Mnaohama CHADEMA kwenda CCM, jiulizeni haya kabla ya kuropoka kwenye vyombo vya habari!


D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Napenda kutoa ushauri wa bure kwa watu wanaopenda kujiropokea hasa pale wanapohama chama kimoja kwenda kingine kwa kauli wanazotoa na kujisafisha mbele ya chama wanachohamia kwa sababu wengi wao ni watu ambao wameshindikana mtaani nyumbani na maeneo mbalimbali na hivyo kutafuta mahali ambapo atajificha na maddhaifu yake huku akiwatupia lawama wanaomzunguka kwa madai kuwa wanamwonea wivu kijicho nk.

Kauli kama ya huyu aliyekuwa diwani wa viti maalum cdm. Arusha Rehema kwa kauli yake kuwa kamanda Lema alikuwa akimtaka kimapenzi! huyu dada amenishangaza sana maana ninamfahamu na tabia zake na sehemu mbalimbali alizokuwa akifanya kazi na jinsi kila siku alivyokuwa anafukuzwa kazi kwa tabia zake za majungu, umbea na hata ushirikina wa wazi wazi na yeye hilo analijua vizuri sana ila siku zote ukimuuliza tatizo ni nini anasemaga kuwa anaonewa wivu nk. wakati pia anajulikana kwa tabia ya mdomo mchafu na tabia ya kupiga mizinga kwa kila mtu unayemfahamu mjini tena pamoja na tabia ambayo inamfanya mume wako mara zote akufuatilie kila mahali unaijua ila tuachie hapo na turudi kwa tukio la wewe kutakwa na kamanda Lema.

Kama Ma GT. hebu tuchambue kidogo maswali kadhaa kwanza kabla hatujaenda mbali

Kama Lema alikutaka kimapenzi ulishindwa nini kuwaambia umma wakati huo mpaka ufukuzwe uanachama ndipo uje na ngojera hii ya kuwashangaza ma GT?

Kati ya chadema na ccm ni chama kipi kinachoongoza kwa kutoa rushwa ya madaraka kwa njia ya chupi au fedha?

Hivi leo Kamanda lema akikushitaki kwa kumchafulia jina unaweza kuithibitishia mahakama kwamba kitu cha namna hiyo?

Kuna mambo mengi sana ambayo watu wanaropoka bila kuangalia midomo yao lakini itawapeleka wapi lakini ukweli utabaki pale pale kwamba wewe hauna thamani siyo kazini kwako, kwenye jamii, kwenye vyama vya siasa nk. hivyo nendeni popote ila hata huko mwendako hamtakaa kwa maana hakuna chama kinachotaka watu wasio na nidhamu.
 
R

rwazi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
230
Likes
0
Points
0
R

rwazi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
230 0 0
Nashauri Lema amfungulie kesi udhalllishaji atiwe adabu
 
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
91
Likes
0
Points
0
ojoromong'o

ojoromong'o

Member
Joined Nov 6, 2012
91 0 0
...wapi ant poachers,kamata hiyo mutu mara moja itusaidie upelelezi bilashaka inahusika na maiti za Ndovu wetu...
 
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
8,944
Likes
299
Points
180
TANMO

TANMO

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
8,944 299 180
Nashauri Lema amfungulie kesi udhalllishaji atiwe adabu
Kweli kabisa. Hii ni Character assassination, na inatakiwa ikomeshwe mara moja.....
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,950
Likes
1,914
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,950 1,914 280
Kwani sasa lema kumtaka na kumuomba soda ya kopo kuna ubaya??

Na usikute kumpa alishampa,kwa maana ya kwamba kama angekua hajampa asingetokea hapa hadharani kuyaongea hayo anayoyaonge,kumpa alishampa tena kiroho safi tuh

sema sasa yeye kaamua kuufanya huo kwake kuwa ni mtaji wa kisiasa
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
3,993
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 3,993 280
Napenda kutoa ushauri wa bure kwa watu wanaopenda kujiropokea hasa pale wanapohama chama kimoja kwenda kingine kwa kauli wanazotoa na kujisafisha mbele ya chama wanachohamia kwa sababu wengi wao ni watu ambao wameshindikana mtaani nyumbani na maeneo mbalimbali na hivyo kutafuta mahali ambapo atajificha na maddhaifu yake huku akiwatupia lawama wanaomzunguka kwa madai kuwa wanamwonea wivu kijicho nk.

Kauli kama ya huyu aliyekuwa diwani wa viti maalum cdm. Arusha Rehema kwa kauli yake kuwa kamanda Lema alikuwa akimtaka kimapenzi! huyu dada amenishangaza sana maana ninamfahamu na tabia zake na sehemu mbalimbali alizokuwa akifanya kazi na jinsi kila siku alivyokuwa anafukuzwa kazi kwa tabia zake za majungu, umbea na hata ushirikina wa wazi wazi na yeye hilo analijua vizuri sana ila siku zote ukimuuliza tatizo ni nini anasemaga kuwa anaonewa wivu nk. wakati pia anajulikana kwa tabia ya mdomo mchafu na tabia ya kupiga mizinga kwa kila mtu unayemfahamu mjini tena pamoja na tabia ambayo inamfanya mume wako mara zote akufuatilie kila mahali unaijua ila tuachie hapo na turudi kwa tukio la wewe kutakwa na kamanda Lema.

Kama Ma GT. hebu tuchambue kidogo maswali kadhaa kwanza kabla hatujaenda mbali

Kama Lema alikutaka kimapenzi ulishindwa nini kuwaambia umma wakati huo mpaka ufukuzwe uanachama ndipo uje na ngojera hii ya kuwashangaza ma GT?

Kati ya chadema na ccm ni chama kipi kinachoongoza kwa kutoa rushwa ya madaraka kwa njia ya chupi au fedha?

Hivi leo Kamanda lema akikushitaki kwa kumchafulia jina unaweza kuithibitishia mahakama kwamba kitu cha namna hiyo?

Kuna mambo mengi sana ambayo watu wanaropoka bila kuangalia midomo yao lakini itawapeleka wapi lakini ukweli utabaki pale pale kwamba wewe hauna thamani siyo kazini kwako, kwenye jamii, kwenye vyama vya siasa nk. hivyo nendeni popote ila hata huko mwendako hamtakaa kwa maana hakuna chama kinachotaka watu wasio na nidhamu.

Kamanda Lema mshitaki huyu mama kwa kukuvunjia heshima, mbona huyu huna kazi naye ameema hadharani unamkomesha leo hii hii!
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
8
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 8 135
Ili iwe funzo kwa wengine,ndugu Lema nenda mahakamani kudai fidia ya kudhalilishwa na kukuondolea utulivu wa fikra.
 
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
653
Likes
9
Points
35
M

Mercyless

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
653 9 35
Kwani sasa lema kumtaka na kumuomba soda ya kopo kuna ubaya??

Na usikute kumpa alishampa,kwa maana ya kwamba kama angekua hajampa asingetokea hapa hadharani kuyaongea hayo anayoyaonge,kumpa alishampa tena kiroho safi tuh

sema sasa yeye kaamua kuufanya huo kwake kuwa ni mtaji wa kisiasa
Huyu dada ni vuvuzela linalotafuta pa kutokea. Alidhani kwa kuwa yeye ni mwanamke ndio ataonewa huruma kwa tabia zake za kindumilakuwili? Amedanganywa na magamba naye yeye sasa kawa gamba ila pa kufichia aibu yake anaona labda kuwachafua viongozi na wanachama wengine wa CHADEMA. Unapopewa dhamana ya uongozi unapaswa kufuata maadili na misingi ya uongozi ya chama kilichokupa dhamana hiyo. Unaongeza aibu kwa kwenda kujivua nguo hadharani kwa kutaka sifa.
 
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
938
Likes
1
Points
35
tanira1

tanira1

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
938 1 35
kwani alitimuliwa cdm kwa kutakwa au kuvunja katiba ya cdm?
 
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
891
Likes
1
Points
0
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
891 1 0
Wakuu!

Hii sio issue jamani! Mbona ni kitu cha kawaida mwanamke kuombwa unyumba jamani? Ingekuwa alitakwa kubakwa hapo tungejadili kivingine. Kwa mwanamke kuombwa unyumba ni sifa kubwa sana. Huyo anataka kujipandisha chati ili kujijengea wigo mpana wa kuombwa huko aliko kimbilia. Na kwa hakika kwa MAGAMBANI atakuwa ameingia kwenye uwanja rasmi. Si mliona Dodoma madada powa walivyokuwa kibao, eti?
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,605
Likes
640
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,605 640 280
Huyo dada hamkuona ubovu wake wakati yuko kwenye chama? Sasa ndio mnaongelea madudu yake. Halafu Lema amekua malaika? Muanzisha mada kabda hujalaumu wenzako wewe mwenyewe acha unafiki.
 
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
1,070
Likes
206
Points
160
KIGENE

KIGENE

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2011
1,070 206 160
Wafanyakazi wa kike huwa tunawatahadharisha wanapoajiliwa kumripoti mara moja kwenye uongozi wa juu kiongozi yeyote mwenye kumletea ufska kazini ili tuwe na kumbukumbu kabla hatujachukua hatua za kinidhamu sitahiki.
Uzoefu umeonyesha wanawake walio wengi wanapoboronga kazini wakiadhibiwa huwa wanalia kuwa wanatendewa hivyo kwa sababu ya kuwanyima uroda mabosi wao,ukiangalia kosa lake linakuwa halihusiani kabisa na ukware wa bosi wake mathalani mtu anatega kuja kazini bila kutoa maelezo au kapigana kazini.
Ushauri wa bure kwa Rehema na wenzake kilio chao kikitolewa kabla ya kufikwa na dhahama kitaeleka na kuaminiwa na umma badala ya kuonekana kama kujitafutia umaarufu wa kisiasa kwa kutumia majina ya watu maarufu.
 
S

Socratesson

Senior Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
119
Likes
0
Points
0
S

Socratesson

Senior Member
Joined Oct 5, 2012
119 0 0
Napenda kutoa ushauri wa bure kwa watu wanaopenda kujiropokea hasa pale wanapohama chama kimoja kwenda kingine kwa kauli wanazotoa na kujisafisha mbele ya chama wanachohamia kwa sababu wengi wao ni watu ambao wameshindikana mtaani nyumbani na maeneo mbalimbali na hivyo kutafuta mahali ambapo atajificha na maddhaifu yake huku akiwatupia lawama wanaomzunguka kwa madai kuwa wanamwonea wivu kijicho nk.

Kauli kama ya huyu aliyekuwa diwani wa viti maalum cdm. Arusha Rehema kwa kauli yake kuwa kamanda Lema alikuwa akimtaka kimapenzi! huyu dada amenishangaza sana maana ninamfahamu na tabia zake na sehemu mbalimbali alizokuwa akifanya kazi na jinsi kila siku alivyokuwa anafukuzwa kazi kwa tabia zake za majungu, umbea na hata ushirikina wa wazi wazi na yeye hilo analijua vizuri sana ila siku zote ukimuuliza tatizo ni nini anasemaga kuwa anaonewa wivu nk. wakati pia anajulikana kwa tabia ya mdomo mchafu na tabia ya kupiga mizinga kwa kila mtu unayemfahamu mjini tena pamoja na tabia ambayo inamfanya mume wako mara zote akufuatilie kila mahali unaijua ila tuachie hapo na turudi kwa tukio la wewe kutakwa na kamanda Lema.

Kama Ma GT. hebu tuchambue kidogo maswali kadhaa kwanza kabla hatujaenda mbali

Kama Lema alikutaka kimapenzi ulishindwa nini kuwaambia umma wakati huo mpaka ufukuzwe uanachama ndipo uje na ngojera hii ya kuwashangaza ma GT?

Kati ya chadema na ccm ni chama kipi kinachoongoza kwa kutoa rushwa ya madaraka kwa njia ya chupi au fedha?

Hivi leo Kamanda lema akikushitaki kwa kumchafulia jina unaweza kuithibitishia mahakama kwamba kitu cha namna hiyo?

Kuna mambo mengi sana ambayo watu wanaropoka bila kuangalia midomo yao lakini itawapeleka wapi lakini ukweli utabaki pale pale kwamba wewe hauna thamani siyo kazini kwako, kwenye jamii, kwenye vyama vya siasa nk. hivyo nendeni popote ila hata huko mwendako hamtakaa kwa maana hakuna chama kinachotaka watu wasio na nidhamu.
Pole sana kijana! your points are not really convincing.Andika hoja yako kama ulivyoandika topic, maana haviendani kabisa.It looks that your topic based on subjectives other than Objectives.Unaongea kama umejeruhiwa,kama ulimfahamu diwani wako kwanini mlimpokea CDM.Pengine anaweza akawa clever than you.Pole sana kijana,Fikiria utaifa kwanza na sio uchama au watu binafsi.
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,605
Likes
640
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,605 640 280
Watanzania walisha tahadharishwa kuwa viongozi wa CDM ni wazinzi lakini hawakusikia sasa ndio wanaona matokeo,huyu dada angetoa mambo basi huko mbeleni ubunge ulikua wazi kabisa.
 
K

kitenuly

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
336
Likes
0
Points
0
K

kitenuly

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
336 0 0
Watanzania walisha tahadharishwa kuwa viongozi wa CDM ni wazinzi lakini hawakusikia sasa ndio wanaona matokeo,huyu dada angetoa mambo basi huko mbeleni ubunge ulikua wazi kabisa.

hahaha subiri nawewe wakurudi, si unavyo vyombo, heri uzinzi kuliko udhaifu na ufisadi,
 
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
1,518
Likes
6
Points
135
USTAADHI

USTAADHI

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
1,518 6 135
mbona kwanza hata kiumri ni mkubwa na uso umesinyaa sana sasa kama lema alimtaka kimapenzi badae alimwambia aende kwenye mkutano wa cancel uliokataliwa na chama chake?
 

Forum statistics

Threads 1,214,266
Members 462,617
Posts 28,507,118