MMU EXCLUSIV INTRVIW IJUMAA HI!!! Ciello kufngka on her Luxurious Dating Life Till She Bcms a Wife!

lara 1

JF-Expert Member
Jun 10, 2012
15,661
2,000
Wakubwa zangu shikamooo!!!!!!!!

Weraaaa weraaaaaaaaaaa! (Sitoi bila Helaaaaaa! Ooooopps off the records)


Ijumaaa hii kama kawa kama Dawa Tunayo Young Blood in The House, Kizazi kipya hiki, si mwingine ni your one n only Sister Ciellooooooooooo!!!!! (Alienda kumuona Padri juzi hapa wajameni, maybe anataka kujiunga na Unovisi, au hata Ulei si mbaya)

Topic: The Luxurious Dating Lifestyle and the journey to Wife Hood!!!!!!

Guest: Ciello

Host: Lara 1 and Zinduna

Time: 10:00am Nairobi Time


Si ya kukosa, si ya kuhadithiwa! Dont miss it!!!!!!!!! Dating will be examined in details!!!!!!!!!!!!!! Vijana mmje kujipima ubavu sio kung'aa ng'aa sharubu tu mjini hapa!!!!!!!!!!!!


LOVE YOU ALL!!!!!!! YOU ARE MOST WELCOME!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:

Suprise

JF-Expert Member
Nov 2, 2012
2,697
2,000
naomba muongozo, ile thread ya kwenda kwa padri alisema bado yupo yupo sana, na leo unasema life to bcm wife, au me cielewi jamani nichoreeni picha,
 

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
Can't wait kabisa

Luxurious Dating? Lazima nije chukua maujuzi ya ku-catch big fishes
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,254
2,000
HUYU kama ashwahi kuhojiwa vile...sikumbuki alihojiwa na Zinduna au?....anyway ngoja tuvute subira kumsikiliza binti wa kileo Ciello akimwaga MBUNGI...
 
Last edited by a moderator:

Kongosho

JF-Expert Member
Mar 21, 2011
36,025
1,500
Ha ha ha ha, anaishi ITV, kama kim kadashani


Where hav u been? Miss u

Huwa anajifanyia interview mwenyewe every early hours!

Just think a little harder, kitu gani ambacho hukijui kwake, maana hata hajaulizwa huwa anajieleza!
 

Kaunga

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
12,564
2,000
Ha ha ha ha, anaishi ITV, kama kim kadashani


Where hav u been? Miss u

CNN weye, usimshushie hadhi muke ya watu. LOL
Around my dear; somebody messed up with my password and JF was kind of slow in resolving that problem. I missed chatting with you coz, l was reading you as a guest!
 

Mwali

JF-Expert Member
Nov 9, 2011
7,018
0
CNN weye, usimshushie hadhi muke ya watu. LOL
Around my dear; somebody messed up with my password and JF was kind of slow in resolving that problem. I missed chatting with you coz, l was reading you as a guest!
Kaunga Karibu tena mwaya. Kumbe na wewe ulipotea kidogo?
lara 1, I can't wait. Nitakuwepo kesho. Tunaruhusiwa kuuliza maswali?
Zinduna, I miss you bad! Nitafurahi kukuona tena mpendwa.
 
Last edited by a moderator:

Kaunga

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
12,564
2,000
Kaunga Karibu tena mwaya. Kumbe na wewe ulipotea kidogo?
lara 1, I can't wait. Nitakuwepo kesho. Tunaruhusiwa kuuliza maswali?
Zinduna, I miss you bad! Nitafurahi kukuona tena mpendwa.

Thanks Mwali, it is good to be missed though. Nawe karibu maana weye ulipotea sana tu na wala si kidogo!
 

Dark City

JF-Expert Member
Oct 18, 2008
16,269
2,000
So far:
1. MMU tayari, several times,(The Boss,Mtambuzi)
2. Chit-Chat tayari(Madame B,
3. Jukwaa la siasa tayari(att Zitto).
4. Jukwaa la Wakubwa(???...Wapi Maria Roza?)
5. Teknolojia /???
6. Habari Mchanganyiko????

Umefikiria nini Mr Chairman??

Me...no word!

Babu DC!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom