,Mlipuko mkubwa TANESCO ubungo Dar (Hili giza la leo kiboko. ) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

,Mlipuko mkubwa TANESCO ubungo Dar (Hili giza la leo kiboko. )

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MBUFYA, Nov 15, 2011.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kulitikea mlipuko mkubwa kwenye mitambo ya umeme ubungo ambao umepelekea umeme kukatika maeneo mbalimbali ya nchi, sijui kunajitihada gani zinafanyika ili kurudisha umeme huu maana mlipuko huo ulitoa moto na moshi mwingi mno EE MUNGU TUEPUSHE NA HILI GIZA.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,112
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    Giza la kufa mtu
     
  3. escober

    escober JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu ulikuwa nchi gani inashituka muda huu. Watu wameisha idiscuss sana hii issue' , sehemu nyingi za nchi ni tororo
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    giza na joto dsm, ni ongezeko la machangu na vibaka
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    giza tz hakitaisha leo wala kesho
     
  6. A

    Amiry mhina New Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tz tutafika kwelh
     
  7. regam

    regam JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 268
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muswada wa kununua mitambo chakavu umepitishwa.Sasa ndo watapata njia ya kununua mitambo chakavu.
     
  8. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,083
    Likes Received: 2,068
    Trophy Points: 280
    kwa 'giza' hili tutafika japo kwa kupapasa papasa God willing.
     
  9. young activist

    young activist Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chanzo nin cuz wengine tuko mbali na huko ndo nyumbn! tupeni ripot
     
  10. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jamani hapo kurudi kwake ni hadi tukome!
     
  11. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni Jamani..... huu utegemezi sijui utaisha lini.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,002
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    jana si ililipuka ile mitambo y makumbusho leo tena ubungo!!! ........ kw hili giza ngoja niende maeneo y hatari nijiajiri.
     
Loading...