Mnajimu yahaya hussein na ccm kunani?


Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Heshima kwenu wakuu




Jana usiku nilikuwa nikiangalia Chanel Ten, ndipo akaingia Sheikh Yahaya hussein na mambo yake, kwa kifupi mzee huyu alikuwa akimfagili JK kwa ushindi wake, alidiliki kumuita JK "Super President" kwa sababu zifuatazo;-
  1. JK alifanyiwa "midahalo" na maraisi watatu waliomtangulia kuwa anafaa, na hakuna raisi mwingine aliyefanyiwa hayo.
  2. JK ni chaguo la Mungu, akitumia vitabu vitakatifu kudhihilisha hili, kwenye Bible alitumia kitabu cha Isaya (siikumbuki aya)
  3. Baada ya JK kuchukua nchi, Bush alikuja Tanzania akakaa siku nne (ambapo ni tukio la kihistoria) na kutupatia vyandarua pia dola 800million zilitokana na safari yake kuja hapa
  4. JK alimaliza mgogoro wa kenya
Mzee huyu alikwenda mbali zaidi na kumsifia mke wa JK Bi Salima akisema hakuna raha kama yeye (Kwa tafsiri ya huyu mzee, mwanamke ni raha thus why alimwita Bi Salima "raha", alimfananisha na bikira Mariamu aliyetukuka kuliko wanawake wote. Aidha alisema haya juu yake.
  1. Alikwenda nyumbani kwake(Salima) siku moja kumwamkia akakuta watoto wake wakifundishwa Quran nyumbani chini yake, hii ikamfanya kuona hakuna kama yeye
  2. Pia walimwita kwenye mashindano ya kusoma Quran, Bi Salima alifanya vizuri sana
Mwisho huyu mzee aliwatakia watanzania wote sikukuu njema ya Iddi (hapo kesho) akisema sikukuu ya mwaka huu imekuja wakati mwafaka watanzania "wakisherekea" ushindi wa CCM na JK

Sasa mimi najiuliza, huyu mzee ni nani ndani ya CCM na selikali ? akumbuke alisema uchaguzi usingekuwepo mwaka huu na kudai mgombea mmoja atakufa, hayajatokea yote haya, au yeye na Tambwe wako kitengo kimoja ndani ya CCM?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Naona mnajimu ameopona sasa
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
aliniboa sana pale alipolazimisha wale watoto eti waseme"Tunataka Kikwete atuongoze"haya semeni mtoto mmoja akaakaa kimnya akamuuliza wewe mbn husemi mtoto bado kimnyaaaaaaaaaaaaaa,alafu mmmh sura yake kama imeshaanza kuchoka maana jana bana angekuwa ni mwanamke anaetumia mkorogo tungesema umedunda.
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
aliniboa sana pale alipolazimisha wale watoto eti waseme"Tunataka Kikwete atuongoze"haya semeni mtoto mmoja akaakaa kimnya akamuuliza wewe mbn husemi mtoto bado kimnyaaaaaaaaaaaaaa,alafu mmmh sura yake kama imeshaanza kuchoka maana jana bana angekuwa ni mwanamke anaetumia mkorogo tungesema umedunda.
Hapa umenikumbusha, yule mtoto mmoja alikuwa kashika tama halafu tena kanuna
 
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2010
Messages
299
Likes
2
Points
0
jyfranca

jyfranca

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2010
299 2 0
Antmbw. Hana lipya .... ingekua mtabiri kweli angekua anajificha oh mara hakuna uchaguzi, atkufa huyu, mara sijui ivi, nja inamsumbua
 
October

October

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2009
Messages
2,147
Likes
5
Points
135
October

October

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2009
2,147 5 135
Achaneni na huyu Mzee,
Sijui ni nani huwa anampa jukwaa la kueneza mauzauza yake.
Huyu angetakiwa kunyimwa jukwaa la kuongelea maana anachosema hakisaidii taifa, akae nyumbani kwake aongee na watoto/wajukuu wake.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,937
Likes
228
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,937 228 160
Yahya si ni mlinzi wa Kikwete!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Shiiiiiiiiindwa!!! Kwa Jina La Yesu!!!!!!!!!!!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,584
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,584 280
Sheikh bana ananikuna sana mie
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,026
Likes
4,646
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,026 4,646 280
Uchawi uchawi uchawi uchawi nchi ikongozwa na walozi haifiki kokote kimaendeleo. Waarabu walikuwa wakitegemea uchawi kufanya mambo yao wakagundua hauwasaidii lolote..wameachana nao sisi bado tunang'ang'ania mabo yasiyo na kichwa wala miguu! Aibu
:A S angry:
 
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2009
Messages
5,556
Likes
1,353
Points
280
Kiby

Kiby

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2009
5,556 1,353 280
Hii ni changamoto kwa mchungaji yule wa Moshi aliyesema kuwa uchaguzi wa mwaka huu utashangaza wengi kwani Mungu kamwambia yeyote atakaetegemea nguvu za uchawi hatashinda uongozi, na ikitokea akashinda basi mchungaji kadai yupo tayari kupigiwa mawe. Sasa Jk siyo siri anautegemea sana uganga wa Yahya na wote wawili yaani Jk na Yahya wanajivunia matokeo ya ufundi wao hadharani bila hata kificho. Sasa ni zamu ya yule mchungaji kujitokeza hadharani ili tumpe zawadi yake ya mawe aliyoomba, au ajitokeze kuomba msamaha kwa wa Tz kuwa hakuzungumza na Mungu ama atujulishe kuna county attack gani na mda uwe specific vinginevyo hatutamuelewa na hata kama asipojitokeza tutamtafuta ili tumpe stahiki yake (mawe)!!
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Antmbw. Hana lipya .... ingekua mtabiri kweli angekua anajificha oh mara hakuna uchaguzi, atkufa huyu, mara sijui ivi, nja inamsumbua
Ebana...eeeeeehhhh!!!! utakula BAN wewe..... ila me nakuunga mkono maana huyu jamaa kwanza nikimuona tu, achilia mbali utabiri wake, nasikia kifuchefuche......
 
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
1,029
Likes
35
Points
145
Mabel

Mabel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
1,029 35 145
Hii ni changamoto kwa mchungaji yule wa Moshi aliyesema kuwa uchaguzi wa mwaka huu utashangaza wengi kwani Mungu kamwambia yeyote atakaetegemea nguvu za uchawi hatashinda uongozi, na ikitokea akashinda basi mchungaji kadai yupo tayari kupigiwa mawe. Sasa Jk siyo siri anautegemea sana uganga wa Yahya na wote wawili yaani Jk na Yahya wanajivunia matokeo ya ufundi wao hadharani bila hata kificho. Sasa ni zamu ya yule mchungaji kujitokeza hadharani ili tumpe zawadi yake ya mawe aliyoomba, au ajitokeze kuomba msamaha kwa wa Tz kuwa hakuzungumza na Mungu ama atujulishe kuna county attack gani na mda uwe specific vinginevyo hatutamuelewa na hata kama asipojitokeza tutamtafuta ili tumpe stahiki yake (mawe)!!
Huyu mzee kamaliza kambi yake (sijui bagamoyo au wapi) ya kumsaidia JK kupata ushindi kwa nguvu za giza karudi kwa kasi
 
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2009
Messages
1,240
Likes
400
Points
180
M

Milindi

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2009
1,240 400 180
katika tembea tembea niliwahi kutembelea zanzibar na kukutana na maongezi kuwa huyu mnajimu aliwahi kufungwa zanzibar kwa kosa la kuingilia kinyume na maumbile.najua wa zenj nao ni wana jamii tunaomba ukweli kuhusu hili.
 
S

Samat

Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
35
Likes
0
Points
0
S

Samat

Member
Joined Dec 20, 2009
35 0 0
Ndo wale wale tu wa CCM, yupo chini ya CCM huyo, na ndio maaana alijifanya kutabiri kifo kwa maraisi tena akasema watakao mpinga JK, hakukuwa na lolote zaidi ya kuwatishia watu na kuwatia woga wa kugombania nafasi... na vile vile kuwafanya wananchi wajiandae kisaikolojia kumpigia kikwete.. Hivi hamna habari, huyu ni shushu wa CCM, anajifanya mtabiri kumbe anasaidia serikali...
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Katika nchi zilizoendelea, wataalam katika fani mbalimbali za kitaaluma husakwa na, kama tegemeo la taifa, kukabidiwa jukumu la kuwa MSAURI wa Rais hata kama mtu huyu hana dini sawa na mheshimiwa, rangi, ukabila, ama itikadi za kichama. Nchi hizi hufanya vizuri sana kiuchumi na maeneo mengine muhimu kwa jamii.

Hapa nyumbani, nimebaini tu baada ya kupitia maoni yenu hapo juu kwa kumbe wengi hamfahamu Sheikh Yahaya Hussein na mguso wake katika ikulu yetu ya sasa. Huyu ndugu ndiye tegemeo kutuangazia uchumi wetu wa nchi itakavyokua siku za uso. Na kweli mfumuko wa bei nchini mwetu kila kukicha huruka sana moto wa msitu wa Amazoni kule Brazil; hili benchi la ufundi na viona-mbali binafsi linatafuna taifa bila hata kutoa risiti ya malipo. Kwa kiti chake hicho hicho hachelewi kutoa ushawishi wa ajabu kutaka kupenyeza ndani ya katiba yetu mawazo sumu ya ki-udini bila kuhojiwa na mtu.

Baba huyu anasadikika kuwa na uwezo mkubwa sana wa kuona mambo kabla yetu sisi ambayo mara nyingi huchele sana kutokea wakati mwingine usitokee kabisa. Huyu ndiye Mzee Yahaya Hussein, mzee wa lango la Jiji Magomeni Mikumi. The World is like that men!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,440