Mlipuko wa Bomu Arusha: Watu watatu wafuatao ni lazima wahojiwe kwa sababu zifuatazo...


Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
403
Likes
2
Points
35
Exaud Mamuya

Exaud Mamuya

Verified Member
Joined Jul 26, 2011
403 2 35
1. Mwigulu Nchemba
Kiongozi huyu wa CCM amekuwa akitoa kauli zenye utata hapa jijini Arusha pamoja na kwenye mitandao ya kijamii ambazo moja kwa moja zinapelekea kuhisi kiongozi huyu anafamu moja kwa moja kilichojificha nyuma ya pazia kwenye urushaji huu wa bomu uliopelekea kuua watu na kujeruhi watu zaidi ya 70.

2. Mtela Mwampamba
Kada huyu wa CCM amekuwa akisema katika mikutano ya hadhara ya CCM pamoja na kuandika katika mitandao ya kijamii especially hapa Jamii Forum na Facebook ya kwamba anawafahamu wanaofanya mambo haya ya kigaidi na yeye amewahi kushiriki kufanya ugaidi huu kipindi alipokuwa mwanachama wa CHADEMA. Sasa ni vizuri akalisaidia jeshi la polisi kuonyesha alivyokuwa anafanya ugaidi huu alipokuwa CHADEMA.

3. Gasper Kishumbua
Huyu ni kiongozi wa CCM wilaya ya Arusha mjini ambaye kutokana na mashuhuda wa tukio la mlipuko wa bomu jana ni kwamba alikuwa upande wa bomu lilipotokea na baada ya mlipuko akaanza kupiga kelele na kusema pilisi wameamua kuua watu bila hatia.

Wana Arusha tunaliomba jeshi la polisi kuwahoji watu hawa na hakika watapata ukweli na sababu ya mlipuko wa bomu kwenye mkutano wa CHADEMA na kupelekea mauaji ya binadamu wasiokuwa na hatia.

Mungu ibariki Tanzania.
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
dah,mbna juliana shonza hujamtaja
 
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
2,548
Likes
211
Points
160
Cheche Mtungi

Cheche Mtungi

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
2,548 211 160
Naamini wale wanaohusika wamo humu wanafuatilia kila kitu kinacho post iwa humu, maana JF nayo ni chanzo cha taarifa.
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,915
Likes
880
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,915 880 280
Looh ivo mara hii hamkuwataja waarabu kuwa walihusika ? ajabu eti waalabu hawamo mmmh ! imposibo...
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,645
Likes
690
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,645 690 280
Haya ndio yale maagizo ya kutoka kwa Josephine? Naona jana alimtuma kijana wake Ben akwambie uwasiliane nae
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
"3.Gasper Kishumbua
Huyu ni kiongozi wa CCM wilaya ya Arusha mjini ambaye kutokana na mashuhuda wa tukio la mlipuko wa bomu jana ni kwamba alikuwa upande wa bomu lilipotokea na baada ya mlipuko akaanza kupiga kelele na kusema pilisi wameamua kuua watu bila hatia."


Tunataka wana CCM wabadilike wawe hivi, tukomboe nchi yetu!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
1.Mwigulu Nchemba
Kiongozi huyu wa CCM amekuwa akitoa kauli zenye utata hapa jijini Arusha pamoja na kwenye mitandao ya kijamii ambazo moja kwa moja zinapelekea kuhisi kiongozi huyu anafamu moja kwa moja kilichojificha nyuma ya pazia kwenye urushaji huu wa bomu uliopelekea kuua watu na kujeruhi watu zaidi ya 70.

2.Mtela Mwampamba
Kada huyu wa CCM amekuwa akisema katika mikutano ya hadhara ya ccm pamoja na kuandika katika mitandao ya kijamii especially hapa Jamii Forum na Facebook ya kwamba anawafahamu wanaofanya mambo haya ya kigaidi na yeye amewahi kushiriki kufanya ugaidi huu kipindi alipokuwa mwanachama wa Chadema. Sasa ni vizuri akalisaidia jeshi la polisi kuonyesha alivyokuwa anafanya ugaidi huu alipokuwa Chadema.

3.Gasper Kishumbua
Huyu ni kiongozi wa CCM wilaya ya Arusha mjini ambaye kutokana na mashuhuda wa tukio la mlipuko wa bomu jana ni kwamba alikuwa upande wa bomu lilipotokea na baada ya mlipuko akaanza kupiga kelele na kusema pilisi wameamua kuua watu bila hatia.

Wana Arusha tunaliomba jeshi la polisi kuwahoji watu hawa na hakika watapata ukweli na sababu ya mlipuko wa bomu kwenye mkutano wa Chadema na kupelekea mauaji ya binadamu wasiokuwa na hatia.

Mungu ibariki Tanzania.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Ongeza Lema na Mbowe nao wahojiwe wanaweza fanya janja kama ya yule Sheikh Farid wa Uamsho kwa kujiteka,na chadema nao wanaweza fanya kama hiyo janja ya nyani! Kuwahoji ni mhimu
 
M

majebere

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
4,645
Likes
690
Points
280
M

majebere

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
4,645 690 280
Huu mpango wote umefanyika ili kufanikisha safari ya Slaa, ndio njia pekee itakao wafanya wazungu wamchangie hela. Bila shaka amesha copy picha kutoka JF na kuzunguka nazo mfukoni.
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Likes
174
Points
60
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 174 60
cjui kazi ya jeshi la polisi la tanzania ni nini, mwenye kujua anijuze
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Haya ndio yale maagizo ya kutoka kwa Josephine? Naona jana alimtuma kijana wake Ben akwambie uwasiliane nae
Lema,Benson Kigaila,Mbowe lazima wahojiwe pia,nina mashaka wanaweza fanya kama ujanja wa Kiongozi wa Uamsho Zanzibar
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,625
Likes
4,217
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,625 4,217 280
Ilitangazwa kuwa chama cha CHADEMA ni chama cha kasikazini,kigaidi,kidini na viongozi wake ni viongozi wa dini moja.Kilichotokea ni kuuawa kwa bomu kwa waumini wa dini tunayotangaziwa na chama tawala kuwa ndio wenye chama na kanisa hilo liko kwenye kanda hiyohiyo ambako tunaaminishwa kuwa ndio wenye chama na kiongozi mmoja Dr Slaa alikuwa padri wa dini hiyo kabla ya kuachana na upadri na kujiingiza kwenye siasa.Tukiwa bado tuko kwenye majonzi ya kuwasikitikia ndugu zetu waliyopoteza maisha kwenye mulipuko huo.Zikaanza kampeni za udiwani Mh MWIGULU NCHEMBA akaanza kuwanadi wagombea wa chama chake kwa kumtumia kijana mmoja aliyemwagiwa tindikali huku akiwaaminisha wananchi kuwa waliyofanya hivyo ni CHADEMA na kupandikiza chuki kwa wananchi ili wakione CHADEMA ni chama cha kigaidi,kidini,kikabila na cha mauaji.Hata pale ambapo mauaji yamefanywa na polisi na kila mtu anajuwa kuwa waliyouwa ni polisi na hata polisi wenyewe wanajuwa kuwa waliyouwa ni wao lakini ukweli umekuwa ukipotoswa ili ionekane kuwa waliyouwa ni CHADEMA.Baada ya Mwigulu kuzunguka na mtu huyo aliye jeruhiwa kwa tindikali na kuwajengea chuki wananchi ili waione CHADEMA ndiyo iliyofanya hivyo kilichotokea ni kulipuliwa kwa mkutano wa CHADEMA na wanachama wake kuuawa na wengine kujeruhiwa.Kwa kutumia siasa hizi za MWIGULU NCHEMBA,CHADEMA nao wakaamuwa kutumia msema ule wa waziri mkuu wa liwalo na liwe wakaamuwa kujitwisha maiti za wanachama wao na wanachama wao waliyojeruhiwa wakautangazia uma kuwa waliyofanya hivyo ni CCM wawe wamefanya au hawakufanya wakatumia njia zilezile zilizotumika kuichafua CHADEMA kwenye vyombo vya habari,mitandao ya kijamii na kwenye majukwaa.Je ni kitu gani kitatoke?.Niwape pole tu wanaCHADEMA kwa kipindi hiki kigum walicho nacho maumivu ya Lwakatare hayajaisha watanzania na pengine wanachama wao wameuawa na kujeruhiwa.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Ongeza lwakatare, lema, sa8 na wale vijana wa chadema waliotaka kum shut mamake zitto
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Haya ndio yale maagizo ya kutoka kwa Josephine? Naona jana alimtuma kijana wake Ben akwambie uwasiliane nae
wew mpuuzi kweli,kwenye masuala ya maisha ya bnadamu unaleta upuuzi wako,hivi huwa hamjisikii kumtaja Dr Slaa au mtu wake wa karibu? Umemtumwa mpuuzi wewe
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,374
Likes
95
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,374 95 145
Huu mpango wote umefanyika ili kufanikisha safari ya Slaa, ndio njia pekee itakao wafanya wazungu wamchangie hela. Bila shaka amesha copy picha kutoka JF na kuzunguka nazo mfukoni.
Wakati mwingine ni vizuri kutumia akili kidogo tu hata ile inayokuonyesha kuwa hiko ni choo na pale ni chumbani. Wewe unawafanya wote wapenda
CCM muonekane jinsi mlivyo na akili ndogo.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Pia exaud mamuya akamatwe na kuhojiwa mana ana taarifa nyingi kuhusu hili tukio pamoja na zile za pm 7
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
256
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 256 180
1.Mwigulu Nchemba
Kiongozi huyu wa CCM amekuwa akitoa kauli zenye utata hapa jijini Arusha pamoja na kwenye mitandao ya kijamii ambazo moja kwa moja zinapelekea kuhisi kiongozi huyu anafamu moja kwa moja kilichojificha nyuma ya pazia kwenye urushaji huu wa bomu uliopelekea kuua watu na kujeruhi watu zaidi ya 70.

2.Mtela Mwampamba
Kada huyu wa CCM amekuwa akisema katika mikutano ya hadhara ya ccm pamoja na kuandika katika mitandao ya kijamii especially hapa Jamii Forum na Facebook ya kwamba anawafahamu wanaofanya mambo haya ya kigaidi na yeye amewahi kushiriki kufanya ugaidi huu kipindi alipokuwa mwanachama wa Chadema. Sasa ni vizuri akalisaidia jeshi la polisi kuonyesha alivyokuwa anafanya ugaidi huu alipokuwa Chadema.

3.Gasper Kishumbua
Huyu ni kiongozi wa CCM wilaya ya Arusha mjini ambaye kutokana na mashuhuda wa tukio la mlipuko wa bomu jana ni kwamba alikuwa upande wa bomu lilipotokea na baada ya mlipuko akaanza kupiga kelele na kusema pilisi wameamua kuua watu bila hatia.

Wana Arusha tunaliomba jeshi la polisi kuwahoji watu hawa na hakika watapata ukweli na sababu ya mlipuko wa bomu kwenye mkutano wa Chadema na kupelekea mauaji ya binadamu wasiokuwa na hatia.

Mungu ibariki Tanzania.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Mkuu unayoyasema yatakuwa vigumu sana kutendeka kwenye hii nchi yetu ya kusadikika.

Vyombo vyote vya dola pamoja na ccm vinahusika 100%, huo ulikuwa mpango mzima wa kuvuruga uchaguzi wa madiwani wa Arusha usifanyike baada ya kuonekana ccm wanakwenda na maji. Wanakumbuka jinsi walivyoumbuka waliporuhusu uchaguzi wa Mbunge uendelee kati ya Nassari na Sioi Sumari, wakaondoka usiku wa manane na kumtelekeza mgombea wa ccm peke yake akisubiri kutangazwa matokeo rasmi!

Wameshafanya mauaji ya namna hiyo mara nyingi na mpaka leo hakuna aliyehojiwa wala kuchukuliwa hatua. Jiulize aliyemuua mwandishi wa habari Mwangosi kwenye mkutano wa CDM Iringa alikuwa policcm. Kesi imezungushwa na mpaka leo hatujui hatima yake. Na mashahidi wapo kibao, mpaka OCD alikuwepo wakati wa tukio. Kuna picha mpaka za video. Je ni kipi kinachochelewesha mpaka leo hii kujua hatma ya kesi ile?

Hii kesi ya ngedere kula mahindi huwezi kuipeleka kwa nyani. Kesi ya ccm na serikali yao ya kidhalimu waamuzi ni wananchi tu!
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,153
Likes
1,784
Points
280
Age
49
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,153 1,784 280
Hili bomu ilikuwa ni kutafuta huruma ya wananchi full stop
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Huu mpango wote umefanyika ili kufanikisha safari ya Slaa, ndio njia pekee itakao wafanya wazungu wamchangie hela. Bila shaka amesha copy picha kutoka JF na kuzunguka nazo mfukoni.
umetoroka hospitali maalumu huko Dodoma,hujielewi
 
L

ligangaluma

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
76
Likes
1
Points
0
L

ligangaluma

Member
Joined Jun 11, 2013
76 1 0
majebere ngugu yangu hv kweli unafikilia au unaamua kusema tuu eti kwasababu ww bado unapumua? au kwasababu inawezekana kati ya walio jeruhiwa au kufa hayumo ndugu yako? haya bwana lakn ujue mungu yupo
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040