Mnaokataa kuolewa/kuoa mna ajenda gani ya siri.


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Kumezuka haka katabia ka watu wenye hela au mastaa kukataa kuolewa na kuoa kwanini? mungu kakubaliki kakupa pesa kazi nzuri bado una mbwela mbwela tu bila ndoa miaka 30+,babako na mamako wangelikuwa kama wewe ungezaliwa kweli hasa hasa nyie watoto wa kike hamjui kuna kuingia menopause shauri yenu mtabaki kutamani na kubeba watoto wa wenzenu, mmebaki na kazi ya kupaka wanja na kujishebedua mjini na hivyo vimkweche vyenu endeleeni kuiga wazungu.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,146
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,146 280
Kumezuka haka katabia ka watu wenye hela au mastaa kukataa kuolewa na kuoa kwanini? mungu kakubaliki kakupa pesa kazi nzuri bado una mbwela mbwela tu bila ndoa miaka 30+,babako na mamako wangelikuwa kama wewe ungezaliwa kweli hasa hasa nyie watoto wa kike hamjui kuna kuingia menopause shauri yenu mtabaki kutamani na kubeba watoto wa wenzenu, mmebaki na kazi ya kupaka wanja na kujishebedua mjini na hivyo vimkweche vyenu endeleeni kuiga wazungu.
Una point ila nahisii kama una joto hasira na wanawake!khaa siyo wote bana wenye hzo tabia..afu kingne ndugu yangu kuolewa ni bahati ya mtu hata uwe kapuku au tajiri sawa eh!!
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,029
Likes
18,081
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,029 18,081 280
Tatizo lako nini?

Ndoa zenyewe majanga siku hizi.

Shurti mtu unajinafasi unavyotaka, hakuna wa kukuuliza, ya nini kulazimishana?
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,133
Likes
5,550
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,133 5,550 280
Umevurugwa si bure..
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
waambieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...........ukizima taa ukarusha jiwe ukisikia yala ujue lishampata. yan ukisikia mtu analalamika ujue lishampata .

mimi nimepanga kuoa mwakani. nitakuwa na 28
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,133
Likes
5,550
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,133 5,550 280
waambieeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...........ukizima taa ukarusha jiwe ukisikia yala ujue lishampata. yan ukisikia mtu analalamika ujue lishampata .

mimi nimepanga kuoa mwakani. nitakuwa na 28
Unialike tu nije kula ubabwa....
 
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
295
Likes
4
Points
0
omary mwene

omary mwene

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2013
295 4 0
Mmmmmmh kweli ngoja nitafute wa kuoa namimi......
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Mimi ni mjumbe nimetumwa muoe jamani umri unaenda au mnataka watoto wawe wanawaita bibi/babu shauri yenu.
 
Anselmg2013

Anselmg2013

New Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
Anselmg2013

Anselmg2013

New Member
Joined Dec 6, 2013
4 0 0
Kwani anasema uongo? Kijana kasema point c kwamba kalazimishwa, c kwamba yashampata. Mnasingizia ndoa za ck hiz no majanga mbona hata zaman majanga yalikuwepo tuu sema hayakuwa broad casted kama ck hzi. Acha woga kaoe/ kaoelewe.
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
109
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 109 145
Kuoa + kuzaa!
Kama kuna mkanganyiko vile!
...
Hauwezi kumlaumu mtu hajaolewa! Labda umlaumu kwa nini kakataa kuolewa!!
...
Mashaxizo nimezeeka sana! Eti jamen mtu lazima aolewe/aoe ndio azae?
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Kuoa + kuzaa!
Kama kuna mkanganyiko vile!
...
Hauwezi kumlaumu mtu hajaolewa! Labda umlaumu kwa nini kakataa kuolewa!!
...
Mashaxizo nimezeeka sana! Eti jamen mtu lazima aolewe/aoe ndio azae?
Utazaa bila ndoa huoni hiyo ni zinaa.
 
maifu

maifu

Member
Joined
Nov 6, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
maifu

maifu

Member
Joined Nov 6, 2013
36 0 0
Siku hiz hakuna mapenzi haina haja ya mtu kukimbilia kuolewa/kuoa watu wote matapeli wa mapenzi
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Kumezuka haka katabia ka watu wenye hela au mastaa kukataa kuolewa na kuoa kwanini? mungu kakubaliki kakupa pesa kazi nzuri bado una mbwela mbwela tu bila ndoa miaka 30+,babako na mamako wangelikuwa kama wewe ungezaliwa kweli hasa hasa nyie watoto wa kike hamjui kuna kuingia menopause shauri yenu mtabaki kutamani na kubeba watoto wa wenzenu, mmebaki na kazi ya kupaka wanja na kujishebedua mjini na hivyo vimkweche vyenu endeleeni kuiga wazungu.
kwenye bold: uliwauliza wakakwambia hawataki kuoa/kuolewa?
kwenye red: inaonekana hujajua sababu za wao kuwa bado single. badala ya kuwarushia hayo masimango, ungewatafuta ukawauliza ili uwape mtazamo wako waoe/waolewe.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,203
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,203 280
Mhhhhh!
Jiwe limetupwa gizani na limenipata barabara!

Kuolewa is a good thing ukimpata mnaeendana na ukirizika! But kama huna uhakika why untanie Mola na junuharibia hubby maisha? Its never abt what u selfishly want rather
What you both want at the same time.
About watoi its very selfish kuzaa wakati huna maisha ya kumpa huyo mtoto!!! Mambo ya mtoto anakuja na riziki yake ni outdated.

personaly kwa rehema za Mungu I'll have just 1 kid afu nampa best of life. Untill nikiwa na hayo maisha natumia nyota ya blue kama sio pink!
 
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2009
Messages
1,189
Likes
68
Points
145
ChescoMatunda

ChescoMatunda

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2009
1,189 68 145
Tunakwepa shida joto karaha...okay
 
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
6,723
Likes
109
Points
145
Mashaxizo

Mashaxizo

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
6,723 109 145
Ndio naliandaa nikaweke
thku idhi nimekua mtolo mtolo thaana!
So, ukiliweka tu, usisite kunitonya ili nijue wasifu wako + requirements zako!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713