Mlaki: Madai ya Dr. Slaa yasipuuzwe hata kidogo.................... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mlaki: Madai ya Dr. Slaa yasipuuzwe hata kidogo....................

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 6, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,358
    Likes Received: 37,116
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima yaripoti ya kuwa Mbunge wa zamani wa CCM Rita Mlaki ameitaka serikali ya chama chake kutoyapuuza madai ya Dr. Slaa kwa kuyafanyia kazi na kuyapatia ufumbuzi haraka iwezekanavyo................la ajabu JK hakuzungumzia hata chembe malalamiko ya Dr. Slaa kwenye halfa iliyoandaliwa na NEC yake mwenyewe JK ambayo ndiyo iliyomtawaza kibabe kuwa Raisi wetu kwa miaka mitano ijayo.........................
     
  2. K

    Keil JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu rekebisha habari hiyo hapo juu. Aliyeongea na Gazeti la Tanzania Daima ni Nathaniel Mlaki na siyo Rita Mlaki. Angalia usije ukasababisha huyo mama wakamnyima nafasi ya viti maalum.
     
  3. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Rutashubanyuma,Whats ur comment on this?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Sue Mkuu!
    Rita anaweza kustushwa sana na habari hii.
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,773
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    hawana akili, hawawezi kutusikiliza chao muhimu ni madaraka sio malalamiko ya wananchi, au wagombea.walichokitaka wamekipata kinachofuata ni kutusahau kwa miaka mitano mingine mimi ninachojitahidi ni kupiga kampeni japo watu 5000 niwashawishi waioipa CCM wasiipe mwk 2015
     
Loading...