Mnaisingiazaga CCM eti inaiba kura: CHADEMA je?


L

lendomza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
397
Likes
226
Points
60
L

lendomza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
397 226 60
MAHAKAMA KUU YA
ARUSHA YATENGUA
USHINDI WA MBUNGE
ONESMO OLE NANGORO

je huyu mbunge ni CCM au chadema?kama walicheza rafu za kura kwenye ubunge ina maana kwenye kura za urais waliacha rafu hizo?

sitaki matusi nataka hoja!!
 
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2014
Messages
2,537
Likes
3,241
Points
280
dlnobby

dlnobby

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2014
2,537 3,241 280
Mmmh kuna wakati huwa nafikiria ivii ukiwa kada wa lumumba lazima kujitoa ufaham.....nafikiria tuu
 
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
561
Likes
287
Points
80
amadeusity

amadeusity

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
561 287 80
MAHAKAMA KUU YA
ARUSHA YATENGUA
USHINDI WA MBUNGE
ONESMO OLE NANGORO

je huyu mbunge ni CCM au chadema?kama walicheza rafu za kura kwenye ubunge ina maana kwenye kura za urais waliacha rafu hizo?

sitaki matusi nataka hoja!!
UK. La. Za unausika apo tafta odds ratio ni ngapi kama unajua research.!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,406
Likes
14,648
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,406 14,648 280
MAHAKAMA KUU YA
ARUSHA YATENGUA
USHINDI WA MBUNGE
ONESMO OLE NANGORO

je huyu mbunge ni CCM au chadema?kama walicheza rafu za kura kwenye ubunge ina maana kwenye kura za urais waliacha rafu hizo?

sitaki matusi nataka hoja!!
Wewe hoja yako ni Ipi??
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,416
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,416 280
MAHAKAMA KUU YA
ARUSHA YATENGUA
USHINDI WA MBUNGE
ONESMO OLE NANGORO

je huyu mbunge ni CCM au chadema?kama walicheza rafu za kura kwenye ubunge ina maana kwenye kura za urais waliacha rafu hizo?

sitaki matusi nataka hoja!!
Huna hoja...
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,315
Likes
6,302
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,315 6,302 280
Mmmh kuna wakati huwa nafikiria ivii ukiwa kada wa lumumba lazima kujitoa ufaham.....nafikiria tuu
Rules za kuwa kada mtiifu
1.Akili weka mfukoni
 
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2014
Messages
2,747
Likes
1,067
Points
280
babatovu

babatovu

JF-Expert Member
Joined May 5, 2014
2,747 1,067 280
Rejea kura za Maruhani bune maalumu la katiba.
 
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
817
Likes
912
Points
180
Mkwaha

Mkwaha

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
817 912 180
Ikiwa Mkurugenzi Ni Kada Wa CCM Pia Ndio Anakuwa Msimamizi Wa Uchaguzi Wa Jimbo. Hivi Chama Cha Upizani Kinawezaje Kuiba Kura??
 
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
3,864
Likes
1,749
Points
280
Age
48
Gangongine

Gangongine

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
3,864 1,749 280
MAHAKAMA KUU YA
ARUSHA YATENGUA
USHINDI WA MBUNGE
ONESMO OLE NANGORO

je huyu mbunge ni CCM au chadema?kama walicheza rafu za kura kwenye ubunge ina maana kwenye kura za urais waliacha rafu hizo?

sitaki matusi nataka hoja!!
KAKA HAO CDM UTAWAWEZA? KILA SIKU WANASINGIZIA WAMEIBIWA. LETENI USHAHIDI HAWANA! BASI INAKUWA KITUKO TU!
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
48
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Hata kura za urais machadema yaliiba sana.

Hadi viongozi Wa ccm waliowasaidia kuiba kura ,walilipwa fadhila ya kupewa ubunge wa viti maalumu chadema.!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,025
Members 474,927
Posts 29,243,709