Mnakumbuka Pinda alivyomchulia Mpiganaji Zitto Kabwe?


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hivi ile hadithi ya "2010 hautarudi bungeni" aliyoianzisha Waziri Mkuu asiye na sauti dhidi ya Kamanda Zito Kabwe, iliishia wapi?

Manake naskia Mzee Pinda alipita bila kupingwa, nikapatwa na hofu kwamba sasa kiama cha Kabwe kimefika.

Zito karudi Mjengoni au aliyosema mzee wa Mpanda yametimia?

Naomba kueleweshwa.
 
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
563
Likes
50
Points
45
mi_mdau

mi_mdau

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
563 50 45
Lilikuwa dua la kuku, laana ya walaaniwa (kama chama), na kauli zisizoitakia mema nchi yetu kwa mtu kupinga waleta maendeleo bila kuwa na sera za maana. Alikuwa na lipi la maana kumuombea mwanajeshi huyu njaa? Wapo ndugu zake kadhaa waliowahi kushinikiza kwa mbwembwe kwamba kijana afukuzwe bungeni, eti kwa maneno yao ya uzushi, alisema uongo. Laana iliwarudia na sasa tunawatafuta bungeni kwa tochi, hatuwaoni. (Mfano Mudhihir Mudhihir). Enzi za wadanganyika zimeisha, wajifunze kujenga hoja sio longolongo
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Lilikuwa dua la kuku, laana ya walaaniwa (kama chama), na kauli zisizoitakia mema nchi yetu kwa mtu kupinga waleta maendeleo bila kuwa na sera za maana. Alikuwa na lipi la maana kumuombea mwanajeshi huyu njaa? Wapo ndugu zake kadhaa waliowahi kushinikiza kwa mbwembwe kwamba kijana afukuzwe bungeni, eti kwa maneno yao ya uzushi, alisema uongo. Laana iliwarudia na sasa tunawatafuta bungeni kwa tochi, hatuwaoni. (Mfano Mudhihir Mudhihir). Enzi za wadanganyika zimeisha, wajifunze kujenga hoja sio longolongo

Mudhihir???

Kwishne
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,727
Likes
1,002
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,727 1,002 280
Nadhani ilikuwa wakati akizindua rasmi barabara fulani. Wananchi wa huko wamemthibitishia vinginevyo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,805
Members 475,284
Posts 29,268,577