Mmmhh, Mwanamke Mrembo Kunuka Kinywa, Kwakweli Inasononesha!!


Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
137
Points
160
Age
56
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 137 160
Wadau wa jamvi hili,

Hivi imewahi kuwatokea unakutana na binti mrembo wa haja, mwenye umbo linalopendwa na wengi na mvuto wa kila aina bila kusahau sauti nyororo ya mahaba lakini kinywa chake harufu mtindo mmoja? I am real sorry for my lovely sisters, hali hii imenitokea na ilinisononesha sana maana hata "kick" niliikosa nikabaki nasingizia ugonjwa tu ingawa baadaye nilifanikiwa kwa taaaaabu sana. Mbaya zaidi, ashiki yake inaonekana ipo kwenye kula denda, just imagine!!!

Jamani ndugu zangu wanaume na wanawake najua baadhi ya akina dada hunu jamvini watakwazwa na uzi huu lakini nimelazimika kuweka mambo hadharani ili iwe msaada kwa wengine. Jamani tuwe wakweli usafi wa kinywa ni very crucial katika mapenzi na hauji bila kujishughulisha. Lazima kuwe na affirmative action ya mtu katika kuhakikisha kuwa kinywa kinakuwa ksafi muda wote.

Weekend njema.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,582
Likes
43,495
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,582 43,495 280
Kwa hiyo mwanamke asiye "mrembo" akinuka kinywa ni sawa? Haisononeshi?
 
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,008
Likes
137
Points
160
Age
56
Kingcobra

Kingcobra

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,008 137 160
Kwa hiyo mwanamke asiye "mrembo" akinuka kinywa ni sawa? Haisononeshi?
Hiyo inasikitisha lakini kwa mrembo inasononesha! Nadhani nimeeleweka sasa.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,499
Likes
185
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,499 185 160
Mi nishakuaga na mwananke wale wachamba kwa toilet pepa ( kunradhi kwa kuongelea hili). Sasa anakuja mtiane huku hajajiswafi kwa maji, sasa kunakua na kauvundo flani ivi kanakera sana. Day 1 nikavumilia ila sikumaliza maana ile kharf sie wangine hatuziezi. Sasa siku ya pili kabla ya kutiana nkamwonyesha washroom, loh kurudi mambo yakawa yaleyale, nikasema labda hivi ndio walivo wanaake wa bara (watani msikasirike)..nika-allow uhusiano uchukuliwe na kifo cha asili. Kimsingi usafi ni muhimu ili kufaudu tundi.

Wakatabahu/
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
11
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 11 0
Mkuu Kingcobr, umesema ukweli kabisa. Haipendezi kabisa binti anajiremba kwa kila hali halafu anasahau kinywa. Bora wewe ulijitahidi kupata hata kabao kamoja. Mimi nikisikia harufu ya kinywa hata kama binti kasaula kila kitu, mzee huwa hastuki kabisa. Usafi muhimu sana.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,129
Likes
1,884
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,129 1,884 280
Mbona hapa bongo wanawake wengi tu hupendeza kwa macho kosa tu msalimie, mtumeee utakimbia. Mdomo, kwapa, harufu za mikorogo, na za kukukimbiza wewe utazipata hapo. Kuna baadhi wasafi lakini wengi wao wana harufu za migogoro halafu wanalilia kuolewa. Jipende ili umvutie mwanamme siyo kumlalamikia Mungu kila kukicha lini utapata mtu wako. Nanyi ndugu zangu wanaume, tafadhali nanyi mjitahidi hata kujichamba wacheni uvivu jamani. Binadamu utanukaje?
 
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,087
Likes
775
Points
280
Wi-Fi

Wi-Fi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,087 775 280
kingcobra, kama mdomoni hali ndio kama ivyo vipi mtaroni?? anywei kuna watu wengine wana matatizo ya kutoa harufu japo anafanya kila jitihada kujisafisha lakini ndio ivyo. you cant find someone hundred percent perfect kila mtu ana strength and weakness zake.
 
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
2,224
Likes
48
Points
145
Iselamagazi

Iselamagazi

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
2,224 48 145
Ngoja waje wenyewe wajitetee!
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Kweli inakera kuna mdada huwa nikizungumza nae lazima kuwe na umbali wa mita fulani maana ni uvundo balaa. Mimi nakushauri mpe Big G kabla ya denda.
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
29
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 29 0
Kweli inakera kuna mdada huwa nikizungumza nae lazima kuwe na umbali wa mita fulani maana ni uvundo balaa. Mimi nakushauri mpe Big G kabla ya denda.
Wengine hata Big G haisaidii tena basi wakati mwingine ndiyo inakuwa balaa zaidi.
 
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
684
Likes
4
Points
35
Age
26
prianka

prianka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
684 4 35
duuu lkn wengine inakuaga ugonjwa na wengine uvivu unachangia na wengine kujipodoa usoni kwingine watasafisha badae
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,011
Likes
99
Points
145
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,011 99 145
Maradhi ya kwenye kinywa na fizi husababisha harufu mbaya. Zaidi ya kuusafisha ni vizuri pia kumuona mganga wa meno unapohisi mdono unatoa harufu.

Sent from my GT-I9100 using Tapatalk 2
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,177
Likes
213
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,177 213 160
Mi nishakuaga na mwananke wale wachamba kwa toilet pepa ( kunradhi kwa kuongelea hili). Sasa anakuja mtiane huku hajajiswafi kwa maji, sasa kunakua na kauvundo flani ivi kanakera sana. Day 1 nikavumilia ila sikumaliza maana ile kharf sie wangine hatuziezi. Sasa siku ya pili kabla ya kutiana nkamwonyesha washroom, loh kurudi mambo yakawa yaleyale, nikasema labda hivi ndio walivo wanaake wa bara (watani msikasirike)..nika-allow uhusiano uchukuliwe na kifo cha asili. Kimsingi usafi ni muhimu ili kufaudu tundi.


Wakatabahu/
My dear LARA1 hivi Kinondoni ni Bara ??????,
MwanaJamiiOne...........Nivea, Ciello........GFsonwin......KIng'asti ........wajameni hata kwa walio abroad hii habari imekaaje hapa..........dizzzzzziiiiiieeeeeeeee...............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mmmmmmhhhhh......ntatukanwa hapa bure..........kwa kosa lisilo langu......mmemsikia ammi Abdulhalim......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Graca

Graca

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
472
Likes
7
Points
0
Age
34
Graca

Graca

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2011
472 7 0
hata wakaka tena ndo usiseme wapo kibao tu wanatoa harufu mdomoni. hili ni suala la usafi wa mtu binagsi halina uhusiani na jinsia ..
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,129
Likes
1,884
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,129 1,884 280
Duuu, hii kali sasa.

Usishangae hapa Dar mijibaba mingi haizingatii usafi wa mwilini. Utakuta mtu kwa siku anachapa demu mbili lakini haogi anajifuta tu shahawa na kwenda kwa mwingine ili aoshwe kwa kinywa (Yes, analazimisha kulambwa koni). Sitaji majina lakini kuna jamaa zangu nawajauwa fika wako hivi na wanajisifia kuwa wanalambwa koni na nyumba ndogo hivyo si lazima waoge. Hapo tu bado harufu ya jasho la mk.undu na kwapa. Yaani sie binadamu tuna mambo.
 
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
6,129
Likes
1,884
Points
280
Mkereketwa_Huyu

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
6,129 1,884 280
Kweli inakera kuna mdada huwa nikizungumza nae lazima kuwe na umbali wa mita fulani maana ni uvundo balaa. Mimi nakushauri mpe Big G kabla ya denda.

Kwa hali hii Big G haisadii kitu kwani ndo ataongeza kuvunda baada ya muda. Cha msingi ni kumkamata kwa nguvu na kumpigisha mswaki na maji ya moto huku ukijifanya unamtania kimapenzi. Kwa kweli kulala na partner anayetoa harufu ya chupi ya uvundo ni balaa. Tusipo jirekebisha tutakuwa tunavaliana face masks na helmet kabla ya tendo la ndoa kuepuka harufu na majanga mengine. Najuwa kuna wengine hawafanyi mapenzi na demu mpaka wajuwe fika huyo demu ananuka kumaanisha kuwa kakomaa. Yes, kuna watu wanapenda mademu wanaotoa natural odor (harufu ya uvundo) bila hiyo harufu mze hasimami. In short wanajifanya mabeberu yaani mpaka asikie harufu ya uvundo ndipo anapata hisia.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
Body ordours is a piss off kabisaaa. Jasho, mdomo, miguu, nanihii!!!!! I wish mtu mwenye tatizo ningeweza kumuambia. Mkereketwa_Huyu, natural ordor sio ya uvundo, it is as sweet as brewed coffee.
 
Last edited by a moderator:
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,493
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,493 280
My dear LARA1 hivi Kinondoni ni Bara ??????,
MwanaJamiiOne...........Nivea, Ciello........GFsonwin......KIng'asti ........wajameni hata kwa walio abroad hii habari imekaaje hapa..........dizzzzzziiiiiieeeeeeeee...............!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mmmmmmhhhhh......ntatukanwa hapa bure..........kwa kosa lisilo langu......mmemsikia ammi Abdulhalim......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
achana nae, anaongelea bara ya huyo mwanamke pekee pekee. Kapewa kala kashiba anajidai alivumilia. Hana lolote¡
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,841
Likes
72
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,841 72 145
Kwa hali hii Big G haisadii kitu kwani ndo ataongeza kuvunda baada ya muda. Cha msingi ni kumkamata kwa nguvu na kumpigisha mswaki na maji ya moto huku ukijifanya unamtania kimapenzi. Kwa kweli kulala na partner anayetoa harufu ya chupi ya uvundo ni balaa. Tusipo jirekebisha tutakuwa tunavaliana face masks na helmet kabla ya tendo la ndoa kuepuka harufu na majanga mengine. Najuwa kuna wengine hawafanyi mapenzi na demu mpaka wajuwe fika huyo demu ananuka kumaanisha kuwa kakomaa. Yes, kuna watu wanapenda mademu wanaotoa natural odor (harufu ya uvundo) bila hiyo harufu mze hasimami. In short wanajifanya mabeberu yaani mpaka asikie harufu ya uvundo ndipo anapata hisia.
Unajuwa harufu ya mdomo siyo kwa ajili hawapigi mswaki, pia kula vyakula vyenye harufu kali inazidisha. Pia kuna aina ya kaugonjwa, ambao unaanzia kwenye matumbo, ule utumbo mkumbwa Colon kunuka. Unatiba zake hospitalini.
 

Forum statistics

Threads 1,213,086
Members 461,948
Posts 28,466,561