Mliokuwa ' mkimcheka ' Rais JPM kwa kupokea Ndege zake ' mchekeni ' pia na Rais Museveni anayepokea Ndege sasa


GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
33,357
Points
2,000
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
33,357 2,000
Kuna Watanzania walikuwa na ' dhihaka ' za kila aina ( GENTAMYCINE hayupo ) kwa Rais Dkt. Magufuli hasa pale alipokuwa akizipokea Ndege zako kadhaa zilipowasili na ' wakimcheka ' labda wakimuona ni Mbwigira / Mshamba wakati kumbe ilikuwa ni haki yake kama Rais wa nchi.

Haya hivi sasa Raia wa Uganda Mzee Museveni nae anapokea bonge la ' Dege ' huko Kwake nchini Uganda. Kama vipi mchekeni na mdhihakini na Yeye pia ili tujue kuwa mna ' Usawa ' hasa katika ' Ukosoaji ' wenu na siyo kwamba pengine kuna Watu mna Visununu / Chuki tu kwa Mzee wa Watu Rais Dkt. Magufuli.

Nawasilisha.

Chanzo taarifa: NTV Uganda.
 
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
2,659
Points
2,000
Age
35
mulwanaka

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
2,659 2,000
Kwani m7 ndo wakulingabishwa of all people, duh yule nimshamba mkubwa sana Mtu anaeogopa ata kijana mdogo bobwine kufanya tamasha lake la pasaka.....nimshamba wa madaraka alizoea kukaa porini na ngombe
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,464
Points
2,000
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,464 2,000
Who is Museveni? Ni dikiteita kama mwenzake, matendo yao ni hayo hayo!
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,902
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,902 2,000
Wale wale kama babako kichaa hawezi kua jambo la kawaida kisa bababgu kawa kichaa pia
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
4,902
Points
2,000
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
4,902 2,000
Wale wale kama babako kichaa hawezi kua jambo la kawaida kisa bababgu kawa kichaa pia
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
9,337
Points
2,000
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
9,337 2,000
Magu,mu7,kagame,nkurunziza! Hawa wote wapo kwenye shimo moja! Hakuna wa kumcheka mwenzie! Wangefanya hivyo wadogo zetu akina zambia au Malawi kweli tungesherehekea pamoja nao!maana ni haki yao!
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
8,243
Points
2,000
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
8,243 2,000
Ingekuwa ni Uhuru Kenyatta ningeshangaa sana..lakini huyo Dikteta wa hapo jirani wala hakuna la kushangaza.
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,398
Points
2,000
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,398 2,000
Huko uganda nadikia watu wana zibeza zile Crj 900 wakidai ya kuwa ndege zile ni ghrama sana kuzi repair na ukizingatia kwa afrika uganda ndio wakwanza ku operate ndege izo na ata juzi walivyokwenda kuzichukua waziri wa usafirishaji wa uganda aliiomba kampuni ya bombadier wakiweza wajenge kituo cha maintainace wa CRJ 900 barani africa ili kuvutiq makambuni mengine wanunue ndege izo ......ss ngoja tutazame picha ...
 
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2016
Messages
994
Points
1,000
Janken jr

Janken jr

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2016
994 1,000
Kuna Watanzania walikuwa na ' dhihaka ' za kila aina ( GENTAMYCINE hayupo ) kwa Rais Dkt. Magufuli hasa pale alipokuwa akizipokea Ndege zako kadhaa zilipowasili na ' wakimcheka ' labda wakimuona ni Mbwigira / Mshamba wakati kumbe ilikuwa ni haki yake kama Rais wa nchi.

Haya hivi sasa Raia wa Uganda Mzee Museveni nae anapokea bonge la ' Dege ' huko Kwake nchini Uganda. Kama vipi mchekeni na mdhihakini na Yeye pia ili tujue kuwa mna ' Usawa ' hasa katika ' Ukosoaji ' wenu na siyo kwamba pengine kuna Watu mna Visununu / Chuki tu kwa Mzee wa Watu Rais Dkt. Magufuli.

Nawasilisha.

Chanzo taarifa: NTV Uganda.
Nae ni mshamba.kwa hiyo chizi wawili wakinya hadharani kitendo hicho kinakuwa halali!kisa ni wawili? Nyerere mbona hakupokea ndege?
 
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2013
Messages
5,724
Points
2,000
MasterP.

MasterP.

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2013
5,724 2,000
Kuna Watanzania walikuwa na ' dhihaka ' za kila aina ( GENTAMYCINE hayupo ) kwa Rais Dkt. Magufuli hasa pale alipokuwa akizipokea Ndege zako kadhaa zilipowasili na ' wakimcheka ' labda wakimuona ni Mbwigira / Mshamba wakati kumbe ilikuwa ni haki yake kama Rais wa nchi.

Haya hivi sasa Raia wa Uganda Mzee Museveni nae anapokea bonge la ' Dege ' huko Kwake nchini Uganda. Kama vipi mchekeni na mdhihakini na Yeye pia ili tujue kuwa mna ' Usawa ' hasa katika ' Ukosoaji ' wenu na siyo kwamba pengine kuna Watu mna Visununu / Chuki tu kwa Mzee wa Watu Rais Dkt. Magufuli.

Nawasilisha.

Chanzo taarifa: NTV Uganda.
Weka picha
 
busha

busha

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2019
Messages
772
Points
1,000
busha

busha

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2019
772 1,000
jibu kama hili linatosha kuchkulia mkopo bank,,tena si chini ya milioni 50,,,
ntkutafuta weekend ijayo tukamshushe mikono yule jamaa baunsa wa kwenye nyagi,
Kwani ukimuona baba wa jirani yako akiwa anatembea uchi leo itakuwa imefuta aibu ya baba yako kutembea uchi juzi?
 

Forum statistics

Threads 1,295,452
Members 498,335
Posts 31,212,503
Top