Mliopo chuoni/masomoni hivi morali ya kusoma kwa bidii mnapataje?

Plan Paris

JF-Expert Member
Dec 30, 2016
2,877
2,000
Nijuavyo mimi ili mtu akazanie kitu flani lazima awe motivated, kwamba baada ya hard work kuna reward (matunda),

Tunafahamu lengo la kusoma ni kuelimika, lakini kwa mazingira ya Tanzania kusoma ni fursa ya kujikwamua kiuchumi (majority wapo hapa).

Nauliza mliopo chuoni mnapataje morali ya kusoma? Kipi hasa kinawatia hamasa mkazanie masomo licha ya changamoto mnazopitia kama vile kukosa pesa ya kujikimu n.k?

Natamani kufahamu
 

raraa reree

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
883
1,000
Ajira inafanya watu wakaze wakitegemea mambo mbele yatajiset 😄😄😄
Yaani mtu akimaliza ajira hii apa tra salary 2.5 mil
 

Maulaga59

JF-Expert Member
Feb 1, 2021
428
500
Nijuavyo mimi ili mtu akazanie kitu flani lazima awe motivated, kwamba baada ya hard work kuna reward (matunda),

Tunafahamu lengo la kusoma ni kuelimika, lakini kwa mazingira ya Tanzania kusoma ni fursa ya kujikwamua kiuchumi (majority wapo hapa).

Nauliza mliopo chuoni mnapataje morali ya kusoma? Kipi hasa kinawatia hamasa mkazanie masomo licha ya changamoto mnazopitia kama vile kukosa pesa ya kujikimu n.k?

Natamani kufahamu

 

Eng peter pan

JF-Expert Member
Sep 15, 2021
971
1,000
Nijuavyo mimi ili mtu akazanie kitu flani lazima awe motivated, kwamba baada ya hard work kuna reward (matunda),

Tunafahamu lengo la kusoma ni kuelimika, lakini kwa mazingira ya Tanzania kusoma ni fursa ya kujikwamua kiuchumi (majority wapo hapa).

Nauliza mliopo chuoni mnapataje morali ya kusoma? Kipi hasa kinawatia hamasa mkazanie masomo licha ya changamoto mnazopitia kama vile kukosa pesa ya kujikimu n.k?

Natamani kufahamu
Maisha yanawafanya wakomae
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
16,763
2,000
Nijuavyo mimi ili mtu akazanie kitu flani lazima awe motivated, kwamba baada ya hard work kuna reward (matunda),

Tunafahamu lengo la kusoma ni kuelimika, lakini kwa mazingira ya Tanzania kusoma ni fursa ya kujikwamua kiuchumi (majority wapo hapa).

Nauliza mliopo chuoni mnapataje morali ya kusoma? Kipi hasa kinawatia hamasa mkazanie masomo licha ya changamoto mnazopitia kama vile kukosa pesa ya kujikimu n.k?

Natamani kufahamu
Umaskini wa nyumbani ndio morali
 

Hypershulemia

Member
May 19, 2021
38
95
16320807298218266565975009154722.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom