MLIOWAHI SUMBULIWA NA AMIBA NJOONI HAPA TUSHAURIANE!!!!

ufumawicha

JF-Expert Member
Mar 16, 2014
487
250
Wanajf kwa wale mliowahi kusumbuliwa na amiba na sasa mmepona njooni hapa mnishauri kitu,maana hawa viumbe wananisumbua sana.Nataka kujua mliponaje maana mimi nimewatibu sana.Mara ninaambiwa bado kuna mayai yao ninapewa dawa lakini wapi,nyie mliponaje?Fungukeni mnisaidie!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom