Mnakaribishwa:JAKAYA KUTINGA DICOTA KWA Kishindo 22 sept 2011


LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
Bila shaka takwimu ina2onyesha ni safari ya mia tatu na tisini bila ya kuwa na aibu. Watanzania 2na mzigo mkubwa na bila kukosea ni hasara kwa taifa le2!
 
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Kilaza wetu mtoa Kafara huyo Dicota mmh FREEMASON yeye na Chenkapa
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,349
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,349 7,382 280
hivi maandamano yamefikia wapi, mnatukaribisha ili kutuchanganya siyo, wabongo wa marekani fanyeni kweli maandamano please.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Tunautakia mkutano mafanikio mema. Mtafurahia, mtanufaika na busara za JK. Hakuna mwenye ubavu wa kufanya maandamano dhidi ya Chaguo la Mungu. Maandamano yanaishia kuwa mawazo ya kishenzi ya baadhi ya wapuuzi wa CDM walioko Bongo.
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Tunautakia mkutano mafanikio mema. Mtafurahia, mtanufaika na busara za JK. Hakuna mwenye ubavu wa kufanya maandamano dhidi ya Chaguo la Mungu. Maandamano yanaishia kuwa mawazo ya kishenzi ya baadhi ya wapuuzi wa CDM walioko Bongo.
Speak sense you creature.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
496
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 496 180
Tunautakia mkutano mafanikio mema. Mtafurahia, mtanufaika na busara za JK. Hakuna mwenye ubavu wa kufanya maandamano dhidi ya Chaguo la Mungu. Maandamano yanaishia kuwa mawazo ya kishenzi ya baadhi ya wapuuzi wa CDM walioko Bongo.
Mawazo mgando hayo, huyo jamaa anafilisi taifa letu ambalo ni maskini saana kwa udhurumati wa CCM na viongozi wake!!!!!!!!!!!
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Speak sense you creature.
Bi Mkora, do you know the meaning of sense?..... may be if I say 'Slaa hates infidelity and poaching of other people's spouses' ...that will make sense to you?
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,248
Likes
179
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,248 179 160
Mtafurahia, mtanufaika na busara za JK..
Mwaka wa saba huu tunasubiri ili tufurahie na kunufaika.

Watoto wamepata nafasi vyuoni, Bodi ya Mikopo Ya Elimu ya Juu haina hela za kukopesha busara ingeanzia hapa
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,211
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,211 188 160
kishongo shoga au nimekosea jina lako??? chaguo lamungu alikuwa yesu pekee yake! ameshindwa kufanya jambo hata moja la kutengeza legacy yake labda watu watamkumbuka kuwa ni mtu alisafiri sana kuliko maraisi wote duniani! na ni mtu ambaye ataacha matatizo mengi katika nchi yake tangu ardhi iumbewe miaka million 2 iliyopita!
 
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2009
Messages
4,459
Likes
4,800
Points
280
Pakawa

Pakawa

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2009
4,459 4,800 280
Bi Mkora, do you know the meaning of sense?..... may be if I say 'Slaa hates infidelity and poaching of other people's spouses' ...that will make sense to you?
I think you are the one who does not know the real meaning of sense coz to you common sense is not that common. What has it got to do with Dr. Slaa???? acha hizo
 
K

kanyanga

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
110
Likes
4
Points
35
K

kanyanga

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
110 4 35
Hii njaa na matatizo kibao yanayotukabili nani muhusika mkuu ? Hakika ni huyo Kilaza a.k.a Kichwa cha Nazi chenye hadhi fake ya DR.Kwa binadamu yeyote mwenye akili zilizosheheni Hekima na Busara hawezi kutenda kama Kilaza wetu Mkuu. nilitaraji JK angekuwa hapa akisimamia kwa karibu hizi dhahama za ukosefu wa Umeme na upuuzi mwingine uliosababishwa naye akishirikiana na wezi wenzie.VP yupo na hana jukumu lolote la maana zaidi ya kufungua seminar, warsha na kukata utepe wa ufunguzi wa zahanati, kwanini huyu Kilaza anashindwa kumtuma huko ili yeye apate kushughulikia haya yaliyowashinda wahuni wake a.k.a Ministers.Raia wamechoka kuanzia wazalishaji viwandani hadi akina Mama ntilie, hakuna umeme, maisha yamekuwa magumu, kwa kuwa hakuna kipato.Huyu Kilaza anastahili kuaibishwa huko na hao wazalendo wa kweli.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
rais aliyetia fora kwa kuwa na ulinzi mkubwa
hata ndani ya nchi yake plus ambulance!
 
K

kanyanga

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
110
Likes
4
Points
35
K

kanyanga

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
110 4 35
Tunautakia mkutano mafanikio mema. Mtafurahia, mtanufaika na busara za JK. Hakuna mwenye ubavu wa kufanya maandamano dhidi ya Chaguo la Mungu. Maandamano yanaishia kuwa mawazo ya kishenzi ya baadhi ya wapuuzi wa CDM walioko Bongo.
Mawazo ya binadamu aliyetafunwa ubongo utayajua, kwani kipimo chake cha kufikiri hakizidi urefu wa pua yake.Ilikuwa wapi na lini ulipata kuongea na MUNGU kwamba hili ndo chaguo lake.Ondoa ukurutu humu jamvini
 
K

kanyanga

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
110
Likes
4
Points
35
K

kanyanga

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
110 4 35
rais aliyetia fora kwa kuwa na ulinzi mkubwa
hata ndani ya nchi yake plus ambulance!
Makofia, huo ulinzi kwa kodi zetu si suluhisho.Pigo takatifu la kuanguka kila mara na akiwa amezungukwa na hao walinzi ni dhahiri hakuna msaada wowote.I mean kilio cha wa TZ kuhusu maisha yao kuchakachuliwa ni moja ya sababu za Kilaza wetu kupiga mweleka iwe hadharani au mafichoni bedroom
 
K

kanyanga

Senior Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
110
Likes
4
Points
35
K

kanyanga

Senior Member
Joined Jul 15, 2011
110 4 35
kishongo shoga au nimekosea jina lako??? chaguo lamungu alikuwa yesu pekee yake! ameshindwa kufanya jambo hata moja la kutengeza legacy yake labda watu watamkumbuka kuwa ni mtu alisafiri sana kuliko maraisi wote duniani! na ni mtu ambaye ataacha matatizo mengi katika nchi yake tangu ardhi iumbewe miaka million 2 iliyopita!
Atakuwa Rais wa kwanza Tanzania kufungwa jela yeye na baadhi ya wanafamilia wake, achilia mbali akina Jairos and Others watakaomfuata coz kila dalili ya the begining of an end ziko wazi uhitaji kwenda kwa Sheik Y.Hussein Jr kujua.Kuanguka kwa East Europe zilikuwa ni njozi enzi hizo, leo ni kweli inayoelekea kusahaulika kwamba hapo zama za kale ilikuwa ni hadithi ya Alinacha.Gaddafi he is no longer in power, amejichimbia kwenye shimo kama Fuko, mwamba aliyekuwa anatisha hata ilikuwa taabu kupita karibu na Ikulu yake na kunyoosha kidole kumwelekeza ilipo Ikulu ya Libya.Hosni Mubarak anaishi kwenye banda lenye wavu na chuma kama Kuku alipopelekwa mahakamani, kesi yake inaendeshwa kwenye Police Academy mahali kulipokuwa na picha yake kubwa langoni mwa chuo hicho.Huyu kilaza ameshindwa kung'amua hayo kwa kudhani atakuwa Presidaa wa maisha yaani akitoka Ikulu anaingia kaburini.
 
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,157
Likes
203
Points
160
Age
38
Mangimeli

Mangimeli

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,157 203 160
Mawazo ya binadamu aliyetafunwa ubongo utayajua, kwani kipimo chake cha kufikiri hakizidi urefu wa pua yake.Ilikuwa wapi na lini ulipata kuongea na MUNGU kwamba hili ndo chaguo lake.Ondoa ukurutu humu jamvini
<br />
<br />
jamani jukwaa hili huru mbona mnamshhambuli uyu kijana ivyo ametoa mawazo yake na inabidi yaeshimiwe acheni izo.
 

Forum statistics

Threads 1,213,802
Members 462,292
Posts 28,490,656