Mnakumbuka filamu hizi za kihindi!!


Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
524
Likes
60
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
524 60 45
Mimi nilikuwa mpenzi sana wa picha za kihindi miaka ile ya 1980s.
Nakumbuka sana Majumba ya sinema ya Chox, Cameo, Avalon, Empire, Empress na Starlight ..wakati ule unalanguliwa ticketi kuona sinema kwenye haya maukumbi. Nawakilisha picha ninazokumbuka;

Naseeb ya Amitabh Bachchan
[ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Hum_Kisi_Se_Kum_Nahin"]Hum Kisi Se Kum[/ame] Nahin ya Rishi Kapoor
Qurbani ya Zenaat Aman na Feroz Khan
Disco Dancer ya Mithun Chakraborty
Nishaan ya Rekha na Jeetendra
Hum Se Hai Zamana ya Ranjeet

Nawakumbuka wengine kama kina Rekha, Amjad Khan (RIP), Ranjeet, Rishi na Rajiv Kapoor.
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,675
Likes
672
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,675 672 280
thannks Hebrew mie hizi picha nimekuja kuziona juzi juzi tu ila ni ndefu sana (nzuri )
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
you don't mess with Zohan...
bonge la picha
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Shoolay....Amitabh Bhachan.....
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Andha Khanoon...i dont remeber whor starred...by the way watu wanasema stering,stelingi sijui... badala ya starring..lugha bwana
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Andha Khanoon...i dont remeber whor starred...by the way watu wanasema stering,stelingi sijui... badala ya starring..lugha bwana
sorry who...hizi lugha za watu
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
524
Likes
60
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
524 60 45
Andha Khanoon...i dont remeber whor starred...by the way watu wanasema stering,stelingi sijui... badala ya starring..lugha bwana
Hii picha ya Amitabh na Amrish Puri niliiona kipindi sana..nakumbuka ilikuwa Cameo..
Si unajua Bongo miaka hiyo kila mtu anasema stelingi..Maluninga hayakuwepo mengi na watu waliokuwa wanasoma Daily News na Sunday news walikuwa wachache!! Watu tulikuwa tunangojea jumamosi tukapiganie magazeti ya Mfanyakazi!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Love in Goa...I like the soundtrack.....lakini ile langua ya pale Empire ilikua balaa hasa siku za IDD
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
524
Likes
60
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
524 60 45
Love in Goa...I like the soundtrack.....lakini ile langua ya pale Empire ilikua balaa hasa siku za IDD
Hii nayo ilikuwa classic. Sikukuu na wikiendi ilikuwa lazima ulanguliwe tiketi...ndio ilikuwa ulaji wa watu wengine miaka ile
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Hebrew,
Kurbani?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
My compliments...nilisahau spellings ndugu mwananchi
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Likes
631
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 631 280
Love in Goa...I like the soundtrack.....lakini ile langua ya pale Empire ilikua balaa hasa siku za IDD
Juzi juzi tu nilikuwa naangalia hizi Video.

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=uhozOgO1eiI[/ame]

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=z6RrbsjY6YY[/ame]
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Sikonge....compliments
 
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2008
Messages
524
Likes
60
Points
45
Hebrew

Hebrew

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2008
524 60 45
Hizi picha zilikuwa na stori nzuri sana ila kwa bahati mbaya tulikuwa hatujui kihindi
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,215
Likes
7,000
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,215 7,000 280
Kwenye theaters wasimulizi walikua kibao...
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,862
Likes
301
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,862 301 180
Mimi nilikuwa mpenzi sana wa picha za kihindi miaka ile ya 1980s.
Nakumbuka sana Majumba ya sinema ya Chox, Cameo, Avalon, Empire, Empress na Starlight ..wakati ule unalanguliwa ticketi kuona sinema kwenye haya maukumbi. Nawakilisha picha ninazokumbuka;

Naseeb ya Amitabh Bachchan
Hum Kisi Se Kum Nahin ya Rishi Kapoor
Qurbani ya Zenaat Aman na Feroz Khan
Disco Dancer ya Mithun Chakraborty
Nishaan ya Rekha na Jeetendra
Hum Se Hai Zamana ya Ranjeet

Nawakumbuka wengine kama kina Rekha, Amjad Khan (RIP), Ranjeet, Rishi na Rajiv Kapoor.
Nakumbuka darasa la pili jamaa alikuja toka Zoo (Mwanza) wakaingia kijijini sasa kila siku anatukusanya anatusimulia hizi movies hadi tunachelewa nyumbani - tulikuwa tunamwona kama star hivi wa hollywood
 
AlFahIm

AlFahIm

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2009
Messages
313
Likes
0
Points
0
AlFahIm

AlFahIm

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2009
313 0 0
Cameo walikuwa wanaonyesha Sholay kila sunday i think more then five years.
Movie ilikuwa nzuri sana ile....mpaka leo naweza kuitazama tema....
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,229
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified User
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,229 280
Dostana,Khabi Khabie;Amar,Akbar,Anthony
Amitabh Bachan,Rishi Kapoor,Zeenat,
 

Forum statistics

Threads 1,215,460
Members 463,210
Posts 28,549,511