MME: Kama haufungui najitupia kwenye kisima bora nife

Kasomi

JF-Expert Member
Sep 3, 2014
6,643
2,000
NANI JEMBE;

Nyumbani kwa mlevi, kwa nje kuna kisima kirefu
Siku moja Mume alirudi usiku amelewa top, Mambo yakawa hivi:
MME: Fungua mlango
MKE: Leo sifungui Nimechoshwa na ulevi wako
MME: Kama haufungui najitupia kwenye kisima bora nife
MKE: Kufa hauna faida yoyote kwangu
MME: akachukua jiwe kubwa akalitupia kwenye kisima Dubwiii..
MKE: akastuka haraka akajifunga kanga moja akatoka nje.
Ghafla Mmewe akaingia ndani na kumfungia Mkewe nje.
MKE: Nifungulie, la sivyo nitapiga kelele majirani waje.
MME: Piga hizo kelele zako wakija majirani waambie unatoka wapi usiku huu na kanga moja.

Jamani ndoa navituko, we acha tuu
 

Amani bm 150

Member
Aug 29, 2019
48
125
NANI JEMBE;

Nyumbani kwa mlevi, kwa nje kuna kisima kirefu
Siku moja Mume alirudi usiku amelewa top, Mambo yakawa hivi:
MME: Fungua mlango
MKE: Leo sifungui Nimechoshwa na ulevi wako
MME: Kama haufungui najitupia kwenye kisima bora nife
MKE: Kufa hauna faida yoyote kwangu
MME: akachukua jiwe kubwa akalitupia kwenye kisima Dubwiii..
MKE: akastuka haraka akajifunga kanga moja akatoka nje.
Ghafla Mmewe akaingia ndani na kumfungia Mkewe nje.
MKE: Nifungulie, la sivyo nitapiga kelele majirani waje.
MME: Piga hizo kelele zako wakija majirani waambie unatoka wapi usiku huu na kanga moja.

Jamani ndoa navituko, we acha tuu

Apo sasa ndo tunapoanzia alikokua aseme haiwezekani usiku na kanga moja
 

mutup

Senior Member
Jul 28, 2021
124
225
NANI JEMBE;

Nyumbani kwa mlevi, kwa nje kuna kisima kirefu
Siku moja Mume alirudi usiku amelewa top, Mambo yakawa hivi:
MME: Fungua mlango
MKE: Leo sifungui Nimechoshwa na ulevi wako
MME: Kama haufungui najitupia kwenye kisima bora nife
MKE: Kufa hauna faida yoyote kwangu
MME: akachukua jiwe kubwa akalitupia kwenye kisima Dubwiii..
MKE: akastuka haraka akajifunga kanga moja akatoka nje.
Ghafla Mmewe akaingia ndani na kumfungia Mkewe nje.
MKE: Nifungulie, la sivyo nitapiga kelele majirani waje.
MME: Piga hizo kelele zako wakija majirani waambie unatoka wapi usiku huu na kanga moja.

Jamani ndoa navituko, we acha tuu
😆 😆 😆 😆 😆 😆
 

Fall Army Worm

JF-Expert Member
Jan 8, 2015
13,168
2,000
NANI JEMBE;

Nyumbani kwa mlevi, kwa nje kuna kisima kirefu
Siku moja Mume alirudi usiku amelewa top, Mambo yakawa hivi:
MME: Fungua mlango
MKE: Leo sifungui Nimechoshwa na ulevi wako
MME: Kama haufungui najitupia kwenye kisima bora nife
MKE: Kufa hauna faida yoyote kwangu
MME: akachukua jiwe kubwa akalitupia kwenye kisima Dubwiii..
MKE: akastuka haraka akajifunga kanga moja akatoka nje.
Ghafla Mmewe akaingia ndani na kumfungia Mkewe nje.
MKE: Nifungulie, la sivyo nitapiga kelele majirani waje.
MME: Piga hizo kelele zako wakija majirani waambie unatoka wapi usiku huu na kanga moja.

Jamani ndoa navituko, we acha tuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom