Mliooa/olewa ,mlio na wachumba/mahawara ambao ni wezi

Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
253
Points
250
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
253 250
Mnapambanaje na hiyo changomoto,akikuta 50,000 mfukoni anakwapua,akijua pin yako ya M pesa Tigo nk shida,ukimuweka kwenge genge auze tabu tupu,ukimuweka dukani balaa tupu,ukimpa hela akanunue 1 kg ya nyamba au sukari atanunua ¾,hata ukimpa pesa akanunue nguo za watoto ataongeza bei,yaani yeye kila panapo husu pesa uaminifu kwake zero,unafanyaje?
 
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
1,364
Points
2,000
BABA TUPAC

BABA TUPAC

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2015
1,364 2,000
Usioe mwanamke mwizi. Mke wangu ukimpa 100,000 akanunue kitu akafika kule bei imeshuka, akirudi atakwambia na change anakupa. Akifanya hivyo unamwambia usijali mama hiyo kasukie nywele, au kama katumia atakwambia ilibaki pesa kiasi fulani nikanunua kitu fulani. Kwa huu uzi ulioandika umenifanya nizidi kuamini kuwa mke wangu ni mtu wa muhimu sana
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,934
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,934 2,000
Mnapambanaje na hiyo changomoto,akikuta 50,000 mfukoni anakwapua,akijua pin yako ya M pesa Tigo nk shida,ukimuweka kwenge genge auze tabu tupu,ukimuweka dukani balaa tupu,ukimpa hela akanunue 1 kg ya nyamba au sukari atanunua ¾,hata ukimpa pesa akanunue nguo za watoto ataongeza bei,yaani yeye kila panapo husu pesa uaminifu kwake zero,unafanyaje?
Mkuu, kuna kanuni moja ya zamani kidogo nilikuwa naitumia ilisema.... If you cannot isolate, then better remove the subject..
 
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2013
Messages
2,605
Points
2,000
Seneta Wa Mtwiz

Seneta Wa Mtwiz

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2013
2,605 2,000
Mnapambanaje na hiyo changomoto,akikuta 50,000 mfukoni anakwapua,akijua pin yako ya M pesa Tigo nk shida,ukimuweka kwenge genge auze tabu tupu,ukimuweka dukani balaa tupu,ukimpa hela akanunue 1 kg ya nyamba au sukari atanunua ¾,hata ukimpa pesa akanunue nguo za watoto ataongeza bei,yaani yeye kila panapo husu pesa uaminifu kwake zero,unafanyaje?
JANGA SUGU LA WAZAWA !!!!
 
Kutwa

Kutwa

Senior Member
Joined
Aug 29, 2016
Messages
179
Points
500
Kutwa

Kutwa

Senior Member
Joined Aug 29, 2016
179 500
Usioe mwanamke mwizi. Mke wangu ukimpa 100,000 akanunue kitu akafika kule bei imeshuka, akirudi atakwambia na change anakupa. Akifanya hivyo unamwambia usijali mama hiyo kasukie nywele, au kama katumia atakwambia ilibaki pesa kiasi fulani nikanunua kitu fulani. Kwa huu uzi ulioandika umenifanya nizidi kuamini kuwa mke wangu ni mtu wa muhimu sana
Ni PM number yake mkuu, nataka nijaribu kukosea kumtumia pesa. Nione kama atarejesha.
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,762
Points
2,000
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,762 2,000
Usioe mwanamke mwizi. Mke wangu ukimpa 100,000 akanunue kitu akafika kule bei imeshuka, akirudi atakwambia na change anakupa. Akifanya hivyo unamwambia usijali mama hiyo kasukie nywele, au kama katumia atakwambia ilibaki pesa kiasi fulani nikanunua kitu fulani. Kwa huu uzi ulioandika umenifanya nizidi kuamini kuwa mke wangu ni mtu wa muhimu sana
Hongera sana mkuu!

"Mke mwema, ni nani awezaye kumwona? Maana kima chake chapita kima cha marijani"- Mithali 31:10.
 
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
617
Points
1,000
T

The Initiator huru

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
617 1,000
Mnapambanaje na hiyo changomoto,akikuta 50,000 mfukoni anakwapua,akijua pin yako ya M pesa Tigo nk shida,ukimuweka kwenge genge auze tabu tupu,ukimuweka dukani balaa tupu,ukimpa hela akanunue 1 kg ya nyamba au sukari atanunua ¾,hata ukimpa pesa akanunue nguo za watoto ataongeza bei,yaani yeye kila panapo husu pesa uaminifu kwake zero,unafanyaje?
Huyo ni mwizi mkuu achana nae
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,319
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,319 2,000
Kuna mwanamke mmoja hivi yeye kiasili sio mwizi hata alikua akikuta hela kwenye suruali na mimi nimesahau ananirudishia tatizo lake ni wivu, wivu wa dunia nzima yani nikipigiwa simu na sauti ikasikika ni ya mwanamke hata kama alikua anafanya nini lazima aache aje asikilize naongea nini, lazima aulize nani huyo? Hapo hua ananikera mpaka basi..sisalimiani hadi na majirani, hakuna wa kumchekea hata jirani, nikifanya hivyo mtu atanuna mpaka kupasuka..
 
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2017
Messages
253
Points
250
Samawia

Samawia

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2017
253 250
Usioe mwanamke mwizi. Mke wangu ukimpa 100,000 akanunue kitu akafika kule bei imeshuka, akirudi atakwambia na change anakupa. Akifanya hivyo unamwambia usijali mama hiyo kasukie nywele, au kama katumia atakwambia ilibaki pesa kiasi fulani nikanunua kitu fulani. Kwa huu uzi ulioandika umenifanya nizidi kuamini kuwa mke wangu ni mtu wa muhimu sana
Hongera Sana Mkuu, naamini huyo hata kuchepuka hachepuki kabisa
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
14,196
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
14,196 2,000
Kuna mwanamke mmoja hivi yeye kiasili sio mwizi hata alikua akikuta hela kwenye suruali na mimi nimesahau ananirudishia tatizo lake ni wivu, wivu wa dunia nzima yani nikipigiwa simu na sauti ikasikika ni ya mwanamke hata kama alikua anafanya nini lazima aache aje asikilize naongea nini, lazima aulize nani huyo? Hapo hua ananikera mpaka basi..sisalimiani hadi na majirani, hakuna wa kumchekea hata jirani, nikifanya hivyo mtu atanuna mpaka kupasuka..
Run nigga run
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top