Mnaotumia barabara ya mandela road toka buguruni sheli hadi.............. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mnaotumia barabara ya mandela road toka buguruni sheli hadi..............

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Dec 22, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mnaotumia barabara ya mandela road toka buguruni sheli hadi njia panda ya Tabata jaribuni kutumia njia mbadala kwani njia ina foleni ambalo halitembei. ni kwamba daraja la matumbi lilibomoka upande mmoja kwahiyo magari yanatumia njia moja kwa pale darajani na kuna malori yameharibikia hapo na kuna magari yame force njia yamekuna uso kwa uso kwahiyo hayatembei na kurudi nyuma haiwezekani mpaka hayo malori yakamilike.

    nawakilisha
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    poa. umesomeka. ova
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,971
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Poleni sana.
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,498
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Roger dat.
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,196
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, na huo ndiyo ubaya/uzuri wa Dar.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,154
    Likes Received: 2,406
    Trophy Points: 280
    Ndio michuzi katuaribu lakini kwenye mambo ya userious tuwe pia serious

    Barabara ya mandera ROAD??????
    (Utakuja kuongea mbele za watu watakuchekaaaa)

    Yani kuna watu mpaka mida hii hawajui neno "BEEP" yani hao utasikia eti "NIDEEP" nisave namba yako
     
  7. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 8,020
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    wewe upo eneo la tukio au umeskia clouds fm?
     
  8. w

    watambi Senior Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Barabara ya mandera road ni ipiiiiii Hiyo
     
  9. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,012
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ni hiyo hiyo... vihiyo wenzake tumeshamuelewa anamaanisha nini
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nilipita toka ubungo ikabidi nikashuka njia panda ya Tabata nikatembea hadi buguruni ndo nikaendelea na safari
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Toka buguruni kwenda ubungo
     
  12. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,807
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Typical headless drivers in Dar!
     
Loading...