Mkwawa dash za lunch tumezianza ni miondoko ya loooong pass


BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
2,797
Likes
664
Points
280
Age
34
BUMIJA

BUMIJA

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2011
2,797 664 280
Kwa wengi mnajua maana ya neno DESHI.Ikimaanisha kwa Hapa chuo mtu anakua hapati milo mitatu kwa siku.Hali hii Imeonekana kwa mimi kuongea na mama muuza mmoja akasema wateja wengi wanakula usiku.Ila kwa muda wa Boom kwa wale tunaotegemea serikali nikiwamo hali imekua ngumu mana hela ile wengi wa Humanities tunajilipia Ada na hasa walio na uwezo kwao ni wachache ukilinganisha wengi wetu familia choka mbaya.Watu wanapendeza sana na kutabasamu lakini daaashi liko palepale na mtu hadi jiono ndio mlo mmoja unapatikana.Hadi sasa kwa tulio wengi tunaishi kwa nguvu za kuunga unga.Haijalishi umetumia hela vibaya au vizuri suala ni kua Raia wamefulia hadi basi.
 
I

IBRA CNA

Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
I

IBRA CNA

Member
Joined Nov 15, 2013
8 0 0
Usihofu kijana wangu kunauwezekano mpaka jumatano pesa ikawa ishaingia,hivyo DESHI litakoma.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Kwa hyo jf iwasaidiaje?
 
M

MLEKIZAYO

Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
27
Likes
0
Points
3
M

MLEKIZAYO

Member
Joined Sep 25, 2012
27 0 3
[h=5]BOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOMMMMMMMMM BOOOOOOOOOOOOM
Tayari limetoka, Hela ya awamu ya pili tayari imetoka. LEO KAKA BUMIJA[/h]
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
Sisi tulikuwa tunaitwa Lampard..
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966