtaarifu huko facebook. Nilifanya busara kwa kumtaarifu hapa lakini yeye akaanza rojorojo.

Pia nilimtaarifu hapa ili na wengine wajifunze. Nishakutana na posts hasa picha hapa JF zikilink na accounts za facebook. Watu badala ya ku-copy picha yenyewe wana-copy url ya picha halafu wanakuja kupaste hapa. Matokeo yake ukiclick kwenye picha inakupeleka mojakwa moja kwenye account ya mtu facebook. Ukiwaeleza waliopost wanaignore probably because walikopi kwenye accounts ambazo sio zao. Matokeo yake mwenye hiyo account facebook anaweza kuwa linked kimakosa na mtu aliyeweka hiyo picha hapa. Hata kama ni account yako mwenyewe sindani kama ungependa iwe linked unless you want so.

Sio mnahamisha hamisha tuu vitu toka accounts zenu au za watu wengine facebook bila uangalifu halafu mkiambiwa mna-complain. Baada ya mkuu kuleta rojorojo ilikabidi niwajulishe Mods kwa sababu ya privacy issues. Naona kama Mods wameshasort out au aliweka picha amerekebisha mambo baada ya kurealise alichokifanya.
 
Reserved

Reserved

Content Manager
Staff member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
750
Likes
3
Points
35
Reserved

Reserved

Content Manager
Staff member
Joined Sep 16, 2008
750 3 35
Jamani wakuu punguzeni jazba. Mkuu emt alifanya busara kutuarifu kuhusu swala hili nasi tuka lirekebisha. Ni kweli kwamba siyo busara kulink vitu humu ndani na personal account za watu labda iwe ya kwako na upo tayari kuji dhihirisha kwa watu kuwa wewe ni fulani. Tume rekebisha hili swala kwa kuona kwamba mtu anaweza kufanya hivyo bahati mbaya bila kujua. Kwa hiyo asante mkuu emt na I hope hauta kwazike kuendelea kutusaidia.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
kijani haina kapteni kaaaaaazi kweli kweli
 

Forum statistics

Threads 1,237,775
Members 475,675
Posts 29,300,470