Mliopita FoE na sasa CoET Mnatafutwa


IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
524
Likes
5
Points
35
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
524 5 35
Wakuu heshima kwenu,

Nimepita kwenye website ya taasisi hii muhimu nikakutana na hii taarifa.Ya kuwa the then FoE(Faculty of Engineering) na kwa sasa CoET(College of Engineering and Technology) ya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam wamedhamiria kuandaa orodha ya wote waliopita na kuhitimu chuoni hapo(CoET).Ili kufanikisha hilo wametoa fomu hii(File attached).Please ipitie and let other Engineers(FoE aka CoET alumni) know.... i have just done my part.

By the way,interested readers may pass by here http://www.coet.udsm.ac.tz/ ili kujua yanayojiri CoET....
 

Attachments:

P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,856
Likes
8,682
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,856 8,682 280
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
43,030
Likes
17,916
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
43,030 17,916 280
Yaani miaka yote hii graduates wa Engineering ni 5,000 tu?

What a shame, kuna vyuo vinatoa graduates hao mwaka mmoja tu, na hiki ndicho Chuo chetu kikubwa na cha zamani kabisa!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,741
Likes
2,024
Points
280
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,741 2,024 280
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Engineer gani hao..utatakiwa uombe radhi kwa kauli hii! Lol
 
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
524
Likes
5
Points
35
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
524 5 35
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Kabla sijakuita mzushi...plz substantiate your claims.........
 
M

MC

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
762
Likes
38
Points
45
M

MC

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
762 38 45
Mkuu Asante sana kwa hii information,

Yaaa, ni mpango mzuri, nitawaunga mkono kwa kuijaza hiyo form.
 
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
5,153
Likes
644
Points
280
Cynic

Cynic

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
5,153 644 280
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Looks like feud (sort of) without any legs.
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,550
Likes
43,022
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,550 43,022 280
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Hivi vi ngwini bana aha!.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,510
Likes
196
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,510 196 160
Hawana lolote, wanatafuta tu channel za kuomba hela. Lakini wenye moyo wasaidieni jamani..
 
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2007
Messages
263
Likes
8
Points
35
M

Mugo"The Great"

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2007
263 8 35
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Pole sana mama mia. Hayo ni maoni yako ambayo hayana uthibitisho. Wahandisi wanapeta kinoma.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,936
Likes
68
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,936 68 145
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
Wewe mama mbona mmbeya hivyo.Hao sio mainjinia kwa kweli.
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,547
Likes
36,959
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,547 36,959 280
wanwatafuta hili nino
wangejua ma engineer wanavyoomba buku buku mbili huku
mtaani hata wasingetoa hiyo website
wanatakiwa wawasaidie jinsi ya kupata ajira sio kuwekeana kumbu kumbu
then what??
We ni Sekretari wa nani?
Nakuonea haya sana!
 

Forum statistics

Threads 1,235,405
Members 474,534
Posts 29,221,102