Mnaojiuzuru madaraka chadema jivueni na uanachama


L

Lugogo

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2013
Messages
305
Likes
0
Points
0
Age
48
L

Lugogo

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2013
305 0 0
kila mara wanafiki utawasikia tunatoa tamko na kulaani kamati kuu ya cdm.kama mmeshaona cdm hakuna demkorasia si nendeni vyama vingine kama kafulila alivyofanya.kuna madiwan cdm mz matata na chagulani walivuliwa uanachama wakaenda mahakamani kuzuia.lakini unasikia wanalalamika cdm hakuna demokrasia.achani kutumika
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
kila mara wanafiki utawasikia tunatoa tamko na kulaani kamati kuu ya cdm.kama mmeshaona cdm hakuna demkorasia si nendeni vyama vingine kama kafulila alivyofanya.kuna madiwan cdm mz matata na chagulani walivuliwa uanachama wakaenda mahakamani kuzuia.lakini unasikia wanalalamika cdm hakuna demokrasia.achani kutumika
Yule wa Singida kitu kama kajivua uanachama. Na eti ili aonekane anafaa kaacha 'box' lake liendelee kutumiwa na CDM! Mtu anayejidai kuwa kiongozi na mwanzilishi wa CDM tangu 1993 aliendelea kukifanya chama kisiwe na box lake kipindi chote hiki! Shame on him, really!
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
47
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 47 0
Watu wamejitoa kutoka kwenye Uongozi wa kiimla ili wabaki kuwa wanachama wapate Fursa ya kupigania Uongozi wa Kidemokrasia. Msije nmkaahirisha tu Uchaguzi kukimbia Vivuli vyenu.
 
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
4,334
Likes
2,394
Points
280
K

kibaravumba

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
4,334 2,394 280
waondoke haraka waende ccm!wanazingua tuu!
 
UFUNUO WA TANZANIA

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
471
Likes
0
Points
0
UFUNUO WA TANZANIA

UFUNUO WA TANZANIA

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
471 0 0
Tuwafukuza Hawa waharibifu. Kwa nini wasiondoke kimya kimya? Wanafiki ndio zao!
 
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
1,593
Likes
0
Points
0
scramble

scramble

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
1,593 0 0
Dogo ulieandika huu Uzi inaelekea unaamini kuwa chadm ni Mali ya mbowe na wachagga. Unachukizwa na mtu wa mtwara, singida au Mwanza anapokosoa unable wa kkuu.

Acha hizo dogo. Zitto hafukuziki.
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,121
Likes
4,269
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,121 4,269 280
Dogo ulieandika huu Uzi inaelekea unaamini kuwa chadm ni Mali ya mbowe na wachagga. Unachukizwa na mtu wa mtwara, singida au Mwanza anapokosoa unable wa kkuu.

Acha hizo dogo. Zitto hafukuziki.
Hafuziki kwalipi?

Kesha vuliwa nyazifa zake nini kitazuia asifukuzwe.......siku 14 zikiisha utaungana naye mkajiunge kwenye chama cha kuabudu mtu badala ya sera na wajinga wajinga wote mnaishi kwa hongo mtamfuata.

 

Forum statistics

Threads 1,238,228
Members 475,878
Posts 29,313,278