Mlio oa/kuolewa huku mkiwa mmeisha chakachuliwa na waume/wake wengine mmetulia ktk ndoa zenu?


M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
561
Likes
21
Points
35
Age
41
M

MUYOOL

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2012
561 21 35
Hi!

Swali hili ni kwa wanandoa ambao walikuwa na mahusiano mbalimbali kabla ya ndoa tena wengine wanafikia kujisifu eti mimi nilioshiriki nao najaza bajaj, tax,Hiace, coaster au basi.Je baada ya kuoa/kuolewa mmetulizana au ndiyo wale wanaosababisha wanandoa kuongoza kwa maambukizi ya HIV?

Mtazamo wangu kutoka ktk maandiko matakatifu, mtu anayeingia kwenye mahusiano mbalimbali kabla ya ndoa kuna uwezekano mkubwa asiridhishwe na mwenzi wake kwa kuwa anakuwa amekutana na watu tofauti tofauti wenye ufundi tofauti tofauti na radha tofauti tofauti hivyo huwenda asiridhishwe na mwenzi wake.

Kwa anayebisha atoe hoja ila mimi naomba kabla haujakubaliana na mimi hebu piga picha kwenye jamii unayoishi.Mimi ofisini kwangu kuna mifano kibao naiona na ndio maana nikaja na suala hili.

NB: Mwanamke/ mwanaume akiolewa huku akiwa hajawahi kuguswa kimapenzi kuna uwezekano mkubwa ndoa yao ikawa haina usaliti.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
It depend so kila anaeolewa hajawahi do basi ndoa yao inakuwa haina usaliti....
na hao ambao hajaguswa baadhi yao ndio wabaya,ile wakianza kustop inakuwaga kazi
wanajilaumugi kwamba walikuwa siku..........,

na wale walojaza hiace,costa inareach time wanaona this is non sense
ngoja nitulizane na life wanatulia kisawa sawa...........,
 
E

ego

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2013
Messages
1,303
Likes
647
Points
280
E

ego

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2013
1,303 647 280
hoja yako inaweza kukubalika maana unajua mtu akianza kupenda huwa yule anayempenda anamheshimu sana na kama kuna mtu analeta upuuzi pembeni anamwambia. ila akiisha penda huyu akaachana naye, akaingia kwa huyu mara yule huwa misimamo inaondoka kabisa hata kufikia hatua ya kukonyezwa mbele ya mpenzi wake naye akavunga. kweli experience kwenye mapenzi ni kitu kibaya sana.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,456
Likes
7,765
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,456 7,765 280
It depend so kila anaeolewa hajawahi do basi ndoa yao inakuwa haina usaliti....
na hao ambao hajaguswa baadhi yao ndio wabaya,ile wakianza kustop inakuwaga kazi
wanajilaumugi kwamba walikuwa siku..........,

na wale walojaza hiace,costa inareach time wanaona this is non sense
ngoja nitulizane na life wanatulia kisawa sawa...........,
umenena
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
Na wanaume waliokulia seminary wakitoka huko wanakuwaje vile???????
Refer yule Dr wa Tanga aliyemaliza vitoto vya sekondary vyote baada ya kuonja mara moja.
Kutulia ni tabia ya mtu, kama ilivyo kutokutulia. Ndoa nyingi sasa hivi zafungwa katika umri 27-35 sasa hebu niambie bikira za kike na za kiume utazipata ngapi hapo? Mimi mama yangu amefunga kizazi baada ya kunizaa mimi (last of six children) at 29. Maana yake kaolewa in her teens na kumaliza kuzaa muda ambao vijana wengi wa sasa ndio wanaanza maisha. So mama yangu kwa vile aliolewa mapema ndio maana hawezi kuwa na list ya wanaume ila twaweza sema ana list ndefu ya love making kuliko mdada wa 29 ambaye say ameanza mapenzi at 20 akiwa A level, baadaye alivyoenda shule akapata mpenzi mwinine, na alipoanza kazi akawa na mpenzi mwingine (making 3 men) lakini wote hao huenda alikuwa anameet nao say once or twice a month.

lengo langu sio kushabikia uasherati, lakini najaribu kuweka uhalisia wa hali ya sasa hivi.
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
14
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 14 0
ha ha!! sitaki kununua mbuzi kwenye gunia, lazima ni test kwanza ebo.
 
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
11,314
Likes
111
Points
145
Fixed Point

Fixed Point

JF Bronze Member
Joined Sep 30, 2009
11,314 111 145
Umenikumbusha tulikuwa tunaimba hadisi njoo utamkolea... sasa mi nilikuwa najiuliza hadisi atamkoleaje?
ha haaaa, wewe ndo ulikuwa zuzu kweli, lol! (dont take it personal, ne!)
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,192
Likes
435
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,192 435 180
ha haaaa, wewe ndo ulikuwa zuzu kweli, lol! (dont take it personal, ne!)
Alafu kila siku ya jumamosi nilikuwa nasikia redioni

Kiongozi: Paukwa
Wote: Pakawa

Kiongozi: Sahani
Wote; Ya mchele


Kiongozi: Giza
Wote: La mwizi

Kiongozi: Kiboko
Wote: Cha mtoto mkorofi

Kiongozi: Na maziwa Je?
Wote: Ya watoto wa nyayoooooooooooooooooooo......

Sasa mi walikuwa wananiacha hapo hapo kwenye mchele, maana nilikuwa najenga picha ya sahani imejaa wali...
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
371
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 371 180
It depend so kila anaeolewa hajawahi do basi ndoa yao inakuwa haina usaliti....
na hao ambao hajaguswa baadhi yao ndio wabaya,ile wakianza kustop inakuwaga kazi
wanajilaumugi kwamba walikuwa siku..........,

na wale walojaza hiace,costa inareach time wanaona this is non sense
ngoja nitulizane na life wanatulia kisawa sawa...........,
Ndio maana huwa nakupendaga sana wewe mwanamke, yaani yote niliyokuwa nafikiria kuchangia umeyamaliza. Kiss mwaaaaaaaaaa babe..

Huyo anajidanganya anapofikiri wasioonja wakiingia kwenye ndoa hutulia, na sisi tuna mifano kibao ya usaliti wa watu kama hao. Huwa wakionja na kunogewa wanakuwa wabaya kuliko wale waliojichokea wa kutafuna K na M mpaka wamechoka nazo.

Aelewe kwamba sio vicheche wote wanapenda kufanya wanayofanya, wengine wapo kwenye kutafuta pesa au mwenzi toshelevu wakipata tumeona wametulia.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Ndio maana huwa nakupendaga sana wewe mwanamke, yaani yote niliyokuwa nafikiria kuchangia umeyamaliza. Kiss mwaaaaaaaaaa babe..

Huyo anajidanganya anapofikiri wasioonja wakiingia kwenye ndoa hutulia, na sisi tuna mifano kibao ya usaliti wa watu kama hao. Huwa wakionja na kunogewa wanakuwa wabaya kuliko wale waliojichokea wa kutafuna K na M mpaka wamechoka nazo.

Aelewe kwamba sio vicheche wote wanapenda kufanya wanayofanya, wengine wapo kwenye kutafuta pesa au mwenzi toshelevu wakipata tumeona wametulia.
duuh hilo kiss limenisisi......
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,102
Likes
564
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,102 564 280
Alafu kila siku ya jumamosi nilikuwa nasikia redioni

Kiongozi: Paukwa
Wote: Pakawa

Kiongozi: Sahani
Wote; Ya mchele


Kiongozi: Giza
Wote: La mwizi

Kiongozi: Kiboko
Wote: Cha mtoto mkorofi

Kiongozi: Na maziwa Je?
Wote: Ya watoto wa nyayoooooooooooooooooooo......

Sasa mi walikuwa wananiacha hapo hapo kwenye mchele, maana nilikuwa najenga picha ya sahani imejaa wali...
haahaahaaa! So funy!
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,538
Likes
355
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,538 355 180
Na wanaume waliokulia seminary wakitoka huko wanakuwaje vile???????
Refer yule Dr wa Tanga aliyemaliza vitoto vya sekondary vyote baada ya kuonja mara moja.
Kutulia ni tabia ya mtu, kama ilivyo kutokutulia. Ndoa nyingi sasa hivi zafungwa katika umri 27-35 sasa hebu niambie bikira za kike na za kiume utazipata ngapi hapo? Mimi mama yangu amefunga kizazi baada ya kunizaa mimi (last of six children) at 29. Maana yake kaolewa in her teens na kumaliza kuzaa muda ambao vijana wengi wa sasa ndio wanaanza maisha. So mama yangu kwa vile aliolewa mapema ndio maana hawezi kuwa na list ya wanaume ila twaweza sema ana list ndefu ya love making kuliko mdada wa 29 ambaye say ameanza mapenzi at 20 akiwa A level, baadaye alivyoenda shule akapata mpenzi mwinine, na alipoanza kazi akawa na mpenzi mwingine (making 3 men) lakini wote hao huenda alikuwa anameet nao say once or twice a month.

lengo langu sio kushabikia uasherati, lakini najaribu kuweka uhalisia wa hali ya sasa hivi.
wanafanyaje vileee?
 
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
1,358
Likes
1,145
Points
280
mnengene

mnengene

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
1,358 1,145 280
Hivi kwa kizazi chetu hiki cha sasa tuseme cha wanaoanzia miaka ya 1970's and above, kuna uwezekana kweli wa kukuta mtu anaingia kwenye ndoa akiwa bado hajawahi kupiga au kupigwa mzigo?
Naamini kupiga au kutopigwa mzigo kabla ya ndoa si kigezo cha mtu kutokutulia akishakuwa ndoa. Halafu umegeneralise sana kwenye wale wenye ndoa za mitala inakuaje ?
Ila suala la kukumbushia lipo sana hususani kwa sie wanaume, umekwenda semina mkoa mwengine unakutana na x wako yupo available , uzoefu unaonyesha kukumbushia kupo.
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,525,978