Mnakumbuka filamu hizi za kihindi!!

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
523
Likes
59
Points
45

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
523 59 45
Mimi nilikuwa mpenzi sana wa picha za kihindi miaka ile ya 1980s.
Nakumbuka sana Majumba ya sinema ya Chox, Cameo, Avalon, Empire, Empress na Starlight ..wakati ule unalanguliwa ticketi kuona sinema kwenye haya maukumbi. Nawakilisha picha ninazokumbuka;

Naseeb ya Amitabh Bachchan
[ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Hum_Kisi_Se_Kum_Nahin"]Hum Kisi Se Kum[/ame] Nahin ya Rishi Kapoor
Qurbani ya Zenaat Aman na Feroz Khan
Disco Dancer ya Mithun Chakraborty
Nishaan ya Rekha na Jeetendra
Hum Se Hai Zamana ya Ranjeet

Nawakumbuka wengine kama kina Rekha, Amjad Khan (RIP), Ranjeet, Rishi na Rajiv Kapoor.
 

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
523
Likes
59
Points
45

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
523 59 45
Andha Khanoon...i dont remeber whor starred...by the way watu wanasema stering,stelingi sijui... badala ya starring..lugha bwana
Hii picha ya Amitabh na Amrish Puri niliiona kipindi sana..nakumbuka ilikuwa Cameo..
Si unajua Bongo miaka hiyo kila mtu anasema stelingi..Maluninga hayakuwepo mengi na watu waliokuwa wanasoma Daily News na Sunday news walikuwa wachache!! Watu tulikuwa tunangojea jumamosi tukapiganie magazeti ya Mfanyakazi!!
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,837
Likes
288
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,837 288 180
Mimi nilikuwa mpenzi sana wa picha za kihindi miaka ile ya 1980s.
Nakumbuka sana Majumba ya sinema ya Chox, Cameo, Avalon, Empire, Empress na Starlight ..wakati ule unalanguliwa ticketi kuona sinema kwenye haya maukumbi. Nawakilisha picha ninazokumbuka;

Naseeb ya Amitabh Bachchan
Hum Kisi Se Kum Nahin ya Rishi Kapoor
Qurbani ya Zenaat Aman na Feroz Khan
Disco Dancer ya Mithun Chakraborty
Nishaan ya Rekha na Jeetendra
Hum Se Hai Zamana ya Ranjeet

Nawakumbuka wengine kama kina Rekha, Amjad Khan (RIP), Ranjeet, Rishi na Rajiv Kapoor.
Nakumbuka darasa la pili jamaa alikuja toka Zoo (Mwanza) wakaingia kijijini sasa kila siku anatukusanya anatusimulia hizi movies hadi tunachelewa nyumbani - tulikuwa tunamwona kama star hivi wa hollywood
 

AlFahIm

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
313
Likes
0
Points
0

AlFahIm

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
313 0 0
Cameo walikuwa wanaonyesha Sholay kila sunday i think more then five years.
Movie ilikuwa nzuri sana ile....mpaka leo naweza kuitazama tema....
 

Forum statistics

Threads 1,191,688
Members 451,730
Posts 27,717,611