Mnaiamini CHADEMA, niaminini na mimi, ni kweli Tanzania itachomoka hapa ilipo!

  • Thread starter President Elect
  • Start date

President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
7
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 7 35
Kila ninapowaza utajiri wa rasilimali za nchi yetu na kulinganisha na umaskini wa watu wa Taifa hili, napigwa na butwaa! Naamini kwa roho nyeupe kabisa bila ya kinyongo dhidi ya CCM, kuwa hapa tulipofikishwa na chama tawala pametosha, CHADEMA => IKULU 2015
 
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Likes
51
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 51 0
Katiba mpya mnaitambua? Si mlimtaka Baregu ajitoe msusie mchakato sasa huo uchaguz wa 2015 katiba ipi mnapendekeza itumike!
 
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
2,524
Likes
6
Points
135
L

Lilambo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
2,524 6 135
We Vp au bado una usingiz? Unatupia upuuzi wako asubuhi!
 
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
3,916
Likes
2,947
Points
280
Age
32
F

Farudume

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2013
3,916 2,947 280
Naunga Mkono HOJA.Safu ya juu ya CCM Imewekeza Mbinu mbalimbali za Kilaghai za Kubaki Madarakani kwa Gharama yoyote lakini haina Mbinu za Kisasa za Kuwakomboa Wananchi kutoka katika Umaskini uliotamalaki.Ipo haja kwa Wananchi kuungana na kuhakikisha CCM inachagua Viongozi Waadilifu na wenye Uwezo wa Kiuongozi au kubadili chama tawala.
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
7
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 7 35
kujikwaa si kuanguka; 'hatuikubali rasimu ya katiba kwa asilimia 100' Kinana - katibu mkuu CCM!
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
7
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 7 35
nimeamka, watanzania tumeamka, CHADEMA-M4C imetuamsha, waliolala wataamshwa tu na kelele za CHADEMA! au vipi potezea, si unatuona sisi wapuuzi => 2015, karibu IKULU!!!!!!
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,621
Likes
5,548
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,621 5,548 280
In CHADEMA we trust!
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Hujasikia kule mbeya wana kambi ya mafunzo ya kijeshi? je lengo lao ni nini? cdm au cuf wakifanya hivyo ni kosa?
 
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
690
Likes
7
Points
35
President Elect

President Elect

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
690 7 35
Ninaamini CHADEMA wana nia njema na Taifa letu, ila CCM....mmmh.....mmmh!!!
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,529
Likes
2,142
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,529 2,142 280
kujikwaa si kuanguka; 'hatuikubali rasimu ya katiba kwa asilimia 100' Kinana - katibu mkuu CCM!
mwanzoni kabisa ccm iliamini kuwa hatuitaji katiba mpya!(ref. Tambwe hiza et al)
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,458
Likes
1,371
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,458 1,371 280
hii serikali inayofanya mtihani na kurisiti yenyewe lazima i'rest in peace 2015, haiwezi kuongoza akili kubwa.
7+8=14
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Yu wapi celina kombani na welema? Ambao walipinga kwa nguvu zote

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,618
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,618 280
We chukulia tu ccm watutawale tena miaka 50, ivi kweli inaingia akilini ?! Ivi na wao ccm watakubali kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,272,337
Members 489,924
Posts 30,448,094