Mnaozaa na waume za watu Mungu anawaona


Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Wakati tunamalizia wiki nimeona tushirikishane kidogo juu ya hawa mabinti wanaoamua kuzaa na waume za watu maana hili sasa ni janga la kitaifa.

Hivi jamani hawavihurumii hivyo viumbe wanavyovizaa tena halikuwa hawana uwezo wa kifedha kuvihudumia?

Hivi hawaoni wanadidimiza maendeleo ya familia ya huyo mwanaume maana atapaswa kupunguza bajeti ya nyumbani kwake na kuihamishia huko nje?

Hivi hawaoni wanavyowaathiri hao watoto kwa kuwaza urithi ambao hawana uhalali nao tena wengine wanakuja kulialia hapa Jf kuhusu urithi usiowahusu!

Pamoja na kuwahujumu wanawake wenzao ktk ndoa zao bado wanaamua kuzaa kabisa tena wakinogewa ni zaid ya mtoto mmoja!

Hakika nawaambia Mungu anawaona maana mnaleta matatizo ktk jamii na kwa kukosa malezi bora vingine vinageuka vipanya road.
 
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2014
Messages
12,941
Likes
6,126
Points
280
Diva Beyonce

Diva Beyonce

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2014
12,941 6,126 280
Sasa mbona unalaumu mwanamke tu kwani ndo wanajitia wenyewe hyo mimba, nyie wanaume ndo hamjiheshimu na ndoa zenu kutwa kukitembeza mkifika kwa michepuko mnataka na watoto kabisa. Wote mwanaume na mwanamke wajiheshimu tu ndo solution basi
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,044
Likes
944
Points
280
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,044 944 280
Sema unavotaka mm nishazalisha mmoja.... tena wanachuo wanapenda sana hii kitu.... nina order ya watoto zaidi ya wanne toka vyuo mbalimbali wanataka niwatundike mimba
 
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2016
Messages
5,323
Likes
5,402
Points
280
No Escape

No Escape

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2016
5,323 5,402 280
Wanatutegeaga halafu! Si tunadumbukizaga tu....
 
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2016
Messages
355
Likes
287
Points
80
A

alwatan yusuf

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2016
355 287 80
Wakati tunamalizia wiki nimeona tushirikishane kidogo juu ya hawa mabinti wanaoamua kuzaa na waume za watu maana hili sasa ni janga la kitaifa.

Hivi jamani hawavihurumii hivyo viumbe wanavyovizaa tena halikuwa hawana uwezo wa kifedha kuvihudumia?

Hivi hawaoni wanadidimiza maendeleo ya familia ya huyo mwanaume maana atapaswa kupunguza bajeti ya nyumbani kwake na kuihamishia huko nje?

Hivi hawaoni wanavyowaathiri hao watoto kwa kuwaza urithi ambao hawana uhalali nao tena wengine wanakuja kulialia hapa Jf kuhusu urithi usiowahusu!

Pamoja na kuwahujumu wanawake wenzao ktk ndoa zao bado wanaamua kuzaa kabisa tena wakinogewa ni zaid ya mtoto mmoja!

Hakika nawaambia Mungu anawaona maana mnaleta matatizo ktk jamii na kwa kukosa malezi bora vingine vinageuka vipanya road.
Huyo anaegawa dozi hadi mimba anabakwa au anaguguma mwenyewe
 
E

ex1950

Senior Member
Joined
Dec 12, 2015
Messages
129
Likes
161
Points
60
E

ex1950

Senior Member
Joined Dec 12, 2015
129 161 60
Wakati tunamalizia wiki nimeona tushirikishane kidogo juu ya hawa mabinti wanaoamua kuzaa na waume za watu maana hili sasa ni janga la kitaifa.

Hivi jamani hawavihurumii hivyo viumbe wanavyovizaa tena halikuwa hawana uwezo wa kifedha kuvihudumia?

Hivi hawaoni wanadidimiza maendeleo ya familia ya huyo mwanaume maana atapaswa kupunguza bajeti ya nyumbani kwake na kuihamishia huko nje?

Hivi hawaoni wanavyowaathiri hao watoto kwa kuwaza urithi ambao hawana uhalali nao tena wengine wanakuja kulialia hapa Jf kuhusu urithi usiowahusu!

Pamoja na kuwahujumu wanawake wenzao ktk ndoa zao bado wanaamua kuzaa kabisa tena wakinogewa ni zaid ya mtoto mmoja!

Hakika nawaambia Mungu anawaona maana mnaleta matatizo ktk jamii na kwa kukosa malezi bora vingine vinageuka vipanya road.
Mlio katika ndoa mnazaa watoto wawili yaani wa kiume mmoja na wa kike mmoja kisha mnafunga . Elewa wazi huyo wa kike mmoja hana mwenza na huyo wa kiume mmoja hana mwenza kadhalika . Wanabaki tu kaka na dada wanatizamana . Basi inavyotokea hivi kwenda kuzaa na mwanamke mwingine hapa poa kabisa kwani umetoa nafasi . Hakuna mwanamume wa mtu hapa lazima kila mmoja apewe haki yake na watoto ni faraja asikuambie mtu .
 
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2016
Messages
1,565
Likes
1,333
Points
280
Age
48
Ncherry1

Ncherry1

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2016
1,565 1,333 280
Mapenz hayana mwenywe awe mume wa mtu sawa awe bf sawa... U aeza pata mume wa mtu anajitambua anajal familia yake vzur na wew anakujal sasa kabf kengne ka nn... Au ukapata bf full michepuko c bora uwe unajua hapa tuko wawl tuli full mahaba
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Sasa mbona unalaumu mwanamke tu kwani ndo wanajitia wenyewe hyo mimba, nyie wanaume ndo hamjiheshimu na ndoa zenu kutwa kukitembeza mkifika kwa michepuko mnataka na watoto kabisa. Wote mwanaume na mwanamke wajiheshimu tu ndo solution basi
Anaechukua cha mtu ndio mwizi, kama ameamua kuuza mechi ajizuie asitese kiumbe cha watu.
Maskini watoto wanamuona baba kwa msimu na hawana uhuru wala muda wa kuenjoy nae.
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
Sema unavotaka mm nishazalisha mmoja.... tena wanachuo wanapenda sana hii kitu.... nina order ya watoto zaidi ya wanne toka vyuo mbalimbali wanataka niwatundike mimba
Angalau hao wanavyuo wanaweza kuwa na dira ya maisha badae kuliko hawa kina asha ngedere ambao mpaka boxer ya mtoto akanunue baba mtu.

Unauza mbegu zako bei gani?
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,623
Likes
3,686
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,623 3,686 280
hamna jinsi inabidi tubanane tu wanaume wenyewe mko wachache na katika uchache wenu wengine mmeamua kuwa kama sisi wengine nguvu dohoo
Ila mjitahidi muweze kutunza watoto bila hata ya baba kuliko wanakodolea mali zisizo zao, roho zinawatoka mpaka wanakua washirikina.
 

Forum statistics

Threads 1,272,951
Members 490,211
Posts 30,465,560