Mmiliki wa Lake Priting auwawa kikatili jijini Mwanza


rweyy

rweyy

Senior Member
Joined
Aug 5, 2011
Messages
183
Points
225
rweyy

rweyy

Senior Member
Joined Aug 5, 2011
183 225
Mmiliki wa kiwanda cha karatasi Lake Priting maarufu kwa jina la mama Chande kauwawa na watu wanaosemekana majambazi jana jioni muda wa saa kumi nyumbani kwake maeneo ya Kauma. Majambazi walimuua na kuacha wamemfungia chumbani kwake, alikuwa hakiishi peke yake.

Mmoja wa wafanyakazi wake anasema bosi wake huyo hakuonekana kuanzia sa tisa unusu ilipofika saa 12 jioni ambapo sio kawaida alianza kupiga simu ikiita bila kujibiwa ilipo fika saa 2 usiku aliripoti polisi. Baada ya polisi kufika ndio walipo amua kuvunja mlango na kukuta marehemu kauwawa huku akiwa katobolewa macho na kuvunjwa mkono. Marehemu alikuwa hakiishi palepale kiwandani kwake kiwanda kikiwa chini yeye golofani.

R.I.P Mama chande
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Duh binadam wamegeuka wanyama, RIP MAMA CHANDE
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,097
Points
1,225
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,097 1,225
nyerere alisema dam itatutafuna.
RIP MAMA CHANDE
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
duh.. ukatili wa namna gani huu...
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Points
1,170
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 1,170
Japo amelazimishwa kutangulia mbele za haki, tunamuombea Mungu ampokee na kumsamehe makosa yake. RIP mama chande.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,017
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,017 1,250
Duh! Ni dhahiri kabisa hilo tukio ni la njama kwa namna moja ama nyingine!
Mwanza sasa kunatisha kwa mauaji ya kikatili juzi tu RPC hivyo hivyo na tena hili Mmmmhh!

Lala kwa Amani yake Bwana wetu Mama Chande!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Points
2,000
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 2,000
R.I.P Mama Chande.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,163
Points
2,000
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,163 2,000
willy gamba itabidi arudi tena kukomesha
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,901
Points
1,225
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,901 1,225
duh! Mwanza sasa imegeuka uwanja wa mauaji:
RIP-Mama Chande.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,305
Points
1,500
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,305 1,500
njama za kibiashara
polisi hapa wana kazi rahisi sana kuwadaka washindani wake
na kuangalia emai au sms communication within two weeks watajua nani mhusika
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,583
Top