Mmoja Afariki na wawili wajeruhiwa kwa umeme

Mtagwa lindi

JF-Expert Member
Mar 12, 2012
301
225
Mtu mmoja Victor Guntram Mbangayao amefariki dunia baada ya kugusa nyaya za umeme zilizokuwa zimeanguka kijiji cha Narukoo chukuti wilayani Ulanga na wengine wawili kujeruhiwa picha zitafuata
 

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
May 9, 2007
3,735
2,000
Masikini Baba wa Watu, Poleni sana Ndugu, Marafiki kwa kifo cha ghafla cha Baba huyu. R.I.P
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
R.I.P victor!huenda pia hapo kijijini hakuna mwenye kutumia huo umeme kutokana na cost kubwa za uunganishwaji na tanesco
 

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Jan 8, 2011
5,131
2,000
Ina maana TAANI-SIKO hawakuwa wametoa tahadhari hadi mzee wa watu ashindwe kumaliza mwaka kirahisi namna hiyo?. Hii immunity ya TAANI-SIKO inabidi ifutwe ili nao wakileta madhara walipe fidia kama watu wengine.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom