MLIMANI TV LIVE:James Mbatia aongelea mstakabali wa nchi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MLIMANI TV LIVE:James Mbatia aongelea mstakabali wa nchi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mapujds, Aug 2, 2011.

  1. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajamii mheshimiwa James Mbatia yupo live mlimani tv akiongelea maswala mbalimbali yahusuyo nchi yetu.Ameongelea maswala ya bunge na namna ambavyo linaweza kuongelea na kuendesha mijadala bila kujali maslahi binafsi.ameeleze kiuhusu chama tawala kilivyo na wabunge wenge bungeni kama asilimia 78 lakini bado wanashinwa kupambana kwa hoja na wapinzani ambao kwa mtazamo wake ndiyo ambao wanaliendesha bunge kwa sasa japo ni asilimia 22 tu.
    Pia kaongelea maswala ya maandamano yanayoitikisa nchi,amesema nchi kwa sasa inatakiwa kuwa na umoja bila kujali itikadi ya vyama na kuacha kubaguana kijimbo, kidini na kikabila kwani kuna mpasuko ambao unainyemelea nchi.Pia amewataka baadhi ya wabunge wa chama fulani kuacha dhana ya kujiona wao ndio bra kuliko wengine (magamba)
    Pia ameongelea swala la umeme kuwa nai swala ambalo serikali haikujiandaa mapema kukabiliana na tatizo hilo.Anasema kuwa serikali ilishauriwa kuwekeza kwenye gesi asilia ambayo ujazo wake ni cubic metre tillioni 2 na kama serikali ingefata ushauri nchi ingezalisha umeme mwingi na haata kuuza nje.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 10,441
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    akafute kesi kwanza.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,936
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    huyo bwabwaja maneno mingi
     
  4. L

    Luiz JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana mvuto siku hizi, cjihangaishi kuangalia mlman tv
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kama unaangalia tv muda huu nyie ndio mnaorudisha maendeleo ya taifa hili nyuma
     
  6. k

    kibajaj Senior Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku zote mkiambiwa ukweli mnabwawaja ila siku zaja hata kenya ilikuwa hivihivi ila tulishuhudia KANU ikipotea hadi leo
     
  7. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,151
    Likes Received: 1,986
    Trophy Points: 280
    Yuko sawa
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10,217
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    ahaa wapi huyu sijui kama mzima tangu wakwaruzane na mrema ana jipya, kama hakuweka kujipima na Halima sasa wa nini yeye kama mwenyekiti hata robo yake hakufika tumpimeje huyu mwenye kigoda? bora angejiandaa upya kwa kurekebisha kauli zake za awali labda tunaweza kumsamehe.
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    usiwe na akili fupi kama za mende,unafikiri kila mtu yuko ofisi ambazo hazina tv?mi niko ofisini kwangu kwenye mgahawa na ndipo ninapoijenga nchi,fikiri kwa upeo wa juu wewe na sio kimagamba.
     
Loading...