Mliofanikiwa au kuanza kupata faida kwenye biashara, ujasiriamali n.k mlianza kupata hasara kama Mimi?

sizonjemadawa

JF-Expert Member
Feb 11, 2017
1,060
2,000
Wakuu
Maisha ni mapambano ila kwangu mbona kila nachofanya kinaenda kombo yaani miloss tu, mpaka sasa nakata tamaa ya kufanya haya mabiashara,

Hivi na nyinyi mliotoboa kwenye biashara mliwezaje, mbinu gani mlizitumia, au mlianza kupata hassara kama Mimi,

Ni changamoto zipi mlizipitia kabla ya kusimama ki biashara
 

MCHAU G

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
246
250
Kuwa mbunifu mkuu soma watu wanahitaji nini then lisha soko sawasawa na uhutaj pia vhunguza bei ya bidhaa zako ujue faida na hasara so usilalamike tu jichunguze pia unakwama wapi.
 

screpa

JF-Expert Member
Sep 10, 2015
9,651
2,000
Ilitakiwa utupe highlight kwanza unafanya biashara gani, wapi na unakula vipi loss
 

Ngatiani

JF-Expert Member
Apr 6, 2017
388
500
Mimi nimeshapata hasara ya tsh milioni mbili lakini bado napambana! Kitu muhimu ni kutambua pale ulipokosea na kurekebisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom