Mnaopenda potabo!!

KakaKiiza

JF-Expert Member
Feb 16, 2010
11,167
2,000

Wakuu bidhaa adimu maana wabongo mnajifany ahampendi watu kama mamabig haya huyo!!kazi kwenu.
 

Jerome

Senior Member
Sep 9, 2009
144
0
DUUH! kaazi kwelikweli! hapo hakuna kitu ni fremu tu ukifanya mchezo unabanwa kama klempu
 

Jerome

Senior Member
Sep 9, 2009
144
0
mkuu hebu nipe contact yake nitete naye ikwezekana nionane naye physically kuna kitu exeptional hapo
 

Sajenti

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
3,653
0
Kiakili, superman inaonekana ana wasiwasi na utimamu wa akili zako. That picture is real disturbing!!! Could you remove it please!!
..No don't remove it please...it's a matter of preference guys. I like it any way!!
 

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Oct 5, 2007
23,299
2,000
Ndio maana mimi portable ni radio tuuu..........hii ni JVC ya urithi babu yangu

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions
Thread starter Title Forum Replies Date
fakalava Mnaopenda vimwana warefu Jamii Photos 19

Similar Discussions

Top Bottom