Mliopo TZ tupeni matokeo ya Yanga mechi ya leo na Vitalo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mliopo TZ tupeni matokeo ya Yanga mechi ya leo na Vitalo

Discussion in 'Sports' started by Freetown, Jul 23, 2008.

  1. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani ombi kwa wenzetu mliopo nyumbani tunaomba kujua matokeo ya mchezo wa leo wa robo fainali kati ya Yanga na Vitalo ya Burundi
     
  2. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    yanga 2-0 vital'o
     
  3. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,674
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Bravo Young Africans (Yanga), mwaka huu tumnyoe huyo mnyama anayejifanya kidume! twende zetu final kisha tubebe kikombe hicho.
     
  4. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa na hongera kwa wana yanga wote popote mlipo, nashukuru jamii forum kwa kuwa mbele ya vyombo vyote vya habari keep it up
     
  5. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    na yanga wamepiga soka la uhakika kila mtu kakubali, yaani mpaka vital'o wakawa hawafokeani, coz hakuna wa kumlaumu yaani wamezidiwa.
    tofauti na piga twende la ndugu zetu jana...
     
Loading...