Mmeamini CAG kibaraka mwingine wa CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mmeamini CAG kibaraka mwingine wa CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 28,357
    Likes Received: 3,239
    Trophy Points: 280
    Yaani nimemownea huruma kweli huyu baba kaidhalilisha kweli taalumaa ya uhasibu
    sikuwahi kufikiria hata siku moja atatetea uhalifu kwa kusema hansad imesema bilion 1 zilizowekwa
    million 550 jamani bila hata kuuliza ziliwekwa za nini...kweli haka kababu kamenitoka kabisa
    maskini watu walikuwa wanakaamini kweli lakini ni zaidi ya punguani kabisa
     
  2. C

    Choveki JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    haweza kumwaga unga wake
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,786
    Likes Received: 3,519
    Trophy Points: 280
    utoah kapigwa mkwara! Ukisoma katiba yetu CAG ana nguvu kubwa sana na rais akishamteua hawezi kumtoa! Ana fall kwenye kundi la nidhamu ya uoga.ila hawezi kutetea mbinu za ukaguzi wake na report ilivyo!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    msitegemee miujiza yeyote chini ya ccm bila kuking'oa hiki chama dhalimu tutaendelea kuumia mioyo tu!
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,125
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Every proffession has ethics to adhere to. Auditing falls under 'rare proffession' category as would be a pilot of a jumbo jet - a slight human error can cause a fatal accident!
    Katibu mkuu wa nishati anamobilize idara zilizo chini yake wachangie pesa za kupitisha bajeti.... Haya ni makosa sawa na rubani kutotambua kwamba ndege anayoongoza injini yake moja imezima wakati akiwa kwenye tufani kali na kimbunga.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,891
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Magamba yanalindana hayo
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,786
    Likes Received: 3,519
    Trophy Points: 280
    ndio maana naona dawa ni kumbana utoah na report yake,hakuna sheria zilizovunjwa?kama hakuna,hawakufanya audit as per professional ethics.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,227
    Likes Received: 4,115
    Trophy Points: 280
    Pinda unasubiri nini baba???si utoke hapo maana ulisha hukumu tayari!!
     
  9. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizo ndizo sera za sisiem! Tutakufa polepole kama wafuasi wa kibwetere.
     
  10. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunataka Pinda na Shelukindo watuambie ukweli kuhusu hii komedi yao..hatutaki kusikia ujinga huu wa CAG...na watueleze ikiwa jairo hatafukuzwa wao waanze kujiondoa..
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duuuh hata mimi mwenyewe nilishangaa niliposikia eti Jairo hana hatia na kuanzia kesho awe amesharudi kazini! Duuuh kweli bado kazi ipo.
     
  12. G

    Gaza Senior Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Luhanjo mwenyewe mwizi na alilipuliwa na huyohuyo Shelukindo hivyo hawezi kumtosa mwizi mwenzie, Ila Kikwete kwa hili lazima achukue hatua kashfa ya Jairo ni nzito sana vinginevyo tuta waomba Chadema maandamano nchi nzima
     
  13. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    gamba ni gamba tu bado sumu ile ile pambaaaaf sao
     
Loading...