Mliooa/olewa ,mlio na wachumba/mahawara ambao ni wezi

Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
253
Points
250
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
253 250
Kuna mwanamke mmoja hivi yeye kiasili sio mwizi hata alikua akikuta hela kwenye suruali na mimi nimesahau ananirudishia tatizo lake ni wivu, wivu wa dunia nzima yani nikipigiwa simu na sauti ikasikika ni ya mwanamke hata kama alikua anafanya nini lazima aache aje asikilize naongea nini, lazima aulize nani huyo? Hapo hua ananikera mpaka basi..sisalimiani hadi na majirani, hakuna wa kumchekea hata jirani, nikifanya hivyo mtu atanuna mpaka kupasuka..
Tubadilishane basi mkuu chukua wangu nipe wako , huyo mwenye wivu Mimi Wala hanisumbui
 
U

US Navy

Member
Joined
Jul 24, 2019
Messages
97
Points
125
U

US Navy

Member
Joined Jul 24, 2019
97 125
Usioe mwanamke mwizi. Mke wangu ukimpa 100,000 akanunue kitu akafika kule bei imeshuka, akirudi atakwambia na change anakupa. Akifanya hivyo unamwambia usijali mama hiyo kasukie nywele, au kama katumia atakwambia ilibaki pesa kiasi fulani nikanunua kitu fulani. Kwa huu uzi ulioandika umenifanya nizidi kuamini kuwa mke wangu ni mtu wa muhimu sana
Muda ni mchawi wa mambo mengi,ila asipobadilika asee mkuu Upo pazuri
 
U

US Navy

Member
Joined
Jul 24, 2019
Messages
97
Points
125
U

US Navy

Member
Joined Jul 24, 2019
97 125
Kuna mwanamke mmoja hivi yeye kiasili sio mwizi hata alikua akikuta hela kwenye suruali na mimi nimesahau ananirudishia tatizo lake ni wivu, wivu wa dunia nzima yani nikipigiwa simu na sauti ikasikika ni ya mwanamke hata kama alikua anafanya nini lazima aache aje asikilize naongea nini, lazima aulize nani huyo? Hapo hua ananikera mpaka basi..sisalimiani hadi na majirani, hakuna wa kumchekea hata jirani, nikifanya hivyo mtu atanuna mpaka kupasuka..
Mmmmmm pole sana mkuu
 
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
450
Points
1,000
O

ommy15

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
450 1,000
Kuna mwanamke mmoja hivi yeye kiasili sio mwizi hata alikua akikuta hela kwenye suruali na mimi nimesahau ananirudishia tatizo lake ni wivu, wivu wa dunia nzima yani nikipigiwa simu na sauti ikasikika ni ya mwanamke hata kama alikua anafanya nini lazima aache aje asikilize naongea nini, lazima aulize nani huyo? Hapo hua ananikera mpaka basi..sisalimiani hadi na majirani, hakuna wa kumchekea hata jirani, nikifanya hivyo mtu atanuna mpaka kupasuka..
Hahahaha pole man tupo wengi tunavumilia tu coz ndio Mungu kakupa huyo
 
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2018
Messages
622
Points
1,000
L

Lihove2

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2018
622 1,000
Miongoni wa hao ni wale wenye haiba ya kimaskini basically ni mama wa nyumbani hawana source nyingine ya fedha ya kutatua matatizo yao kama kusuka kununua pedi.vocha nk.halafu wewe mwenyewe akikuomba fedha unamzingua

dawa ni kumpatia hela ya matumizi yake madogomadogo
 
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
253
Points
250
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
253 250
Miongoni wa hao ni wale wenye haiba ya kimaskini basically ni mama wa nyumbani hawana source nyingine ya fedha ya kutatua matatizo yao kama kusuka kununua pedi.vocha nk.halafu wewe mwenyewe akikuomba fedha unamzingua

dawa ni kumpatia hela ya matumizi yake madogomadogo
Kama akiomba unampa kwanini atumie njia zingine za mkato?
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
29,906
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
29,906 2,000
Huo siyo wizi... huo ni udokozi...

Tabia ni kama ngozi, mtu kama huyo huwezi kumbadilisha...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,496
Top