"MLOKOLE" ananitia majaribuni!


Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2010
Messages
2,699
Likes
32
Points
135
Kashaijabutege

Kashaijabutege

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2010
2,699 32 135
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0

Si wote wenye mbio washindao katika mashindano, na si wote wenye nguvu wapatao chakula chao; bali bahati huwapata wote"
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
uSHINDWE KATIKA JINA LA YESU...
Anakutiaje majaribuni.?
Yaani ukipewa Biblia ndo unatiwa majaribuni au?
Au hizo meseji za neno?...acha bana!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,332
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,332 4,819 280
Msikilize, huenda kakupenda na ili kukunasa rahisi anaona ukiingia ktk dhehebu lake itakuwa rahisi.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Okoka tu, kwani hatari kitu gani?
 
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
554
Likes
2
Points
0
C

chelenje

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
554 2 0
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
Mkuu usitoke kundini, atakuwa amekuzimikia tu, mchape huyo nanihiii zimemzidia tu, ana hamu ya ku-do, baada ya kuchapa mlete kwenye church letu la ukweli(red color).
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
7
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 7 135
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Ombi gani sasa mkubwa?? kukubali kubadilika au lipi?
Anyway labda nak

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
kama ni anakutaka, swala ni usibweteke na ulokole. Mchukulie kwa uzito sawa na dem ambae ungekutana nae klab ila kwa nia nzuri tu ya kufind out ni wanamna gani!

If you find her positive,and your moyo umemwelewa.................
Me nikipata kama huyo ndani for life.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
Fuata nyuki ule Asali!!:embarrassed:
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
879
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 879 280
Bwana anakupenda kakutumia malaika aje akuokoe.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
Chunga sana maamuzi utakayofikia siku hizi mitego kila mahali. Kondomu moja kwa kila tendo ndiyo itakuokoa. Acha ngono zembe.okoka umrejee yesu.
Kazi kwako.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Jaribu kumvumilia na ujaribu kufanya anavyotaka umsikilizie, pengine anakupenda tu na kwakua kaokoka anatamani ubadilike. Nawe jaribu kukaa nae umuulize ujue zamani alikuaje na nini kimemfanya aokoke, na ukiona maelezo yana ridhisha mchimbe angependa kuolewa na mwanaume gani labda, hapo unaweza jua anataka nini kwako. Nakama anapenda awe wako, muangalie kama umempenda na anafaa ni vizuri kuwa na mke mwenye hofu ya mungu hata kusumbua sana.
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Likes
30
Points
145
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 30 145
Labda kaonyeshwa unahitaji msaada wa kiroho! au njia zako mbaya, sasa anatafuta njia ya kukutoa ulipo.
 
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
5,893
Likes
4,775
Points
280
Tabutupu

Tabutupu

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2010
5,893 4,775 280
wana jf

kuna dada wa 'kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
acha kamba hizo , kama huna cha kutuletea hapa, fanya homework na wadogo zako. Ama sivyo okoka na biblia umesha pewa.
 
DJ BABU

DJ BABU

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
210
Likes
0
Points
0
DJ BABU

DJ BABU

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
210 0 0
Kama vipi mpotezee babu
waonesha humpendi/usije mtia majaribu/
yaani ukisha mmega ujiondoe taratibu/
ukimuhurumia utajiongezea thawabu...
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
6,989
Likes
1,303
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
6,989 1,303 280
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?



Mjomba,si ni wewe ulikuja hapa kutafuta mwanamke wa kukuchuna na mbwembwe kibao kuwa mmetumia na mkeo lakini hazijaisha.Sasa huyo mlokole hamuogopi mkeo mpaka akutie majaribuni?Au mzee unataka kuongezea mke wa pili ambaye ni mlokole?Haya bana, kumbuka tu ukijaribu kuongeza mke wa pili na kanisani(katoliki) utakuwa umejiondoa na hata huko kwa walokole sijui kama kutaingilika.Kila la heri mkuu katika majaribu hayo ushinde au ushindwe yote heri.
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?
Yaani kuingia kwako kwenye dhehebu la kilokole, ndio sababu ya yeye kupanda cheo na kupata faraja....!? Je umemuuliza vizuri kuhusiana na ilo?
 
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
329
Likes
2
Points
0
Afrika Furaha

Afrika Furaha

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
329 2 0
Wana JF

Kuna dada wa 'Kilokole' ananisumbua sana. Alianza kwa kuninunulia Biblia ndogo ya mfukoni na kunishawishi niache dhehebu langu la Kikatoliki. Yeye anasema ameoneshwa katika maono kuwa napaswa kubadilika kabla ya mwaka huu kuisha na Mungu amwemwahidi 'kupanda cheo na kupata faraja' iwapo nitamkubalia ombi lake.

Kama haitoshi, kila siku lazima anitumie meseji za neno la Mungu na nyimbo za injili.

Waungwana nishaurini, nifanyeje?

Ndugu yangu, kubadili imani kwa ushawishi wa mtu mwingine ndio mwanzo wa kuyumba kwa mipango na mambo yako mengi ktk maisha yako, na hasa kuingia ktk madhehebu yaliyoibuka kipindi hiki. Mengi ya madhehebu haya hayana tofauti na makampuni ya biashara au magenge ya utapeli. Kama una mali unaweza kujikuta unafilisika. Watakwambia achana na mambo ya dunia (kama wale Wasabato Masalia), toa mali zako kwa mungu, yesu anakaribia kurudi. Chunga sana kijana
 
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2010
Messages
214
Likes
0
Points
0
U

utiyansanga

JF-Expert Member
Joined May 19, 2010
214 0 0
Ndugu yangu, kubadili imani kwa ushawishi wa mtu mwingine ndio mwanzo wa kuyumba kwa mipango na mambo yako mengi ktk maisha yako, na hasa kuingia ktk madhehebu yaliyoibuka kipindi hiki. Mengi ya madhehebu haya hayana tofauti na makampuni ya biashara au magenge ya utapeli. Kama una mali unaweza kujikuta unafilisika. Watakwambia achana na mambo ya dunia (kama wale Wasabato Masalia), toa mali zako kwa mungu, yesu anakaribia kurudi. Chunga sana kijana
Kwani haya madhehebu yaliyoanza zamani nayo si yalianzishwa na watu tu kama wa waleo !jifunze historia wewe! AU UNATAKA WAANGLIKANA wakasirike tukikumbushana hapa! Mpe ushauri mzuri! Inawezekan huyo dada ni mlokelo kweli!si wakristo wametumwa kuhubiri injili kwa mataifa yote!
 

Forum statistics

Threads 1,236,978
Members 475,327
Posts 29,275,114