• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mnaikumbuka hii ya Tundu Lissu? Ilikuwa ni session ya asubuhi. Risasi 16 ndani ya mwili wake ilikuwa zimlaze ndani ya futi sita!

Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
5,336
Points
2,000
Kitaturu

Kitaturu

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
5,336 2,000
Nilikuwa napitia archives ya YouTube, nikakutana na hii hotuba yenye maneno makali kwelikweli ya Tundu Lissu dhidi ya watawala.....

Ilikuwa ni Septemba, 2017 alipopata nafasi ya kuchangia azimio lililoingizwa na wabunge wa CCM ndani ya bunge kumpongeza Rais Magufuli....

Ni kuhusu zile kamati za uchunguzi za akina Prof. Osoro na Mruma kuhusu mikataba ya uchimbaji na sekta ya madini kwa ujumla....

Wakitegemea kuwa jamaa (TL) ataiabudu na kuisifia sanamu iitwayo "MEKO", mambo yalikuwa tofauti sana....

Jamaa alishusha nyundo za uhakika za kuuponda uamuzi huo wa Meko na kamati husika huku akitumia facts, takwimu na historia....

Hii iliwaudhi sana wanaCCM wa ndani na nje ya Bunge. Nadhani hii ndiyo ilichangia sana kuharakisha mission ya kumuua siku hiyo hiyo ambayo kwa uwezo wa Mungu Yehova, ili- fail vibaya.....

Kiukweli Bunge kukosa wabunge kama hawa is a big tragedy na sisi wafuatiliaji wa bunge tumekosa ladha nzuri ya bunge halisi....

Hebu mtazame na msikilize wewe mwenyewe ktk video hii hapa chini.....

Hiyo ya dakika 11 na sekunde 29 alichangia asubuhi na mchana akapigwa Risasi....!!


Hii
 
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2011
Messages
3,663
Points
2,000
Savimbi Jr

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2011
3,663 2,000
TL ni moja ya maajabu ya mungu,Tukio la September 7 ni dhahiri kuonyesha kwamba mungu yupo,16 risasi za SMG mwilini,kupoteza 90% ya damu,Siku mbili yupo comma lakini ali survive ,Big Up Kamanda Mbowe na timu nzima ya makamanda waliokuwa dodoma kwa support yenu.
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
17,988
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
17,988 2,000
..Zile taarifa ni kweli zilikuwa RUBBISH.

..na ndiyo maana tumeachana na madai ya usd 191 billion.

..pia hatujalipwa kishika uchumba cha usd 300 million.

..pia hatujaweza kuwashtaki Accacia popote pale.

..Accacia amerudia status yake ya miaka ya 90 ambapo waliingia nchini kama Barrick.

..na kwasababu ripoti zilikuwa dhaifu ndiyo maana Prof.Kabudi na timu yake walizidiwa ktk majadiliano kiasi cha Prof kukata tamaa na kujaribu kujiuzulu.

NB.

..Prof.Mruma na Prof.Ossoro walikuwepo kwenye timu iliyokuwa ikijadiliana na Barrick. Kama ripoti zao zilikuwa za kweli kwanini wameshindwa ku-deliver usd 191 billion walizosema tunawadai Accacia?
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
34,163
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
34,163 2,000
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
1,937
Points
2,000
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
1,937 2,000
TL ni moja ya maajabu ya mungu,Tukio la September 7 ni dhahiri kuonyesha kwamba mungu yupo,16 risasi za SMG mwilini,kupoteza 90% ya damu,Siku mbili yupo comma lakini ali survive ,Big Up Kamanda Mbowe na timu nzima ya makamanda waliokuwa dodoma kwa support yenu.
Mungu yupo. Am a medical professional. Lakini Mungu yupo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
1,588
Points
2,000
Halaiser

Halaiser

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
1,588 2,000
Nilikuwa napitia archives ya YouTube, nikakutana na hii hotuba yenye maneno makali kwelikweli ya Tundu Lissu dhidi ya watawala.....

Ilikuwa ni Septemba, 2017 alipopata nafasi ya kuchangia azimio lililoingizwa na wabunge wa CCM ndani ya bunge kumpongeza Rais Magufuli....

Ni kuhusu zile kamati za uchunguzi za akina Prof. Osoro na Mruma kuhusu mikataba ya uchimbaji na sekta ya madini kwa ujumla....

Wakitegemea kuwa jamaa (TL) ataiabudu na kuisifia sanamu iitwayo "MEKO", mambo yalikuwa tofauti sana....

Jamaa alishusha nyundo za uhakika za kuuponda uamuzi huo wa Meko na kamati husika huku akitumia facts, takwimu na historia....

Hii iliwaudhi sana wanaCCM wa ndani na nje ya Bunge. Nadhani hii ndiyo ilichangia sana kuharakisha mission ya kumuua siku hiyo hiyo ambayo kwa uwezo wa Mungu Yehova, ili- fail vibaya.....

Kiukweli Bunge kukosa wabunge kama hawa is a big tragedy na sisi wafuatiliaji wa bunge tumekosa ladha nzuri ya bunge halisi....

Hebu mtazame na msikilize wewe mwenyewe ktk video hii hapa chini.....
View attachment 1369164
View attachment 1369176
Hakika Mola Yu pamoja nae. Hakika Yu Hai Yu pamoja nasi. Jina la Bw Lihimidiwe Milele. AMEN.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
2,674
Points
2,000
Mzee Kigogo

Mzee Kigogo

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
2,674 2,000
Lissu ni habari nyingine.
 
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
7,243
Points
2,000
Proved

Proved

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
7,243 2,000
Mungu ni mwema kila wakati! Leo TL bado yupo hai pamoja na kumiminiwa risasi.
 
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
1,324
Points
2,000
ngozimbili

ngozimbili

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2011
1,324 2,000
Naona wengi hawajasikiliza vizuri clips zote mbili,tungelisikiliza kwa makini tungelia kwa jinsi tulivyo wa hovyo,tunatunga sheria zinazopingana zenyewe kwa ushabiki tu sijui tunakwenda wapi? na bado hao wanaotumulikia tunawafukuza bungeni,sijui baada ya 2020 nchi itakuwaje kama wapambe wa chama kimoja watajaa bungeni yaani MSIBA unalisubiri Taifa letu.
Pascal Mayalla
 
HOLYMAN FIDELIS

HOLYMAN FIDELIS

New Member
Joined
May 12, 2018
Messages
2
Points
45
HOLYMAN FIDELIS

HOLYMAN FIDELIS

New Member
Joined May 12, 2018
2 45
Naona wengi hawajasikiliza vizuri clips zote mbili,tungelisikiliza kwa makini tungelia kwa jinsi tulivyo wa hovyo,tunatunga sheria zinazopingana zenyewe kwa ushabiki tu sijui tunakwenda wapi? na bado hao wanaotumulikia tunawafukuza bungeni,sijui baada ya 2020 nchi itakuwaje kama wapambe wa chama kimoja watajaa bungeni yaani MSIBA unalisubiri Taifa letu.
Pascal Mayalla
Tutapata wapi kifaa kama hiki?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lyaule Kitundu

Lyaule Kitundu

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
599
Points
1,000
Lyaule Kitundu

Lyaule Kitundu

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
599 1,000
Hiyo ya pili imekaa kizalendo mpaka machozi yanakaribia kutoka.

Hasa hapo mwishoni anapomalizia kwa kusema, "maneno yangu yanaweza kuwa makali Sana, lakini Nani hapa anayeweza kuniambia haya ninayoyasema hapa Ni ya uongo? Nani hapa anayeweza kusema haya yaliyofanyika Ni sahihi? Maangamizi ya bunge letu yanatokana na hiki kibwagizo pendwa kinachoitwa hati ya dhararura".

Aisee so touching.. hata bunge zima wakiwemo CCM walinyamaza kimya kutafakari uzito wa kauli ya TL

Ni miaka mingapi itapita kumpata mbunge wa namna hii Tena?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,403,170
Members 531,107
Posts 34,416,238
Top