Mkuu wa Wilaya ya Songwe adaiwa kuficha makinikia ya wachimbaji wadogo


K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2013
Messages
1,691
Likes
2,206
Points
280
K

kirerenya

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2013
1,691 2,206 280
Spika wa Bunge Job Ndugai, ameiagiza Serikali kushughulikia madai ya kuwapo kwa mgogoro baina ya Mkuu wa Wilaya ya Chunya na Mkuu wa Wilaya ya Songwe ambaye anadaiwa kificha Makinikia ya wachimbaji wadogo. [HASHTAG]#NIPASHE[/HASHTAG] .
 
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
400
Likes
216
Points
60
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
400 216 60
Sawa Hanna shida
 

Forum statistics

Threads 1,213,565
Members 462,207
Posts 28,482,498