Mkuu wa zamani wa Majeshi ya Ulinzi is NO MORE | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mkuu wa zamani wa Majeshi ya Ulinzi is NO MORE

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Apr 10, 2012.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,808
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Aliyekuwa mkuu wa majeshi 1988 hadi 1994 jenerali Ernest Mwita Kyaro amefariki dunia saa 3:55 asb. akiwa njiani kuelekea Bugando hospitali.

    Tweet by ITV
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,746
    Likes Received: 513
    Trophy Points: 280
    Mungu amuweke pahala anapostahili: By almarhum shekhe hemed bin jumaa bin hemed
     
  3. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 8,308
    Likes Received: 5,024
    Trophy Points: 280
    RIP Mpiganaji Kyaro
    alikuwa Jembe la ukweli
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Raha ya milele umpee Ee Bwana,na Mwanga wa milele umuangazie,Astarehe kwa amani!
     
  5. M

    Mbinga Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    RIP Kamanda wetu na tutakukumbuka!
     
  6. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,272
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Rest in Peace Kamanda wa ukweli..
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Naamini na yeye mazishi yake yatakua LIVE kwenye LUNINGA ya TBC1 kama ya KANUMBA....................
    RIP Mkuu wa Majeshi wetu Mstaafu
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,170
    Likes Received: 7,348
    Trophy Points: 280
    R.I.P kamanda.!
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa mkulugwa alitoa milioni kumi kwenye msiba w Kanumba,bila shaka kwa msiba huu atajipinda sana. pengine atatoa mara kumi yake. Tutarajie.
     
  10. 2hery

    2hery JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,034
    Likes Received: 1,353
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu linganifu na matendo yake amen.Meneja wa masoko wa star tv honi hapo nni pa kutokea ka TBC1?
     
  11. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    RIP General Kyaro!

    .............Jambo ninalomkumbuka kwalo ni kwamba inadaiwa alivaa vyeo vyote bila kuruka hadi alipofikia cheo cha Major General (Two Star) ambapo alirushwa cheo kimoja na kuwa General (Four Star)!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mzenji bwana!!!!!! na Avatar lake la Chavez anabofya kizenji
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    RIP General Kyaro.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mh Rais atachoka na Misiba

    Rip gen kyaro
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Jei kei ana mitiani kweli,sijui atakhairisha tena safari?
     
  16. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,629
    Likes Received: 1,658
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa. RIP Rt General Kyaro.
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,638
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Thubutuuuuu! Ngoja tuone kama JK atakatisha ziara.
     
  18. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    kamanda ya ukweli..., rip,,
     
  19. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 811
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    jk lazma awepo.., yule ni former CDF...,
     
  20. MANI

    MANI Platinum Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,234
    Likes Received: 1,547
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwakilishwa na mzee wa ufunguzi !
     
Loading...