Mnaoenda na magari Mliman City jiandaeni kuyalipia


LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,007
Likes
5,687
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,007 5,687 280
Kuna tabia imezuka ya watu kwenda na magari Mlimani City bila kuwa na shughuli maalum bali wao wamekuwa wanafika na kuyapaki tuu pale wanayatelekeza na wao wanaendelea na mizunguko yao jijini.

Na jioni wanapomaliza mizunguko yao wanapitia kuchukua magari na kuelekea majumbani kwao.

Na hii imegeuka tabia hasa kwa wakazi wanaotoka Mbezi, Kimara, Goba na Makongo juu na changanyikeni. watu hawa wamekuwa wakikatisha njia ya chuo au ya changanyikeni ya kwenda goba wanapita huku kukwepa foleni sasa wakishafika Mlimani City wanapaki magari yao na kuendelea na shughuli zao kama kuelekea maofisini au sehemu zao za biashara na jioni wanapitia kuchukua magari yao.

Kutokana na tabia hiyo, Mlimani City yanajengwa mageti ya kulipia amabayo ukiingia na gari yako utakuwa unalipia kutokana na mda utakaokuwa umepaki gari lako kama wanavyofanya uwanja wa ndege.

Na kwa upande wa geti la juu kama unatoka Ubungo tayari lishaanza kujengwa hivyo wadau kaeni mkao wa kujiandaa kulipia.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
hizo mambo zipo marekani ukienda kanisani unaona magari mengi,ukiingia ndani hakuna watu wazee wachache tu kumbe watu wanapaki na kwenda mishe zao
 
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
1,768
Likes
678
Points
280
C

Chagga King

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
1,768 678 280
...ila kwa kusema wakazi wa maeneo uliyoyataja ndo wenye tabia hizo si kweli, kwa reasoning ya kupita chuo kukwepa foleni ndo ukapaki gari mlimani city, labda ungesema watu wanaofanya kazi jirani na mlimani city, au watu wenye mishe maeneo hayo kama mwenge ingawa kimsingi tu, maeneo hayo hayana shida za parking. Wenye hayo mambo ni wauza sura tu wa mliman city ndo itawakomesha.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,387
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,387 280
Mmh!!
Mwanzoni nilipoona ule ujenzi nikajua wanataka kuboresha ukaguzi wa magari uwe wa kielekroniki zaidi kujilinda na matishio ya kigaidi...

Ingawaje kuna mantiki katika hili lakini bado nahisi kuna mkono wa mtu kwenye kutaka kuvuna hela hapa...

Kwa nini wasiweke grace period, mathalani muda ambao mtu anatakiwa kupark gari pasipo kulipia iwe masaa mawili au matatu then anayezidi hapo ndio apewe tozo?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Mmh!!
Mwanzoni nilipoona ule ujenzi nikajua wanataka kuboresha ukaguzi wa magari uwe wa kielekroniki zaidi kujilinda na matishio ya kigaidi...

Ingawaje kuna mantiki katika hili lakini bado nahisi kuna mkono wa mtu kwenye kutaka kuvuna hela hapa...

Kwa nini wasiweke grace period, mathalani muda ambao mtu anatakiwa kupark gari pasipo kulipia iwe masaa mawili au matatu then anayezidi hapo ndio apewe tozo?
wajanja washaona fursa apo kutengeneza pesa
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,915
Likes
172
Points
160
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,915 172 160
wajanja washaona fursa apo kutengeneza pesa
Unajua mfanyabiashara cku zote anabuni namna gani ya kuvuna pesa. Wameona hiyo ni nafasi ya kupata pesa kwa kuleta hicho kisingizio, japokuwa hata mimi kitendo cha watu kwenda kupaki pale siku nzima mtu anaendelea na mishe zake sikipendi. Ila ni watu wachache wenye tabia hiyo. Wangeweka utaratibu wa mtu kupaki bure kwa muda fulani. akizidisha hapo ndo alipie, hii tungeona kuna busara imetumika
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,008
Likes
11,331
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,008 11,331 280
hizo mambo zipo marekani ukienda kanisani unaona magari mengi,ukiingia ndani hakuna watu wazee wachache tu kumbe watu wanapaki na kwenda mishe zao
St. Joseph na Azania Front pale Forodhani pia huu mchezo upo!!
 
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
3,856
Likes
1,396
Points
280
Songambele

Songambele

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
3,856 1,396 280
Ni ubunifu wa kijinga na kuongeza gharama za manunuzi bila sababu ya msingi kumbukeni quality free.
Kwa nini wasiweke mfumo wa kielectronic utakaoweka kumbukumbu ya muda na gari ili anayetelekeza tu ndio alipe.
Ubunifu wa namna ndio sababu wakenya amd etal wanatukwepa eac. Sie ni kuongeza vikwazo tu kila kukicha ktk biashara
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Ni ubunifu wa kijinga na kuongeza gharama za manunuzi bila sababu ya msingi kumbukeni quality free.
Kwa nini wasiweke mfumo wa kielectronic utakaoweka kumbukumbu ya muda na gari ili anayetelekeza tu ndio alipe.
Ubunifu wa namna ndio sababu wakenya amd etal wanatukwepa eac. Sie ni kuongeza vikwazo tu kila kukicha ktk biashara
Serikali hii ya kingese ya awamu ya nne ndiyo imetia fora kwa kuongeza kodi za kero. Na hata zile kodi za kero ambazo serikali ya Raisi Mkapa ilizoziondoa hawa mafioso wamezirudisha.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Wenye ndevu tujiandae maana hizi fursa sasa kazi ipo!!!!!!!

Acha watutie ghadhabu zaid ili akili zikae sawa!!!!
 
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2008
Messages
4,072
Likes
149
Points
160
Iron Lady

Iron Lady

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2008
4,072 149 160
duh sasa sisi tunaoenda cinema kucheki movie tutakuwa tunalazimika kulipa muda mrefu kwa vile utapaki utaingia kucheki 2 to 3 hrs ndio unatoka tutakomaje
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
sijawahi kuona shopping mall unalipia parking.....watakosa wateja sana
 
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
897
Likes
512
Points
180
wehoodie

wehoodie

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
897 512 180
sijawahi kuona shopping mall unalipia parking.....watakosa wateja sana
Kama umewahi kwenda shopping mall za nairobi haswa Sarit center (westland), west gate and junction mall....zote hizi unaswipe na unalipia kutokana na muda...free ni 15 mins only....hivyo sio sahihi kusema hakuna shopping mall za kulipia
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,420
Likes
243
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,420 243 0
Kuna tabia imezuka ya watu kwenda na magari Mlimani City bila kuwa na shughuli maalum bali wao wamekuwa wanafika na kuyapaki tuu pale wanayatelekeza na wao wanaendelea na mizunguko yao jijini.

Na jioni wanapomaliza mizunguko yao wanapitia kuchukua magari na kuelekea majumbani kwao.

Na hii imegeuka tabia hasa kwa wakazi wanaotoka Mbezi, Kimara, Goba na Makongo juu na changanyikeni. watu hawa wamekuwa wakikatisha njia ya chuo au ya changanyikeni ya kwenda goba wanapita huku kukwepa foleni sasa wakishafika Mlimani City wanapaki magari yao na kuendelea na shughuli zao kama kuelekea maofisini au sehemu zao za biashara na jioni wanapitia kuchukua magari yao.

Kutokana na tabia hiyo, Mlimani City yanajengwa mageti ya kulipia amabayo ukiingia na gari yako utakuwa unalipia kutokana na mda utakaokuwa umepaki gari lako kama wanavyofanya uwanja wa ndege.

Na kwa upande wa geti la juu kama unatoka Ubungo tayari lishaanza kujengwa hivyo wadau kaeni mkao wa kujiandaa kulipia.
hii nzuri, kikubwa usalama waimarishe!
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,332
Likes
3,658
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,332 3,658 280
...Kwa nini wasiweke grace period, mathalani muda ambao mtu anatakiwa kupark gari pasipo kulipia iwe masaa mawili au matatu then anayezidi hapo ndio apewe tozo?
Umejuaje kama haitakuwa hivyo?
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,831
Likes
5,195
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,831 5,195 280
au ni fursa hii....
 
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2009
Messages
643
Likes
16
Points
35
Atukilia

Atukilia

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2009
643 16 35
Shopping malls nyingi duniani unalipia. Wewe subiri hata kupita highways unapaswa kulipia. Kadiri siku zinavyokwenda hata kuzika itabidi ulipie ada ya mwaka vinginevyo wanaondoa mwili. Nani anakumbuka hapa dar kuzoa taka si ilikuwa bure gari la manispaa linapita mtaani
 

Forum statistics

Threads 1,250,303
Members 481,303
Posts 29,727,544